Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Mặc định cho mình sao kh bán các vật phẩm trong túi cho NPC đc v ?? cho biết để bán đc phải lm sao để nhìu quá chặc kho đồ r

cho mình sao kh bán các vật phẩm trong túi cho NPC đc v ?? cho biết để bán đc phải lm sao để nhìu quá chặc kho đồ r

Mặc định Re: cho mình sao kh bán các vật phẩm trong túi cho NPC đc v ?? cho biết để bán đc phải lm sao để nhìu quá chặc kho đồ r

Quote Nguyên văn bởi Aotu Xem bài viết
    cho mình sao kh bán các vật phẩm trong túi cho NPC đc v ?? cho biết để bán đc phải lm sao để nhìu quá chặc kho đồ r
    Nếu là trang bị Ký có thể bán tiệm tùy thân,trang bị thừa/hiếm có thể bán TTGD,nhớ tách ngọc vs cường hóa trc.
    Nếu là đạo cụ nhiệm vụ,gặp NPC Tiểu Cường ở các thành để hủy.

Mặc định Re: cho mình sao kh bán các vật phẩm trong túi cho NPC đc v ?? cho biết để bán đc phải lm sao để nhìu quá chặc kho đồ r

mình vẫn kh bán được mấy trang bị kia ,còn bán trong TTGD thì nó để giới hạn mua trong ngày đã đủ , còn bán cho NPC thì nó để ta không cần trang bị này , h phải lm s bạn

Quote Nguyên văn bởi Aotu Xem bài viết
    mình vẫn kh bán được mấy trang bị kia ,còn bán trong TTGD thì nó để giới hạn mua trong ngày đã đủ , còn bán cho NPC thì nó để ta không cần trang bị này , h phải lm s bạn
    bạn on lúc 1h sáng mà bán chưa ai bán đâu nên ttgd mua tốt