Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Mặc định Game giờ quá nhạt, chỉ nạp và nạp !

Mình chơi NKVS từ hồi mới ra, nhưng vì không có thời gian chơi nên mình đã bỏ đến bây giờ mình mới quay lại game và chơi ở sv nhạn linh.
    Thấy game bây giờ nhạt quá. sự kiện , even toàn ăn bằng vàng. Ngọc , bạc thì quay thám bảo..v..v
    Mình cảm thấy bây giờ mất cân bằng game quá.chỉ cho những người có tiền chơi và hầu như toàn nạp và nạp.
    Bạn nghĩ xem.. Tôi nạp 350k vào. tôi ăn cái ưu đãi có 10 vạn VK. vậy những người k nạp, bao giờ ng ta mới có 10van. vàng khóa trong khi đây là sv mới ?
    Bản thân mình cũng đã nạp rất nhiều, nhưng mình chỉ thấy chán. đâu còn đc như trước kia hầu như toàn phải đi săn, đi kiếm mới có, ngồi thấp thỏi chờ tới giờ săn boss, lập acc phụ cho ăn vip để có cái giảm giá hoạt lực mà ăn. Còn bây giờ online đoán là ra cả đống mấy cái phiếu đấy. !
    Thực sự thất vọng khi trở về . Cảm ơn mn đã đọc

Mặc định Re: Game giờ quá nhạt, chỉ nạp và nạp !

tiếc rằng ý kiến cá nhân không thể ảnh hưởng đến DOU đâu bạn
    trò nào hầu như bây giờ cũng bị thế để kéo thêm người chơi
    mình cũng muốn như bạn nói nhưng k được
    nên game nào cũng chỉ được 1 thời hoàng kim ban đầu thôi

Game nào chả phải nạp thẻ vào để duy trì game hả bạn , chơi nên chấp nhận đi
    Các bạn có biết rằng chơi game danh baidanh phom cùng với chơi cờ tướng sau đó tiếp tục với tien len mien nam nếu bạn muốn thì hay tai game danh bai

Xin lỗi bạn chứ duy trì khác bạn nhé. nhưng đây thương mại hóa quá mức.
    Hơi tí là even nạp card. Nào là nạp thưởng tiêu phí, thưởng mức nạp, quà ưu đãi...mà đau phải 1 lần, chắc tầm 1 ,2 tuần là lại có .
    Tôi k nói chơi game không phải nạp tiền , nếu ai cũng k nạp thì tiền đâu ra mà duy trì, nhưng cái gì nó cũng vừa phải thôi.
    Trước vừa phải chơi, vừa phải nạp card mới khủng đc. và nạp card để mua đồ của người chơi trong game là nhiều . ngọc ,v...v phải đi săn . Còn bây giờ nạp vào là mua của GAME.
    Mình cũng nạp rất nhiều vào game. nhưng mình chỉ thấy chán thôi. Bây giờ vào game làm vài cái hđ vớ vẩn...còn đâu cứ nạp card vào ăn even của GAME là có tất cả, chả phải đi săn hay cày cuốc gì ! cảm thấy nhạt mất đi những cái hay của game

Vui lòng cho mình hỏi là sao mình vào game mà cứu nói chưa tạo tên nhân vật, nhưng mình ko có cách nảo gõ tên để tạo được vậy. mình thoát ra vào lại 3,4 lần cũng ko tạo được, sao vào chơi game được...

P/S; báo lỗi là " hãy nhập tên nhân vật "

Chơi nghịch ko nạp thẻ,ko quan tâm

mình ko nhập tên nhân vật được, làm sao vào được trong game mà chơi được bạn

Quote Nguyên văn bởi Bạo Cúc Ma Tôn Xem bài viết
    Chơi nghịch ko nạp thẻ,ko quan tâm
    bạn biết cách fix lỗi này ko, mình dùng mọi cách ko tạo tên được. Nếu biết vui lòng hướng dẫn giúp mình nhé. Thanks bạn!
    Lần sửa cuối bởi Carot; 02-10-2015 lúc 04:33 PM

Quote Nguyên văn bởi Carot Xem bài viết
    mình ko nhập tên nhân vật được, làm sao vào được trong game mà chơi được bạn

bạn biết cách fix lỗi này ko, mình dùng mọi cách ko tạo tên được. Nếu biết vui lòng hướng dẫn giúp mình nhé. Thanks bạn!
    Kiểm tra lại phần mềm gõ tiếng Việt của bạn nhé,dùng Unikey code Unicode gõ đc tiếng Việt,nếu không đc thỳ tắt hẳn đy.

Quote Nguyên văn bởi Bạo Cúc Ma Tôn Xem bài viết
    Kiểm tra lại phần mềm gõ tiếng Việt của bạn nhé,dùng Unikey code Unicode gõ đc tiếng Việt,nếu không đc thỳ tắt hẳn đy.
    Mình vẫn dùng phần mềm tiếng Việt bình thường, mình có tắt rồi nhưng vẫn ko tạo được tên bạn ơi. MOD của game vui lòng vào hỗ trợ giúp vấn đề này với, ngày mai là có cụm sv mới Tiêu Dao 3/10 rồi, sao mình tham gia chơi được.