Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Mặc định Lỗi nạp thẻ: Phải chăng NPH đang bắt gamer chịu toàn bộ thiệt hại do lỗi của hệ thống NPH gây ra?

Thưa BQT Game NKVS.
    Thưa toàn thể các bạn gamer NKVS đã hoặc chưa gặp tình trạng lỗi nạp thẻ này.

Tôi là _StarAngel_ ; Top 1 CL sever Nhạn Linh đã từ rất lâu, và có lẽ là 1 trong những "Thằng Ngu" góp tiền vào cho NPH Duo nhiều nhất.

Tôi thường xuyên phải đi công tác nên hay phải nhờ cầm acc; Và việc đi công tác thường xuyên cũng ảnh hưởng lớn tới việc nạp thẻ mang lợi nhuận cho quý NPH.

Khi sự kiện LỖI NẠP THẺ xảy ra, dù là VIP CAM nhưng việc hỗ trợ tôi chưa bao giờ nhanh hơn 6 ngày. Điều này thật sự khiến tôi RẤT BỨC XÚC.

Lạ lùng hơn, gamer nạp thẻ vì họ cần tiền game để dùng; Và đương nhiên nếu không cần gấp thì chả ai nạp làm gì. Nhưng cách sử lý của Quý NPH là câu giờ để cho gamer phải nạp thêm thẻ khác...

Những thiệt hại của gamer gánh chịu thì không hề nhỏ; Nạp để nhận quà nhưng ko nạp được và thế là MẤT QUÀ; Nạp để tiêu phí nhưng nạp ko đc cũng mất Quà Tiêu Phí; Nạp để lấy quà nạp mốc nhưng ko được thế là phải đi mua ngooài sau đó rồi dư đồ bán rẻ hay đem cho, v.v. vô vàn những thiệt hại gamer phải ghánh chịu!

Vậy Quý NPH thì sao? Gửi hỗ trợ thì kêu "Vui lòng ĐỢI"; Gọi điện lên thì "Xin lỗi vì do lỗi hệ thống"; Vâng, lỗi thì game nào cũng có, ở đâu cũng xảy ra nhưng nếu LỖI THƯỜNG XUYÊN thì tại sao quý NPH ko xem xét mà xử lý triệt để? Biết đâu lỗi này do đối tác quá tệ? Nhân viên kỹ thuật của quý vị QUÁ TỒI? Hay nguyên nhân nào khác? Quý vị không xử lý và để xảy ra thường xuyên rồi bắt gamer chúng tôi GHÁNH TOÀN BỘ có là sự hợp lý?

Còn xin lỗi, chắc tôi nghe rát tai cái câu xin lỗi của Quý NPH qua trang hỗ trợ, trang chủ và cả điện thoại rồi nên tôi không cần nữa. Ở công ty tôi, nếu ai sai 1 vấn đề nào đó lần thứ nhất do lỗi đào tạo thì đào tạo lại hoặc người đào tạo bị khiển trách; Lần thứ 2 cũng vấn đề đó sẽ bị cảnh cáo; Và lần thứ 3 chắc chắn nhân viên đó bị sa thải. Chia sẻ vậy để quý NPH cân nhắc mà quản trị nhân sự đơn vị mình tốt hơn.

Tôi quá bức xúc vì bị lỗi này quá nhiều lần rồi nên mới lên đây viết bài này. Tôi kiến nghị NPH cần có sự ĐỀN BÙ XỨNG ĐÁNG với những lỗi này cho riêng người bị thiệt hại chứ không phải ĐỀN BÙ TẤT CẢ để HÒA CẢ LÀNG và tôi tin hầu hết gamer đều ủng hộ.

Nếu quý NPH tiếp tục tình trạng này, tôi nghĩ danh hiệu "Nhà cung cấp dịch vụ tồi nhất VN" sẽ không ở xa quý vị bao lâu đâu; Chả có công ty làm dịch vụ nào cho NV nghỉ tết dài hạn và không có cơ chế trực kỹ thuật như quý NPH cả đâu. CEO của quý NPH có lẽ hoặc QUÁ TỐT, hoặc QUÁ DỐT mới làm điều này...

Trân trọng:
    Char: _StarAngel_
    Sever: Nhạn Linh.

Mặc định Re: Lỗi nạp thẻ: Phải chăng NPH đang bắt gamer chịu toàn bộ thiệt hại do lỗi của hệ thống NPH gây ra?

Chào bạn!
    Bạn vui lòng cho mình id của bạn nhé (Id của bạn sẽ được đảm bảo an toàn. Cảm ơn!

Mặc định Re: Lỗi nạp thẻ: Phải chăng NPH đang bắt gamer chịu toàn bộ thiệt hại do lỗi của hệ thống NPH gây ra?

Quote Nguyên văn bởi Lương Kha Xem bài viết
    Chào bạn!
    Bạn vui lòng cho mình id của bạn nhé (Id của bạn sẽ được đảm bảo an toàn. Cảm ơn!
    Vâng thì ID của tôi đây; Thật sự là quá chán ngán và thất vọng rồi; VIP Cam cũng giống như mem thường thôi...

ID: namnguyen101

Chào bạn!
    Cảm ơn bạn đã gửi ý kiến chân thành tới NPH. Thay mặt NPH mình xin cảm ơn bạn. Và mình cũng xin được nói lời xin lỗi bạn thêm một lần nữa vì sự cố và cơ sở hạ tầng của NPH hiện tại vẫn chưa đáp ứng được nhu cầu của đông đảo anh em đang tham gia game.
    Và mình cũng đã gửi ý kiến yêu cầu của bạn lên BQT để xem xét và tiến hành khắc phục những nhược điểm trong thời gian tới. Hi vọng bạn sẽ thông cảm và tiếp tục ủng hộ NPH NKVS, đưa ra những ý kiến thiết thực nhất tới NPH để NKVS ngày càng phát triển hơn. Cảm ơn bạn rất nhiều.