Các Mem ở SV Dương Châu Song Hải nên đề phòng nhân vật MyLu nhé. Top 1 công lực àm đi lừa đảo. Lợi dụng Lòng tin của anh em lừa đảo lấy 500k 600k. Mình viết bài này ko phải tố cáo hay chửi bưới có ý gì. Mà để cấc bạn biết chú ý đề phòng tránh bị như mình.âm mà chơi. Mình nghĩ acc cùng Bang mà lại top công lực nên yên tâm chơi. Nạp vào cũng gần 3tr. Thế rồi cách đây 4 ngày acc tự nhiên bay. Hỏi nó bảo mail thằng bạn cầm chờ lấy mail. Chờ 1 2 3 4 ngày nó ko lấy. Sau nó bảo nó ko bán mà là người khác bán. Bực quá chửi nó 1 trận, chửi xong nó Log acc Teng Tây đó luôn. mà lúc hỏi nó bảo mail chưa tìm lại đc. Thế coi như mất cái acc cho thằng top cặn bã. các bạn chú ý nhé. Top hay ko top cũng ko nên tin tưởng quá. Rồi lúc mất cũng khó mà lấy lại. Viết bài để các bạn có ý định mua acc nên giao dịch cẩn thận. Nói để biết rằng Top bán acc cũng phải đủ tt mới mua. Mà 1 điều nữa. Acc MyLu chủ acc trước chơi acc Teng Tây. Bang chủ bang Ngạo. Cuỗm mấy chục vạn vàng của bang sau bị chửi ko dám chơi nữa mưới mua acc MyLu. (Cái này giwof mấy người trong bang nói mình mới biết). Thank các bạn đã đọc và chú ý. Mod up bài giúp để anh em còn biết mà tránh. Thank