Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 26

Mặc định AE xem giùm tại sao mình chơi HS lv 116; CL 535, HC 15 dòng (Top 1 Nhạn Linh) mà vẫn yếu?

Chào mọi người!
    Mình mới chơi và đang cảm thấy rất yếu đuối khi PK với Thiếu Lâm Max Thể, Max Phản dame vì giết nó hơi khó dù vẫn giết đc; Muốn giết nó nhanh hơn thì có cách nào ko mà vẫn đảm bảo việc trâu bò khi loạn chiến.

Mình Hoa Sơn lever 116; Sever Nhạn Linh mới mở 112 ngày, CL 535

HC hiện đang sài:

HC đang định làm Full dame chỉ 3 dòng thủ: Kháng Tất Cả + Phòng Chí Mạng + Kháng Hỏa (Vì sever Nhạn Kinh nhiều hệ Hỏa)

AE cho ý kiến làm sao để Hoa Sơn 12X vừa vẫn trâu để làm tanker cho tộc, vừa mạnh để kết thúc nhanh đối thủ chút chứ hiện tại đánh với hệ Kim ko hài lòng lắm...

Tks all!

_StarAngel_ - Sever Nhạn Linh!

Mặc định Re: AE xem giùm tại sao mình chơi HS lv 116; CL 535, HC 15 dòng (Top 1 Nhạn Linh) mà vẫn yếu?

Acc trâu vậy còn kêu yếu ^^!
    Bạn đánh TL ăn cả phản dam cả phản kích thỳ đau là phải ồi

Mặc định Re: AE xem giùm tại sao mình chơi HS lv 116; CL 535, HC 15 dòng (Top 1 Nhạn Linh) mà vẫn yếu?

Quote Nguyên văn bởi Bạo Cúc Ma Tôn Xem bài viết
    Acc trâu vậy còn kêu yếu ^^!
    Bạn đánh TL ăn cả phản dam cả phản kích thỳ đau là phải ồi
    Đánh với Thiên Vương thì ko ngại chứ đúng là solo Thiếu Lâm nó phản đòn ghê quá, máu lại trâu đánh 1 combo không chết thấy hơi yếu mà chưa có cách nào ổn...

trời ơi cái huân chương. ép sao hay quá vậy chời

Quote Nguyên văn bởi _StarAngel_ Xem bài viết
    Đánh với Thiên Vương thì ko ngại chứ đúng là solo Thiếu Lâm nó phản đòn ghê quá, máu lại trâu đánh 1 combo không chết thấy hơi yếu mà chưa có cách nào ổn...
    Muốn giết TL thỳ mình cho bạn 1 lời khuyên là đẩy phản đòn công gần lên cao nhất có thể nhé

Đã xử lý xong;
    Đập thêm vài chục chai, tăng 1 tí vào thể, giờ nó chết như ngóe rồi...

Quote Nguyên văn bởi _StarAngel_ Xem bài viết
    Đã xử lý xong;
    Đập thêm vài chục chai, tăng 1 tí vào thể, giờ nó chết như ngóe rồi...
    Đẩy phản đòn lên tầm 50% hiệu quả tương tự mà không tốn đến vài chục chai

hc của bạn phế dòng hiệu suất hồi sinh luc rùi ! phòng chí mạng cũng ko cần O_O !

Quote Nguyên văn bởi Bsociu Xem bài viết
    hc của bạn phế dòng hiệu suất hồi sinh luc rùi ! phòng chí mạng cũng ko cần O_O !
    HS mà không cần PCM ấy hả

Hc này nếu tôi là Nga Mi kém 100 Cl cùng là Hc 15 dòng thì đảm bảo ac bạn đánh ko lại

Gửi từ E5333 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Thứ 1 có 1 bạn nói phế dòng hiệu suất hồi sinh lực cái này hoàn toàn sai, cái này đối vs Hs rất cần

Còn Pcm vs stcm 100% cần

Muốn biết về hs đánh chỉ bại dưới tay Nm còn lại hơn 20-30 Cl đảm bảo win 90% còn 10% do pk tôi chơi sv Tàng long Cl 770 kém t 1 40 Cl là đường môn chém như chém chuối luôn ac

Lần sửa cuối bởi ThienLam; 02-03-2016 lúc 05:02 AM