Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Mặc định VD ở NKVS có = VD ở KT không ?

E mới chơi NKVS và cực khoái VD ở Kiếm Thế . mà không biết VD ở NKVS có được lả lướt như VD ở KT khi có mật tịch 6x không ?

Mặc định Re: VD ở NKVS có = VD ở KT không ?

Quote Nguyên văn bởi BiBimBim Xem bài viết
    E mới chơi NKVS và cực khoái VD ở Kiếm Thế . mà không biết VD ở NKVS có được lả lướt như VD ở KT khi có mật tịch 6x không ?
    Mật tich 70 chứ nhỉ ? VĐ NKVS giống VĐ Khí bên KT,nhưng dam người có vẻ thốn hơn

Khuyên bạn sau khi lên 100 rồi song tu qua VĐ, để khỏi phải than vãn này nọ

Quote Nguyên văn bởi BảoLong Xem bài viết
    Khuyên bạn sau khi lên 100 rồi song tu qua VĐ, để khỏi phải than vãn này nọ
    VĐ game này khống chế kém bỏ xừ,không áp chế nổi phái khác,chơi VĐ phải tẩy pp vs ngựa full dam thì mới bá đc

Quote Nguyên văn bởi Bạo Cúc Ma Tôn Xem bài viết
    VĐ game này khống chế kém bỏ xừ,không áp chế nổi phái khác,chơi VĐ phải tẩy pp vs ngựa full dam thì mới bá đc
    hic bên tây giang vd không ít đâu bạn , vd dame rất thốn đi chiến trường đứng sau bem cũng quá rát nhất là hệ thủy giờ nm nhiều acc chính cũng ko ít nhưng acc phụ theo sau bụt thì gần như ai cũng có , nên bem liên trảm không thành vấn đề , chỉ ngại mỗi là nhìn thấy HS là chạy cũng như DHD gặp vd

Quote Nguyên văn bởi Lê Tình Xem bài viết
    hic bên tây giang vd không ít đâu bạn , vd dame rất thốn đi chiến trường đứng sau bem cũng quá rát nhất là hệ thủy giờ nm nhiều acc chính cũng ko ít nhưng acc phụ theo sau bụt thì gần như ai cũng có , nên bem liên trảm không thành vấn đề , chỉ ngại mỗi là nhìn thấy HS là chạy cũng như DHD gặp vd
    Tớ mà gặp HS kém hơn 20cl là tớ tanks lun ấy ai nói VD yếu VD về sau càng mạnh

acc võ đang k9, cl 211, khảm ngon (gần full khảm 4), set trang sức +11, phòng cụ +12, vk+11. Lí lịch trong sạch, quan hệ rộng (cái này nhiều ng muốn có à nha ). bạn nào quan tâm có thể nhắn tin vào 01627334915, mình sẽ log in game để bạn xem acc trực tiếp!.
    acc mới phụ tu 1 lần nên các bạn có thể chuyển phái khác hihi
    giá cả từ 150k -> 200k và CÓ THỂ THƯƠNG LƯỢNG.
    acc còn nhiều HL và thủy tinh, cả vàng. ngoài ra các bạn mua acc sẽ đc free 10 acc clone ( mỗi acc cũng tầm 15k HL nha)
    Cám ơn ^_^

p/s: cảm phiền mong các bạn ntin vào sdt nhé vì bài post mình cx post nhiều diễn đàn nên k thể theo dõi hết đc. Thanks!