Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Mặc định Cao thủ nói gì về côn luân

côn luân là 1 phái cũng không nhiều skill đánh nhưng skill ẩn thân lên chí mạng rất là cao công tốc tăng nhanh skill 75 x2 1 chiêu có thể lấy mạng người chơi trong giây lát ,nhưng côn luân thì fame là hởi chậm so với các phái khác
    côn luân chơi rất là hay có thể lên 10x côn lôn còn có bỏ bóng của mình ra làm 3 để dame dc nữa
    mình nghĩ rằng côn luân chơi rất là hay đó mấy bạn

Mặc định Re: Cao thủ nói gì về côn luân

alo cái skill 95 mê tung ảo ảnh .. đề nghị ad làm lại cái... xung quanh nhân vật không có mục tiêu tăng tất cả năng lực lên cực đại.. mình hôk biết dùng để làm j ( ngoài nhìn tự sướng ra ) , mà có địch nó lại giảm chẳng có tác dụng j

Quote Nguyên văn bởi thaihoa Xem bài viết
    alo cái skill 95 mê tung ảo ảnh .. đề nghị ad làm lại cái... xung quanh nhân vật không có mục tiêu tăng tất cả năng lực lên cực đại.. mình hôk biết dùng để làm j ( ngoài nhìn tự sướng ra ) , mà có địch nó lại giảm chẳng có tác dụng j
    Đứng gần người chơi cùng màu tên và không ở trạng thái đối địch thỳ mất buff 95.
    Skill này gia tăng sức mạnh cho CL khy solo,đy cùng team thỳ không đc buff này.

Banned

hay hay không hay còn phụ thuộc nhiều vào người chơi nữa bạn, người chơi không chịu tìm hiểu về côn luân thì sao chơi hay được