Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Mặc định Thiếu Lâm, sự lựa chon hoàn hảo !!!???

Xin chào các bạn, hôm qua mình vừa làm được trận CT vui quá nên quyết định làm bài này, hi vọng các bạn sẽ bớt nản khi chọn Thiếu Lâm, và mong môn phái này sẽ nhiều người chơi hơn
    Mình bên sv Thiếu Lâm, tên 2Tay2Em, phái thiếu Lâm, tộc Fair Play, mong ae chỉ giáo vì mình mới tập chơi !!!
    Mình viết bài này coi như chia sẻ chút ít mong ae thông cảm góp ý nhé
    Sắp mở 89 rồi, ae có kinh nghiệm ép toái tầm 8x9x chỉ giáoo với nha

Mình công lực 134.4 với hiện trạng sv Thiếu Lâm giờ thì quá cùi (hạng CL tầm 400 500 gì ấy ), đồ thừa, vũ khí thừa +8, toái cấp 1, nhẫn ko có toái CK kim (lỡ ép lên tl5 nên ko ép đc :v), khiên 6.
    Điểm mình cộng max khí còn đâu đập thể
    Cảm giác nhảy vào giữa team địch lăn quay ra chết nản ghê, nhưng có lúc nhảy khí công + kháng tất chả + buff cái tăng đame def trong CT thì cảm thấy bất cmn tử luôn
    Mỗi tội mình chỉ ghét cái thằng CB với ĐHĐ dã man, lao vào vừa hút cả đám thì chúng nó đẩy móa ra =.=! ai có cách nào chỉ ae với

Chưa hết, TL đi săn boss tộc, bang cũng khá đc chào đón và cũng phê ko kém CT. Đi các hoạt động cũng ok, cũng dễ đc vào nhóm, tank khỏe, có skill kéo nên các bạn CB rất yêu quý
    Toái TL khá rẻ, toái ck kim ở nhẫn, toái phản đòn hầu như mình chỉ đặt giá 5-10v trên TTGD là có
    Lần sửa cuối bởi 2Tay2Emm; 24-12-2015 lúc 10:22 AM

Mặc định Re: Thiếu Lâm, sự lựa chon hoàn hảo !!!???

Nay đi có kinh nghiệm hơn tý

Mình công lực 134.4 với hiện trạng sv Thiếu Lâm giờ thì quá cùi (hạng CL tầm 400 500 gì ấy ), đồ thừa, vũ khí thừa +8, toái cấp 1, nhẫn ko có toái CK kim (lỡ ép lên tl5 nên ko ép đc :v), khiên 6.
    Điểm mình cộng max khí còn đâu đập thể
    Cảm giác nhảy vào giữa team địch lăn quay ra chết nản ghê, nhưng có lúc nhảy khí công + kháng tất chả

Vâng chào bạn, chào mừng bạn đến với TL Phái. TL là 1 fái chơi rất hay nếu bạn thật sự đam mê. Thời gian đầu mỗi khi mở sv thì TL có nhiều người theo. Nhưng nếu ko có sự kiên nhẫn và đam mê thì khi lên khoảng cấp 90 100 trở lên thì hầu như chỉ còn 1 2 ng chơi. Nếu bạn chịu khó tìm và đọc các topic cũ của các huynh đệ để lại thì bạn sẽ thấy họ đã bỏ công sức ra ngâm cứu rất kỹ về cách build đồ cũng như điểm tiềm .
    Về toái bạn có thể nghiên cứu các topic cũ để hiểu rõ thêm. Còn về phần điểm tiềm năng thì mình thấy cách build của bạn chỉ làm trâu thôi chí nếu đánh thì ko có độ chính xác bạn sẽ thấy nhiều dòng né đòn mỗi khi bạn đánh. Theo mình thấy thì ở tầm lv của bạn nên để máu khoảng 10k còn lại max khí và thân pháp.
    Nếu mà ko có sự đam mê thì ko có fái nào là sự lựa chọn hoàn hảo cả. Tất cả là nhờ vào tâm huyết và sự đam mê. Đó là suy nghĩ của mình, 1 thằng TLâm duy nhất còn sót lại ở sv Hỏa Long
    Thân
    TinhMotDem