Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Mặc định Thiếu lâm và tiêu dao

Thiếu lâm có wa yếu hay ko khi mà đi chiến trường đánh ko chết tiêu dao,nó lướt vào là đi 1 em .chiến trường cấp 80.mọi người cho ý kiến.

Mặc định Re: Thiếu lâm và tiêu dao

ko phải yếu đâu neus như tl dưới 100x vì trên 100 cúng khá la hiếm hoi người chơi roài , chiến trường tl lao lên trên thì ăn đủ với CB+VD + dm 3 phái này đánh xa lên phản đòn của tl cũng không ăn thua cho lắm , tl sống nhờ vào phản dam còn td mình nghĩ cũng tuyệt chủng như tl nhưng được cái hiệu ứng khá ngon khi còn cấp 90x trở xuống , tl để thua TD trong 1 hít thì bạn cần phải xem lại đồ đạc nếu như ko thua TD về k+cl, tl và TD là 2 phái hội đồng còn solo ko ăn thua lắm , vì TL đã khắc chế TD rồi ngay cả skill 40 cũng đã kháng mộc

Quote Nguyên văn bởi PhụcHổ Xem bài viết
    Thiếu lâm có wa yếu hay ko khi mà đi chiến trường đánh ko chết tiêu dao,nó lướt vào là đi 1 em .chiến trường cấp 80.mọi người cho ý kiến.
    TD cấp <100 biết combo thì lao vào hốt đc 1 đám chứ 1-2 mạng ăn thua gì,cái khiên nó lao vào mà nổ crit thì khác gì ôm bom đâu
    Lên cấp 100 thì phân hóa giàu nghèo rõ hơn,các phái có nhiều skill dam to,TD đi CT khó ăn mạng.

Cái game này ngũ hành khắc chế cũng hài. Kim ăn Mộc nhiều khi rất khó. Ví dụ như Thiếu Lâm ăn HS, đánh mãi nó ko chết. Trong khi đó Mộc mà gặp Thổ là xác định. Bay trong tích tắc. VĐ ức chế với mấy thằng HS lắm

Quote Nguyên văn bởi BảoLong Xem bài viết
    Cái game này ngũ hành khắc chế cũng hài. Kim ăn Mộc nhiều khi rất khó. Ví dụ như Thiếu Lâm ăn HS, đánh mãi nó ko chết. Trong khi đó Mộc mà gặp Thổ là xác định. Bay trong tích tắc. VĐ ức chế với mấy thằng HS lắm
    TL có 110,dậm phát lấy Phật Ấn rồi kéo là thốn lắm đấy,h 95 TL đc hỗ trợ tận 180% nội công