Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Red face Up bài lần 2: Code đao quang kiếm ảnh và vấn đề phụ tu nhạn linh sv triệu hổ

NHƯ TIÊU ĐỀ MÌNH XIN HỎI 2 VẤN ĐỀ:
    1: CODE ĐAO QUANG KIẾM ẢNH RA NGÀY 18/9 9H SÁNG 4K CODE,CŨNG CANH CHỪNG LẤY ĐC 1 CODE ,HÍ HA HÍ HỬNG ĐỢI UPDATE ( UPDATE KHOẢNG 500M NHỞ KO NHỚ ,CHẠY CẢ TIẾNG ) ĐĂNG NHẬP LỖI
    VÀO ĐƯỢC CHẠY NGAY TỚI LỄ QUAN NHẬP CODE ÔI THÔI RỒI : CODE ĐÃ QUÁ HẠN SỬ DỤNG Ở MẤY CHỦ NÀY?
    CHO HỎI DO LỖI HAY DO CODE KO ĐC NHẬP
    2: VẤN ĐỀ PHỤ TU NHẠN LINH : LÚC ĐẦU PHỤ TU ĐC NHƯNG KO HIỆN SKILL ,MAY MÀ THỬ ACC PHỤ! CUỐI CÙNG CŨNG PHỤ TU ĐƯỢC ! THỬ TEST ! CŨNG ỔN ! ĐỢI CHIẾN TRƯỜNG VÀO XEM THẾ NÀO...
    CÒN 10 PHÚT........ CÒN 1 PHÚT.... CÒN 10S... GO! ... CHIẾN TRƯỜNG ĐÃ QUÁ THỜI GIAN ! KO VÀO ĐC ! PHÁI KHÁC VÀO NGON Ơ ! NHẠN LINH ĐỨNG NGOÀI GM XEM LẠI HỘ !

Mặc định Re: Up bài lần 2: Code đao quang kiếm ảnh và vấn đề phụ tu nhạn linh sv triệu hổ

Chào bạn, vấn đề 1 của bạn: code V27 chỉ sử dụng cho những sever mới từ Hỏa Phụng trở đi.
    Vấn đề 2:
    Mình đã gửi đến bộ phận kỹ thuật để kiểm tra và xử lý. Cảm ơn bạn đã kịp thời báo lỗi
    Thân!

Mặc định Re: Up bài lần 2: Code đao quang kiếm ảnh và vấn đề phụ tu nhạn linh sv triệu hổ

Nhạn Linh bị lỗi Thị Huyết Ám Vực nữa,vô đó ko đeo đc cái đao thì Thánh cũng éo đánh đc

ai có cái code nào cho em với e mới chơi sever côn lôn