Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Chủ đề: xin thỉnh giáo

Red face xin thỉnh giáo

mấy đại ka thiên vương cho em hỏi, TV lv 120, 500cl nên chọn skill tọa kỵ thế nào, sv e mới cho bắt kỳ nhông, vì túng thíu nên chỉ dám nuôi 9-5, mấy a chỉ giáo nên lấy skill nào ạ, ah cái ff5:thân pháp 44,né CM 82, kháng mộc 200, kháng thổ 200,công cb, ngoại công, tê liệt giảm 495, thì có nên đổi lại ko . Tks
    Lần sửa cuối bởi siêu Gà; 14-06-2015 lúc 10:45 PM

Mặc định Re: xin thỉnh giáo

Quote Nguyên văn bởi siêu Gà Xem bài viết
    mấy đại ka thiên vương cho em hỏi, TV lv 120, 500cl nên chọn skill tọa kỵ thế nào, sv e mới cho bắt kỳ nhông, vì túng thíu nên chỉ dám nuôi 9-5, mấy a chỉ giáo nên lấy skill nào ạ, ah cái ff5:thân pháp 44,né CM 82, kháng mộc 200, kháng thổ 200,công cb, ngoại công, tê liệt giảm 495, thì có nên đổi lại ko . Tks
    Mới mở KL thì tẩy tốn phải biết nhỉ
    SKill : Tinh Võ-Truy Ảnh-Lôi Đình-Huyền Vũ bắt buộc phải có,còn 1 skill bạn có thể chọn Ngũ Hành Nguyệt Liêm hoặc Ngũ Hành Thủ Hộ.

Phi Phong : Thêm dòng dam với stcm % mới ổn.TV nên build dam và stcm cao.

Quote Nguyên văn bởi Bạo Cúc Ma Tôn Xem bài viết
    Mới mở KL thì tẩy tốn phải biết nhỉ
    SKill : Tinh Võ-Truy Ảnh-Lôi Đình-Huyền Vũ bắt buộc phải có,còn 1 skill bạn có thể chọn Ngũ Hành Nguyệt Liêm hoặc Ngũ Hành Thủ Hộ.

Phi Phong : Thêm dòng dam với stcm % mới ổn.TV nên build dam và stcm cao.
    e thì e khoái dòng Bá thể, đúng là bá đạo thật, giảm trạng thái xấu 200,ngũ hành 200.P/s lực tay 8k có ổn ko ah

e thì e khoái dòng Bá thể, đúng là bá đạo thật, giảm trạng thái xấu 200,ngũ hành 200.P/s lực tay 8k có ổn ko ah
    TV không cần Bá Thể đâu,lướt và bất tử đều kháng khống chế mà.
    Acc ĐM 400 CL của mình có 3 cục chân nguyên dam lực tay 8k rồi,pp 3 dòng dam,nỏ Thừa rèn 4,nhẫn Hiếm rèn 5.

TV không cần Bá Thể đâu,lướt và bất tử đều kháng khống chế mà.
    Acc ĐM 400 CL của mình có 3 cục chân nguyên dam lực tay 8k rồi,pp 3 dòng dam,nỏ Thừa rèn 4,nhẫn Hiếm rèn 5.
    pa này rãnh, ngta hỏi TV cl500, ông này ĐM 400cl nhảy vào làm gì, sv cho rèn vk rồi mà chỉ có 400cl, chưa bằng acc clone của tui, khi loạn chiến, nào thì thương, hoãn, choáng....rồi tê liệt, định thân,.... nếu trâu như KKKlong mà ko có bá thể thì cũng làm bao cát cho ngta vả đến hêt máu rồi chêt( có chạy đc đâu)

pa này rãnh, ngta hỏi TV cl500, ông này ĐM 400cl nhảy vào làm gì, sv cho rèn vk rồi mà chỉ có 400cl, chưa bằng acc clone của tui, khi loạn chiến, nào thì thương, hoãn, choáng....rồi tê liệt, định thân,.... nếu trâu như KKKlong mà ko có bá thể thì cũng làm bao cát cho ngta vả đến hêt máu rồi chêt( có chạy đc đâu)
    Ờ TV mà nhảy vào bị khống chế thì chịu rồi.
    400 CL cùi thôi mà,ai bảo mạnh đâu,giết đc thằng hơn 100 CL là đc rồi

Ờ TV mà nhảy vào bị khống chế thì chịu rồi.
    400 CL cùi thôi mà,ai bảo mạnh đâu,giết đc thằng hơn 100 CL là đc rồi
    chờ nó cắm train rồi giết hả

chờ nó cắm train rồi giết hả
    Giết trong hoạt động pk : Xi vưu,Trích tinh,Dũng quán...mình có đi train bao h đâu mà đs bãi train