Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 24

Chủ đề: Võ Đang

Mặc định Võ Đang

ACE thân mến!
    Tôi đọc nhiều bài về Võ Đang của ace rồi lên tôi ko bàn luận gì nữa. ACE cho hỏi làm thế nào để qua tầng 5 của tháp cấp 90, khổ nỗi công tốc VĐ chậm quá (K10 _ CL 216), Tôi đánh ĐM, HS thì 1 lần qua luôn. VĐ đánh 2 tuần nay ko qua nổi ( bực chỉ muốn bỏ VĐ). Mong được lĩnh hộ chỉ giáo của các bậc tiền nhân. Biện Kinh - Ngọa Hổ.

Mặc định Re: Võ Đang

Quote Nguyên văn bởi Đường_Thủy Xem bài viết
    ACE thân mến!
    Tôi đọc nhiều bài về Võ Đang của ace rồi lên tôi ko bàn luận gì nữa. ACE cho hỏi làm thế nào để qua tầng 5 của tháp cấp 90, khổ nỗi công tốc VĐ chậm quá (K10 _ CL 216), Tôi đánh ĐM, HS thì 1 lần qua luôn. VĐ đánh 2 tuần nay ko qua nổi ( bực chỉ muốn bỏ VĐ). Mong được lĩnh hộ chỉ giáo của các bậc tiền nhân. Biện Kinh - Ngọa Hổ.
    Acc bạn thế nào chứ CL 180 công còn đi hết tầng 6 được
    Chả lẽ VĐ dam NPC lại kém CL à

Quote Nguyên văn bởi Bạo Cúc Ma Tôn Xem bài viết
    Acc bạn thế nào chứ CL 180 công còn đi hết tầng 6 được
    Chả lẽ VĐ dam NPC lại kém CL à
    Vấn đề với VĐ là trước khi xuất chiêu VĐ thường buff hình bát quái trước sau đó mới xuất chiêu, mà như vậy ở tầng 5 của tháp thì ôm thủ khố luôn, còn nếu trụ được thì cũng không kịp thời gian. Chứ ko phải mình so sánh với các phái.

Quote Nguyên văn bởi Đường_Thủy Xem bài viết
    Vấn đề với VĐ là trước khi xuất chiêu VĐ thường buff hình bát quái trước sau đó mới xuất chiêu, mà như vậy ở tầng 5 của tháp thì ôm thủ khố luôn, còn nếu trụ được thì cũng không kịp thời gian. Chứ ko phải mình so sánh với các phái.
    Có mấy s để buff trước cơ mà.
    Công cơ bản bạn nhiu mà dam ko kịp.

cấp 100 trở xuống đi cái tầng này cũng khó, võ đang công tốc chậm thật, skill đơn thể. mình toàn đứng ở góc ( 4h) mà dame, tung hết skill một lượt xong chỉ chờ thôi. dame sốc chí mạng nhiều thì qua thôi

thanks bạn, mình sẽ thử như cách của bạn, nhưng bạn cho mình hỏi, khi đứng tank như vậy lửa và skill của NPC bắn ra có chịu nổi ko? máu của mình hơn 11K. Mình vẫn phải vừa đánh vừa chạy vòng quanh.

Quote Nguyên văn bởi BảoLong Xem bài viết
    cấp 100 trở xuống đi cái tầng này cũng khó, võ đang công tốc chậm thật, skill đơn thể. mình toàn đứng ở góc ( 4h) mà dame, tung hết skill một lượt xong chỉ chờ thôi. dame sốc chí mạng nhiều thì qua thôi
    Thanks Bảo Long, mình sẽ thử như cách của bạn. Nhưng mình e rằng nếu đứng tank như vậy khi NPC bắn chiêu + lửa của rồng phun ra liệu có chịu nổi ko? nếu mình ko chạy vòng quanh. Acc của mình LV 98 , huyết hơn 11K.
    Lần sửa cuối bởi Đường_Thủy; 19-06-2015 lúc 10:50 PM

nếu chạy vòng quanh thì có thể tránh dc vài dame nhưng dame quái lâu hơn, đứng 1 góc thì chịu 1 con rồng phun lửa thôi, chạy lung tung nhỡ trúng cả 4 thì toi mạng. mình võ đang 113 mà đi tầng này nhiều lúc bị bọn rồng phun lửa chết

VĐ 98 là chưa có đồ 100,chắc công cb đc 4k.
    Dam vậy không có đồ ngựa thì dam quái hơi bé,mà đứng 1 góc vẫn chịu đc dam chứ nhỉ,nó phụt lửa chắc 3k/hit chứ nhiều gì

BảoLong cho ta cái acc nào

hên xui, nó sốc dame vào phát thì về thành

Quote Nguyên văn bởi BảoLong Xem bài viết
    hên xui, nó sốc dame vào phát thì về thành
    Vô xem acc...acc VĐ ông công cơ bản = acc CL tui
    VĐ dam quái công nhận sướng,công tốc = CL mà chả hiểu sao vụt nhanh hơn hẳn

Ông gửi tin nhắn nick diễn đàn ID pass acc đó với,lỡ off mà chưa ghi lại