Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 13

Mặc định nhà nghèo cần tư vấn chọn phái ít tốn kém =(

như tiêu đề e rất thix game nkvs nhưng e k giàu để mạnh như ng khác, mng các huynh giúp e chọn phái nào ít tốn kém mà vẫn có khả năng chơi lâu dài với =(

Mặc định Re: nhà nghèo cần tư vấn chọn phái ít tốn kém =(

Only......Côn Luân. Goodluck and Fun !

Cái Bang, dễ chơi dễ chúng thưởng, cách đánh không cần kỹ năng nhiều vào chiến trường vẫn kiếm mạng được dưới 9x nhé. Trên 9x phải phụ thuộc vào kỹ năng của bạn và trang bị, gút lai

Quote Nguyên văn bởi tuananh1994 Xem bài viết
    như tiêu đề e rất thix game nkvs nhưng e k giàu để mạnh như ng khác, mng các huynh giúp e chọn phái nào ít tốn kém mà vẫn có khả năng chơi lâu dài với =(
    Tình yêu vs TL phai nhạt rồi hở bạn
    Muốn ít đầu tư mà hổ báo đc thì Côn Luân là lựa chọn số 1,đã test thử 1 acc CL lên 300 công lực,kỷ lục là giết đc CB 570 công lực,còn thể loại 400 công lực trừ HS TV ra thỳ 1 vả là bay.
    Ngoài ra ĐM cũng là 1 lựa chọn tốt,dam to đánh xa,đi CT ks mạng khá ngon,máu ít nhưng biết nhảy nhót né dam là ok,acc cũ mình 400 công lực pk tốt các phái 500 công trở xuống trừ NM

Còn thích lỳ thỳ NM là lựa chọn tốt nhất,con trâu của NKVS(trừ khi gặp CL)

NM! 30 CHARRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRR

Quote Nguyên văn bởi Bạo Cúc Ma Tôn Xem bài viết
    Tình yêu vs TL phai nhạt rồi hở bạn
    Muốn ít đầu tư mà hổ báo đc thì Côn Luân là lựa chọn số 1,đã test thử 1 acc CL lên 300 công lực,kỷ lục là giết đc CB 570 công lực,còn thể loại 400 công lực trừ HS TV ra thỳ 1 vả là bay.
    Ngoài ra ĐM cũng là 1 lựa chọn tốt,dam to đánh xa,đi CT ks mạng khá ngon,máu ít nhưng biết nhảy nhót né dam là ok,acc cũ mình 400 công lực pk tốt các phái 500 công trở xuống trừ NM

Còn thích lỳ thỳ NM là lựa chọn tốt nhất,con trâu của NKVS(trừ khi gặp CL)
    k phải mình phai nhạt vs TL minh thix vì TL trâu và có phản dame. Nên mình nghĩ TL có lẽ đầu tư ít mà vẫn mạnh nhờ vào chiêu phản dame của minh. MÌnh xin cảm ơn lời góp ý của bạn. MÌnh chơi sever cũ mình thường chơi CB để săn boss nhu7g mình cứ choi tàn tàn ít nạp tiền mình lên 9x cảm thấy đánh vô dụng trog team quá nên nhanh nản lắm hix =(

ah tiện thể cho e hỏi lun . E còn đi học nên mấy a chị có thể chỉ dẫn e những hoạt động wtrg cần thiết khi chơi nkvs để e sắp xếp time hợp lí khi hcoi game cug như học ở trường. Mog các a chị chỉ bảo =(

tiện thể cho mình hỏi là những HĐ wtrog cần thiết cúa nkvs là gì. Mình mún lưu ý nhug HĐ đó thuj vì mình còn đi học và mún sắp xếp time hợp lí hơn?
    Lần sửa cuối bởi tuananh1994; 24-09-2015 lúc 05:19 PM

tiện thể cho mình hỏi là những HĐ wtrog cần thiết cúa nkvs là gì. Mình mún lưu ý nhug HĐ đó thuj vì mình còn đi học và mún sắp xếp time hợp lí hơn. Thêm 1 điều nữa là train hiệu quả hơn hay Hđ xog ủy thác hiệu quả hơn ạ?
    Lần sửa cuối bởi tuananh1994; 24-09-2015 lúc 05:47 PM

Quote Nguyên văn bởi tuananh1994 Xem bài viết
    k phải mình phai nhạt vs TL minh thix vì TL trâu và có phản dame. Nên mình nghĩ TL có lẽ đầu tư ít mà vẫn mạnh nhờ vào chiêu phản dame của minh. MÌnh xin cảm ơn lời góp ý của bạn. MÌnh chơi sever cũ mình thường chơi CB để săn boss nhu7g mình cứ choi tàn tàn ít nạp tiền mình lên 9x cảm thấy đánh vô dụng trog team quá nên nhanh nản lắm hix =(

ah tiện thể cho e hỏi lun . E còn đi học nên mấy a chị có thể chỉ dẫn e những hoạt động wtrg cần thiết khi chơi nkvs để e sắp xếp time hợp lí khi hcoi game cug như học ở trường. Mog các a chị chỉ bảo =(

tiện thể cho mình hỏi là những HĐ wtrog cần thiết cúa nkvs là gì. Mình mún lưu ý nhug HĐ đó thuj vì mình còn đi học và mún sắp xếp time hợp lí hơn?
    Skill của TL là phản kích,acc em mạnh thỳ phản mới mạnh,và phản thằng hơn công hơn đồ dam yếu hơn phản thằng kém công kém đồ.
    CB chơi cũng hay,biết pk thỳ solo ngon,hoạt động ngon.

HĐ ngon là HĐ kiếm vàng khóa + đồ nhiều như đào bảo,chiến trường,trích tinh lâu,vượt tháp,kim sư.v..v.

Đừng nghe cha Bạo Cúc chọn Côn Lôn. Chơi mà đầu tư ít thì tốt nhất là Hoa Sơn. Cơ động, công thủ hài hòa, pk hơi khó chút. giai đoạn nào cũng có chỗ đứng trong các phái. Và chơi trốn tìm được với côn lôn

Quote Nguyên văn bởi BảoLong Xem bài viết
    Đừng nghe cha Bạo Cúc chọn Côn Lôn. Chơi mà đầu tư ít thì tốt nhất là Hoa Sơn. Cơ động, công thủ hài hòa, pk hơi khó chút. giai đoạn nào cũng có chỗ đứng trong các phái. Và chơi trốn tìm được với côn lôn
    HS yếu sinh lý mà,không đầu tư thỳ chỉ có a vs á là nhiều thoy
    Trước có solo ông hh HS hơn 90 công,có lần lừa lừa gõ cái bay luôn
    H đang nghịch acc NM,cái acc clone kia 340 công mà dam bèo quá