Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Exclamation MikoLily tại Server Triệu Hổ sau khi đạt Top 2 CH thì dùng tiền đề mua Top 1 CH của DUO

Kết quả Đua Top Máy Chủ Triệu Hổ đã công bố tại trang chủ.

Với kết quả MikoLily được hạng 2 Top Cường Hóa.

Sau 3 4 ngày chờ nhận giải. MikoLily tự tin khoe phần thưởng Top 1 tại Kênh Màu toàn Server.

Cho hỏi BQT DUO có bán phần thưởng Top 1 Cường Hóa àh. Thế tổ chức đua top làm cái gì nữa.

Liệu member còn tin tưởng DUO để tham gia và Đua Top ??

* Đây là Topic kết quả Top CH Triệu Hổ : http://nkvs.vn/news/tin-tuc/ket-qua-...-trieu-ho.html

* Đây là hình ảnh MikoLily tự tin khoe phần thưởng Top 1 CH mua của DUO :

Mặc định Re: MikoLily tại Server Triệu Hổ sau khi đạt Top 2 CH thì dùng tiền đề mua Top 1 CH của DUO

Chào bạn!
    Theo như mình được biết thì BQT đã có bài thông cáo về sự cố trao giải nhầm lẫn này rồi ạ.
    Thân!

Mặc định Re: MikoLily tại Server Triệu Hổ sau khi đạt Top 2 CH thì dùng tiền đề mua Top 1 CH của DUO

vừa tính vào chơi mà tháy bạn đăng kiểu này thì làm sao dám chơi đây , chơi ko tiết tiền thật nhưng có bọn AD vào là mình ko thèm chơi tý nào

haizzz, đúng rồi đấy duo triệu hổ SongNhi lên top 1 CH trước Mikolity cả tuần liền sao tự dưng lại thế, làm ăn kiểu này ai dám bỏ tiền vào game đây

Cái này mình nhớ là lỗi do BXH cập nhật sai nên mới đẩy ông MikoLily kia lên top 1, thành ra trao quà nhầm
    Vấn đề này chắc BQT đã có hướng giải quyết rồi các bác ạ.