Server Xích Vân giờ đây chỉ còn vài người chơi .. nhưng dù sao củng chơi chung củng gần 141 ngày .Khi acc đứng Top nghĩ games ra giá 1 triệu vnd = 2 car dtdd mệnh giá 500 nghìn với nick Cà Văn Dái leve 118 công lực 509.nick đang nhập : ozthanbajzo22 với số dtdd : 01663985444 . Anh em tộc Thiên mua về , nghĩ 1 người chơi dám bỏ hơn 10 triệu nạp car thì 1 triệu sao đánh mất nhân phẩm thời gian chơi vừa qua.danh tiếng Bang Xích Vân _ Tộc gió.nên việc đổi thông tin từ từ đổi . Nhưng người ấy lại lật lọng đổi pass và lấy acc không nghe dtdd và không trả lời ,về lại Bang Xích vân. Chúng Tôi liên lac với Bang Chủ Xích Vân và được biết acc thì không lấy lại được và vẩn chứa chấp người lừa đảo như vậy. Có lẽ các Bạn nghỉ chúng tôi ngu khi buôn bán acc không trao đổi ngay thông tin .Xin thưa đó là chử TÍN .. vì đả là bạn là phải tin tưỡng củng như gia đình bạn tin bạn đưa tiền cho bạn nạp game không có thì lừa gạt như vậy .
Khi viếc bài này mong bạn đọc rút kinh nghiệm đừng tin tưỡng ai dù là acc Top nhưng giá trị ko Top tí nào . Củng mong các Bạn còn lại rất tốt có uy Tín thì không bị bài viết này làm ảnh hưỡng .Thân