Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Mặc định mới chơi nhưng võ đang dùng nội lực sao pk vs phái nào cũng toàn né né né....................vậy

pk hay đs các phái khác toàn né dù đồ 8x cùng lv. không ép chính xác . hổng lẽ nội công cuộn vù vù mà đánh trượt sao. mong lên 90 nhanh nhanh song tu sang hs.

Mặc định Re: mới chơi nhưng võ đang dùng nội lực sao pk vs phái nào cũng toàn né né né....................vậy

Thật sự vào topic của VĐ nản ko chịu đc
    Toàn thấy mấy bố kêu ca
    Tôi chơi VĐ sever Tàng Long từ 1 đến 105 giờ vẫn thấy nó hay. Chả có gì gọi là phải kêu ca như mấy bạn cả
    Kháng + dame to vào loại nhất nhì game mà toàn thấy kêu này nọ
    Có chăng mấy thím ko tâm huyết phái em nó mà thôi

Mặc định Re: mới chơi nhưng võ đang dùng nội lực sao pk vs phái nào cũng toàn né né né....................vậy

nhưng t pk vs thiên vương mà cứ né né né, hay bạn ép chính xác hả

game này phái nào đánh cũng bị miss cả, kể cả nội hay ngoại công cũng vậy. Vậy nên ép chính xác vào. tẩy ngựa ra skill truy ảnh là ok. tăng 105% chính xác nếu max cấp 7

Quote Nguyên văn bởi sạngyku Xem bài viết
    pk hay đs các phái khác toàn né dù đồ 8x cùng lv. không ép chính xác . hổng lẽ nội công cuộn vù vù mà đánh trượt sao. mong lên 90 nhanh nhanh song tu sang hs.
    Game này phái nào dam cũng cần chính xác,VĐ skill không chia nhiều thức càng cần chính xác vì né cái là mất dam nguyên skill.
    Dự là bạn tăng max Khí max Thể

gặp hệ thủy xem có né không , vd-nm là điển hình cho tương sinh tương khắc trong NKVS nhé bạn , đồ càng cao chơi vd dam càng nhớn cõ lẽ VD được chú trọng dam cao nhưng khống chế đồi phương thì kém , chỉ cần di chuyển chịu khó chút thì né được chứ đứng im tanh thì ngay cả HS đôi khi cũng văng sàn chú ko nói các phái khác , cảm nhận bị VD thịt thui

Quote Nguyên văn bởi Lê Tình Xem bài viết
    gặp hệ thủy xem có né không , vd-nm là điển hình cho tương sinh tương khắc trong NKVS nhé bạn , đồ càng cao chơi vd dam càng nhớn cõ lẽ VD được chú trọng dam cao nhưng khống chế đồi phương thì kém , chỉ cần di chuyển chịu khó chút thì né được chứ đứng im tanh thì ngay cả HS đôi khi cũng văng sàn chú ko nói các phái khác , cảm nhận bị VD thịt thui
    CL khắc NM hơn là VĐ khắc NM đấy

Quote Nguyên văn bởi Bạo Cúc Ma Tôn Xem bài viết
    CL khắc NM hơn là VĐ khắc NM đấy
    ca sv ko kiem lay 1 em CL len ko biet noc khac co nao

Quote Nguyên văn bởi Lê Tình Xem bài viết
    ca sv ko kiem lay 1 em CL len ko biet noc khac co nao
    CL sốc dam cực khủng + thông xuyên thuẫn,nó lên băng thả trận tụt máu đều không bị mất dam như phái khác.
    Đang nghịch con CL 250 công k7,kỷ lục là thông đc 1 bé ĐM 430 công trong HSLK,bé kia full hiếm,áo+giày danh vọng.
    Hôm bữa HSLK gặp 1 bé VĐ Võ Thánh,bay vô chọt nó bay ra 5 cục shjt chết ngắc