Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 16 của 16

Mặc định Re: [Hướng dẫn] Giàu hay không là do bạn, đừng bảo game hút máu! - phần 1

Quote Nguyên văn bởi BảoLong Xem bài viết
    cấp 11x trở về sau nó mới hút máu bạn ạ. mấy cách như trên không trụ lại nổi Những thứ trước kia bán dc vàng thì bây giờ cho cũng chả ai lấy, trang bị hiếm bán kiếm lời thì hên xui mới có. Còn nhưng thứ thiết yếu để lên đồ cấp cao .như linh thạch hợp quyển 6 cũng nạp thẻ, khí bàn mở ô chân nguyên cũng nạp thẻ, skill 120 cũng nạp thẻ, kim thủy tinh cũng cần vàng mua mảnh. giàu vàng khóa bạc đến đâu cũng ko đổi dc mấy cái đó. Mà khốn nỗi ko có mấy thứ đó thì acc cùi bắp chả ăn dc ai trong cái thời kỳ 11x trở về sau
    thì đúng vốn là từ 110 trở đi muốn lên phải nạp. Nhưng dù sao những cách này cũng hạn chế đi phần nào đó tiền bạc phải bỏ ra. Cơ mà thường thì lên đến 10x thì còn mấy ai chơi nữa đâu. toàn đại gia trụ sever thôi à

Quote Nguyên văn bởi thangnh0cs0c Xem bài viết
    Nghỉ kay vàng cach đây 1/2 năm rồi mà các bạn vãncòn kay game kiểu này à,có thằng được tui chỉ cách kiếm money nó còn đang kay game náy nó mới tậu cái máy i3+ram 16g nó có auto tự làm lại những gì nó làm của ngày hôm wa nó đăng nhâp 1000 acc cho chay truyền ký lấy hôp qua hồng phúc lấy bạc không khóa ngày kiếm 200k+treo máy trên con lap i7 kiếm tvta+nuôi vip cách mà tui áp dụng khi chỉ nó vip duoc 3hpl+2 cpcv(chuc phuc chi vũ) lâu lâu có even thì có lợi nhiều+hl như lúc tôi kay thì rất ít code cho cpcv lên rựa vào số cpcv của vip+12 cái chay acc lên lv 20 rồi nhận wa online+wa thăng cấp 40.UY thác nó lên 70 cho vào gia vien điều đội 3 sao rồi quay chúng mệt nghỉ nào là ff2+ff3 ko thiếu.Bay h nếu kay top bạn nào có tiền chỉ cần nuôi 30 acc vip coi như tiền mua đá tinh luyen 40 vàng+ thủy tinh hop quyển hồng+ cam sau khi lên 100,muc địch đua top lên số thủy tinh từ acc clo quay cpcv phai đạp vào acc chình rồi đem acc chính đi đào bảo có vip nó sẽ ra boss vừa được tử thủy tinh vừa được đồ hiếm ,nhớ là phải lien minh hoac có acc dame boss nhanh chánh bị ks.Đợi mở cấp 100 thì đem số acc vip đó đi mua hành cước thương nhân+15 acc vip tạm 1 ngày bèo lắm cũng 10 viên toái 3(mở cấp 100 acc clo phải mất 1 tháng mới lên cấp 100),rồi sau này acc clo lên cấp 100 lúc đó toái 3 từ đào bảo cũng rẻ rồi. Gop ý mang tính chất xây rựng cách đơn giản hiểu wa ko đặt nặng vấn đề gato
    Cảm ơn bạn. Vì đây là topic hướng dẫn các gamer mới có cách kiếm tiền hiệu quả nhất nếu như không muốn phải nạp thẻ. Nên mọi cách góp ý của bạn đều có ích cho gamer thôi. :3
    Lần sửa cuối bởi Sặc Nước; 22-07-2015 lúc 02:50 AM

Mặc định Re: [Hướng dẫn] Giàu hay không là do bạn, đừng bảo game hút máu! - phần 1

Cho mình hỏi với , mình tưởng VIP thì được nhận 5000v khóa 1 tuần thôi mà , sao có vụ 5000v x 2 lần /1 tuần hả ! chỉ với :*

Quote Nguyên văn bởi XinhGaionline119x Xem bài viết
    Cho mình hỏi với , mình tưởng VIP thì được nhận 5000v khóa 1 tuần thôi mà , sao có vụ 5000v x 2 lần /1 tuần hả ! chỉ với :*
    Nhận đc 1 lần thôi nhưng nếu vào sv muộn thì đc thêm vàng khóa.

Chỉ có VN mới có thể loại cày kéo clone nhảm nhí này. Bao giờ mới loại đc cái suy nghĩ cày kéo clone trong tiềm thức người VN nhi. Game nào cũng thấy tràn lan. Mất hết đặc sắc của game. Hoạt động toàn 1 lũ 1 lĩ clone. Nhìn fát nản. Rồi cứ cày đến lúc mà chơi 1 mình như mấy sever cũ nhé

bác cho em hỏi , em sử dụng thiên mệnh chỉ thư để hoàn thành nv bây giờ rương đầy là vật phẩm nhiệm vụ , các bác chỉ em cách xóa đi thế nào với .thank nhiều

Các bác cho em hỏi , em sử dụng thiên mệnh chi thư để hoàn thành nv bây giờ rương đầy là vật phẩm nhiệm vụ , các bác chỉ em cách xóa đi thế nào với

noi chung la lam giau cho trung quoc
    Lần sửa cuối bởi vinhphuloc; 01-12-2015 lúc 06:42 PM

vấn đề là 1 ngày bạn bỏ nhiêu time để chơi ? nếu bạn cày tầm 20 acc clone thôi , lượng time cũng đảm bảo phải gấp đôi rồi . chưa kể 1 số ng cài 1 số bản chỉ chơi đc 3 màn hình trên 1 máy ( Pc của mình chẳng hạn ) thì time bạn chơi sẽ là nhiêu 1 ngày ?