Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Lightbulb Võ Đang thực sự là 1 nỗi thất vọng lớn hay các phái # quá mạnh?

Sau gần 1 tháng trải nghiệm NKVS với Võ Đang phái. Hiện giờ mình đang nằm trong top Trung bình khá của sever Tàng Long... Đẳng cấp 87 Công Lực 180 1 sét đồ theo cấp độ ( 4 hiếm và 5 thừa)+11 vũ khí thừa +10. linh thạch khảm bình thường có 2 và 3. mình cảm nhận thực sự là VĐ không còn là 1 thế lực trong dòng game kiếm hiệp trong NKVS.
    1. Skill ko có gì nổi trội nếu không nói là kém ( cấp <<89)
    2. Các hoạt động dường như không cần tới.( cái này c ó thể do mình cùi)
    3 BK các phái ( BK HỘI ĐÔNG CHIẾN TRƯỜNG)
    - Hệ kỵ: + nói về HS thì VĐ có chém mỏi tay cũng không thấy dame còn khi bị lao vào thì tỷ lệ hi sinh là 90% ( ngang đồ và đảng cấp)
    + Về TD thì chém có Dame như cũng chỉ là muỗi đốt inox và chỉ 1 cú lao vào của TD là VĐ lên nóc nhà bắt con gà ( Ngang đồ và Đẳng cấp)
    + so sánh với 2 phái bên trên thì VĐ bk với NM và ĐHĐ tỷ lệ thắng là 50/50 co khi gặp ĐHĐ trên cơ chút thì tỷ lệ thua là 70%.
    - Hệ không Kỵ CB và ĐM thì : VĐ vs CB 50/50 còn VĐ vs ĐM 30/70.
    Nói tới đây mình cũng đã tìm hiểu và tham khảo các topic nói về VĐ NKVS nhưng mình thực sự không tin VĐ lại yếu tới như vậy. Cho tới bây giờ thì 1 nỗi bùn không tả nổi. Có lẽ do mình còn non về kinh nghiệm chơi, đầu tư ít hay là do VĐ yếu ớt thực sự. Ko bít là có nên tiếp tục bôn tẩu giang hồ ko nữa.

Mặc định Re: Võ Đang thực sự là 1 nỗi thất vọng lớn hay các phái # quá mạnh?

VĐ lên 12x đủ sách vở mạnh lắm chứ,kháng cao lắm,dam cũng thốn.
    Nhưng công nhận cấp nhỏ VĐ hơi thọt,trong khi HS lại rất đông và nguy hiểm

Quote Nguyên văn bởi AnhVanMo Xem bài viết
    Sau gần 1 tháng trải nghiệm NKVS với Võ Đang phái. Hiện giờ mình đang nằm trong top Trung bình khá của sever Tàng Long... Đẳng cấp 87 Công Lực 180 1 sét đồ theo cấp độ ( 4 hiếm và 5 thừa)+11 vũ khí thừa +10. linh thạch khảm bình thường có 2 và 3. mình cảm nhận thực sự là VĐ không còn là 1 thế lực trong dòng game kiếm hiệp trong NKVS.
    1. Skill ko có gì nổi trội nếu không nói là kém ( cấp <<89)
    2. Các hoạt động dường như không cần tới.( cái này c ó thể do mình cùi)
    3 BK các phái ( BK HỘI ĐÔNG CHIẾN TRƯỜNG)
    - Hệ kỵ: + nói về HS thì VĐ có chém mỏi tay cũng không thấy dame còn khi bị lao vào thì tỷ lệ hi sinh là 90% ( ngang đồ và đảng cấp)
    + Về TD thì chém có Dame như cũng chỉ là muỗi đốt inox và chỉ 1 cú lao vào của TD là VĐ lên nóc nhà bắt con gà ( Ngang đồ và Đẳng cấp)
    + so sánh với 2 phái bên trên thì VĐ bk với NM và ĐHĐ tỷ lệ thắng là 50/50 co khi gặp ĐHĐ trên cơ chút thì tỷ lệ thua là 70%.
    - Hệ không Kỵ CB và ĐM thì : VĐ vs CB 50/50 còn VĐ vs ĐM 30/70.
    Nói tới đây mình cũng đã tìm hiểu và tham khảo các topic nói về VĐ NKVS nhưng mình thực sự không tin VĐ lại yếu tới như vậy. Cho tới bây giờ thì 1 nỗi bùn không tả nổi. Có lẽ do mình còn non về kinh nghiệm chơi, đầu tư ít hay là do VĐ yếu ớt thực sự. Ko bít là có nên tiếp tục bôn tẩu giang hồ ko nữa.
    Vẫn đề này nhiều người cũng kêu lắm rồi. Topic Võ Đang thấy toàn là '' VĐ là con ốc sên, nỗi thất vọng.....'' chán lắm. Chơi game thì thích phái nào chơi phái đấy, 1 khi đã thích thì yếu mấy cũng chơi. Cũng thừa nhận rằng VĐ hơi yếu, yếu nhất là tầm 89 trở xuống, đơn giản như bạn nói <<<89 skill ko có gì nổi bật. Vậy thì đợi đến 100 hay 110 đi sẽ thấy sự thay đổi rõ rệt. giai đoạn sau này VĐ là một phái cũng rất đáng gờm đối với các phái khác. ngay cả HS cũng ko dễ ăn dc đâu ( HS pk mà chạy lung tung dẫm chông chí mạng nhiều lúc cũng xác định) Và quan trọng hơn nữa là bạn phải biết điểm mạnh yếu của môn phái mà nâng đồ cho phù hợp, đầu tư hợp lý thì phái nào cũng mạnh cả thôi. Tôi cũng thuộc tầm trung sever mà đi CT TTL vv.... thấy rất ok mà, cứ gắn bó với VĐ đi, còn nếu bạn thấy nản thì cứ qua phái khác, còn lượt song tu mà

Lên 120 đi bạn sẽ thấy khác liền

Đang chơi ở sv mới, cũng thích chơi vd, bg cho len 120

leve tam 89 thì theo như mình thấy nm+ DHD , nhất là DHD gặp vd chạy thốn ruột chứ đừng nói 50/50 nhé , về chiến trường đã khắc chế HS rồi và % dính đòn là chết , đừng dại mà đứng đầu tanh cứ canh rìa mé gặp HS bỏ qua ( buồn nhất là HS quá đông ) cứ săn nm + DHD mà phang tầm này chắc chắn DHD rất nhìu lẫn nm nữa , bèo btj ko hải acc chính thì cũng là acc conle theo bụt , tóp 20 đổ lại ko quá khó cho 1 vd sv mới như bạn , còn gặp trâu thì ko tính , đường môn cũng là 1 trong những miếng mồi ngon đấy chứ vì phái này khi chưa lên 100 thì máu giấy combo chưa đủ mạnh , bạn cứ chơi đi rồi sẽ yêu thích VD mà thôi , đừng chuyển phái sau này lên 100 rồi lại chuyển về , len 100 thì chủ yếu HS vẫn là bá đạo thứ 2 là dm và nm ...... tiêu dao mất tích

Cứ tiếp tục chơi lên cấp 100 trở lên đi bạn. Chịu khó đầu tư kha khá tí ,bạn sẽ thấy vd khác hẳn .tất cả các phái đồng cấp cũng kg ngán đâu bạn , gặp hs thì cũng kg dễ giết vd ,trừ khi hs nó vip quá thôi, gặp hs hơi bèo vẫn solo dc đó. Mình dang cấp 105 serve ngoa ho . Vẫn hài lòng , trc kia dưới 100 thì hơi bị nản tí.

Mình đang chơi VĐ bên sv huyết long lv101 đầy đủ sách vở chả top tủng gì cả cl có 131 thôi mà đi ct chắc do hên ăn liên trảm liên tục