Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 24

Chủ đề: Võ Đang

Mặc định Re: Võ Đang

cái gì, acc tui vũ khí 6 +12, ngọc khảm cùi cùi nhưng cũng có nguyên khí. skill tăng 70% dame nội mà bằng acc CL 184 à

Quote Nguyên văn bởi BảoLong Xem bài viết
    cái gì, acc tui vũ khí 6 +12, ngọc khảm cùi cùi nhưng cũng có nguyên khí. skill tăng 70% dame nội mà bằng acc CL 184 à
    Uh công cbb đúng 4k5 luôn,acc CL tui khiên 6 kiếm +9.Tàng hình công cb lên 7k5.Vụt ĐM Ỷ Thiên sơ sơ nổ 20k dam ở s đầu tiênNgựa thằng đó ko có Huyền Vũ,mà tui ngựa 3

Mà sao,cầm acc VĐ đi tháp tầng 6,có chúc Kim,đánh xong 3 con còn 30s.
    Cầm acc CL đi tháp tầng 6,ko chúc Kim,đánh xong 3 con còn 1p,chưa có 110
    Lần sửa cuối bởi Bạo Cúc Ma Tôn; 21-06-2015 lúc 08:21 PM

acc ông vũ khí bậc mấy. acc tui võ đang khí tăng 70%, kiếm bậc 6 +12. côn lôn ko có skill hỗ trợ dame ( skill 120 có nhưng ông kiếm đâu ra ). chắc ông nhầm ấy chứ, nếu là thiên vương thì đúng còn côn lôn lý nào nó hơn công cơ bản, kể cả ông có phi phong tăng % ngoại công thì ko đến mức ấy
    ông gửi acc đó cho tui coi xem

acc ông vũ khí bậc mấy. acc tui võ đang khí tăng 70%, kiếm bậc 6 +12. côn lôn ko có skill hỗ trợ dame ( skill 120 có nhưng ông kiếm đâu ra ). chắc ông nhầm ấy chứ, nếu là thiên vương thì đúng còn côn lôn lý nào nó hơn công cơ bản, kể cả ông có phi phong tăng % ngoại công thì ko đến mức ấy
    ông gửi acc đó cho tui coi xem
    Kiếm Thừa bậc 6 thôi,Hiếm cướp đâu ra
    CL có skill 95 tăng dam chứ.

skill 95 đứng cạnh đồng đội là ko bật thì phải. thế côn luân dame cũng khủng đấy chứ. tui võ đang solo với côn lôn cũng ít khi thua lắm, chỉ sợ cái skill phân thân thôi. ko để ý nó dáng cho mấy phát về thành

skill 95 đứng cạnh đồng đội là ko bật thì phải. thế côn luân dame cũng khủng đấy chứ. tui võ đang solo với côn lôn cũng ít khi thua lắm, chỉ sợ cái skill phân thân thôi. ko để ý nó dáng cho mấy phát về thành
    Phân thân max skill đc 100% công cb chân thân đấy
    H đang cố kiếm chân nguyên,với tẩy pp,pp 4-5 dòng dam thì ngon

ff6 tối đa 5 dòng dame thì phải, nói thật tẩy dc 3 dòng cũng khó lắm rồi, tui tẩy mãi mà ko ra cái gì. chơi võ đang sướng hơn côn lôn

ff6 tối đa 5 dòng dame thì phải, nói thật tẩy dc 3 dòng cũng khó lắm rồi, tui tẩy mãi mà ko ra cái gì. chơi võ đang sướng hơn côn lôn
    Tùy cảm nhận và sở thích thôi,sv tầm này chơi CL hợp lý hơn chứ tui vẫn thích chơi ĐM,mà CL hình như băm NPC hơn ĐM thì phải

côn luôn đánh NPC thấy cũng bình thường, không biết bên sever ông thế nào chứ sever tôi CL, ĐHĐ, TD, TL tuyệt chủng hết rồi

côn luôn đánh NPC thấy cũng bình thường, không biết bên sever ông thế nào chứ sever tôi CL, ĐHĐ, TD, TL tuyệt chủng hết rồi
    Đào Hoa mà tuyệt chủng à
    TD chơi cũng hay đấy mà chạy chậm quá,đc cái trâu bò