Trang 3/3 ĐầuĐầu 1 2 3
Hiện kết quả từ 21 tới 26 của 26
    Banned

Mặc định Re: AE xem giùm tại sao mình chơi HS lv 116; CL 535, HC 15 dòng (Top 1 Nhạn Linh) mà vẫn yếu?

HC ngon vai ca ra minh ma co cai nay ba con me no luon

Banned

Mặc định Re: AE xem giùm tại sao mình chơi HS lv 116; CL 535, HC 15 dòng (Top 1 Nhạn Linh) mà vẫn yếu?

acc ngon thế mà kêu yếu nữa thì em cũng chịu bác muốn khỏe hơn thì lại đập đồ tiếp thôi

_StarAngel_ hiện tại a đang xài HC gì mà vào Bang Hội Vô Song nhìn a có vẻ bá đạo qá v a
    Lần sửa cuối bởi Bố Già So Ciu; 22-05-2016 lúc 12:30 AM

Quote Nguyên văn bởi _StarAngel_ Xem bài viết
    Chào mọi người!
    Mình mới chơi và đang cảm thấy rất yếu đuối khi PK với Thiếu Lâm Max Thể, Max Phản dame vì giết nó hơi khó dù vẫn giết đc; Muốn giết nó nhanh hơn thì có cách nào ko mà vẫn đảm bảo việc trâu bò khi loạn chiến.
    Máy hút mùi nhập khẩu chính hãng
    Bếp từ nhập khẩu đảm bảo chất lượng
    Bếp điện giá rẻ nhất thị trường
    Mình Hoa Sơn lever 116; Sever Nhạn Linh mới mở 112 ngày, CL 535

HC hiện đang sài:

HC đang định làm Full dame chỉ 3 dòng thủ: Kháng Tất Cả + Phòng Chí Mạng + Kháng Hỏa (Vì sever Nhạn Kinh nhiều hệ Hỏa)

AE cho ý kiến làm sao để Hoa Sơn 12X vừa vẫn trâu để làm tanker cho tộc, vừa mạnh để kết thúc nhanh đối thủ chút chứ hiện tại đánh với hệ Kim ko hài lòng lắm...

Tks all!

_StarAngel_ - Sever Nhạn Linh!

Nick thế bác vẫn kêu luôn? Thua. Quỳ
    Lần sửa cuối bởi mrsimplehc; 31-05-2016 lúc 05:07 PM

Hc thi cu tan cong, tang dame or tang chi mang, phong thu thi cu mau va mau, or khang tat ca va 1 hieu suat mau la chuan thoi, chu dap linh tinh cha tac dung j nhiu, dap phan dem cha co tac dugn j nhiu dau, trong dam dong ban chua kip phan dam bao nhiu la da chit rui, chi co mau va khang tat ca moi lam nen do trau bo thoi, Neu k nham thi phai hoa son cung giong vodangkiem cua kiem the k ta, neu k co xe thi la 1 sieu nhan trong tong kim, ben day tk k giong nhu kiem the nen phai can chien co the di tk ma ks dc, HC ma ben phong thu thi mau, phong chi mang,khang tat ca cong voi ne ne ne nua, thu hoi ai giet dc 1 sieu nhan, chi co it exp gop y thoi, co j xin dung chem gio
    Lần sửa cuối bởi SIEUXEN; 03-06-2016 lúc 04:16 PM

Nhìn acc phát thèm . Đầu tư vào bao nhiêu rồi anh ơi? Trâu thế cơ mà....
    https://dogooccho.com.vn/