Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Post kiến nghị gộp sever cụm dương châu

chào BQT, tui chơi sever côn luân cụm dương châu. tình hình sever cuôn luân và các sever thuộc cụm dương châu người chơi rất ít . mong BQT xem xét gọp sever

Mặc định Re: kiến nghị gộp sever cụm dương châu

Chào bạn!
    Mình đã gửi yêu cầu của bạn lên BQT để xem xét. Cảm ơn

Quote Nguyên văn bởi Lương Kha Xem bài viết
    Chào bạn!
    Mình đã gửi yêu cầu của bạn lên BQT để xem xét. Cảm ơn
    Đúng là CÁI MÁY TRẢ LỜI...

Mod ơi, mod biết ra Fanpage của NKVS xem có bao nhiêu lời PHẢN ĐỐI MỞ Sever MỚI và bao nhiêu lời ĐỀ NGHỊ MỞ SEVER MỚI không nhỉ? Bên nào NHIỀU HƠN?

Hình như DUO toàn tuyển người KHÔNG BIẾT ĐỌC vào làm việc?

Quote Nguyên văn bởi _StarAngel_ Xem bài viết
    Đúng là CÁI MÁY TRẢ LỜI...

Mod ơi, mod biết ra Fanpage của NKVS xem có bao nhiêu lời PHẢN ĐỐI MỞ Sever MỚI và bao nhiêu lời ĐỀ NGHỊ MỞ SEVER MỚI không nhỉ? Bên nào NHIỀU HƠN?

Hình như DUO toàn tuyển người KHÔNG BIẾT ĐỌC vào làm việc?
    Chào bạn! Bên fanpage khác với bên diễn đàn nhé bạn. Thứ 2, mình thấy bạn lớn tuổi nhưng ăn nói như con nít. Và mình cũng xin nói thẳng, mình chỉ là mod quản trị ở diễn đàn này, công việc của mình chỉ là thu thập ý kiến và báo cáo. Ngoài ra mình chẳng có quyền hạn gì lớn lao để mà phục vụ bạn.
    Nếu bạn nói rằng mình không biết đọc vậy cho hỏi sếp của bạn có bao giờ chấp thuận một yêu cầu mà một người dân nào đó mà sếp chẳng hề biết một cách dễ dàng không? Hay thậm chí là có hay không?
    Mong bạn lớn rồi thì động não một chút. Mình không muốn phải đôi co với bạn về việc này. Tôn trọng nhau một chút thì mọi việc sẽ dễ dàng hơn. Đừng quá con nít như vậy.
    Cảm ơn!

Quote Nguyên văn bởi Lương Kha Xem bài viết
    Chào bạn! Bên fanpage khác với bên diễn đàn nhé bạn. Thứ 2, mình thấy bạn lớn tuổi nhưng ăn nói như con nít. Và mình cũng xin nói thẳng, mình chỉ là mod quản trị ở diễn đàn này, công việc của mình chỉ là thu thập ý kiến và báo cáo. Ngoài ra mình chẳng có quyền hạn gì lớn lao để mà phục vụ bạn.
    Nếu bạn nói rằng mình không biết đọc vậy cho hỏi sếp của bạn có bao giờ chấp thuận một yêu cầu mà một người dân nào đó mà sếp chẳng hề biết một cách dễ dàng không? Hay thậm chí là có hay không?
    Mong bạn lớn rồi thì động não một chút. Mình không muốn phải đôi co với bạn về việc này. Tôn trọng nhau một chút thì mọi việc sẽ dễ dàng hơn. Đừng quá con nít như vậy.
    Cảm ơn!
    Vâng, chào "ÔNG" Mod!

Tôi đủ khả năng biết là quản trị của Fanpage và Diễn Đàn có người phụ trách riêng ạ; Nhưng không lẽ DUO không có bộ phận nào quản lý cả 2 bộ phận đó? Nếu đúng như vậy thì cách làm việc của DUO thật là đặc biệt đấy...

Tôi cũng chán và chả cần ÔNG hay bất kỳ ÔNG BÀ MOD nào của DUO phục vụ tôi cả vì nói thẳng ai cũng thấy các ông các bà chỉ là đám BÙ NHÌN làm theo lệnh và trả lời theo nội dung chuẩn bị sẵn. Nếu ko, chắc DUO và đại diện là các bạn MOD, SMOD, v.v. của NPH không bị gamer chúng tôi chê trách, phê phán nhiều đến vậy...

Tôi cũng là SẾP và LÍNH của tôi nếu tính cả 3 cái cty tôi đang quản lý thì số lượng lên tới cả nghìn người. Nhưng tôi vẫn lắng nghe được hầu hết những ý kiến đóng góp, phê bình thậm chí của cả những người công nhân. Vì tôi có hệ thống các tổ trưởng họ báo cáo lên cho Quản Đốc, quản đốc họ báo cáo lên cho GĐ Nhà Máy, và GĐ Nhà Máy họ báo cáo lên cho tôi. Tôi thì thấy các bạn Mod diễn đàn hay Fanpage của DUO, NKVS làm việc rất HĂNG SAY và NHIỆT TÌNH nên chắc không có chuyện các bạn QUÊN BÁO CÁO với sếp nhỉ? Và nếu vậy tôi nghĩ chắc chỉ có ông sếp của các bạn KHÔNG BIẾT ĐỌC thôi...

Vâng, bạn cho tôi là CON NÍT hay CON GÌ cũng được; Nhưng nhắc bạn, về nguyên tắc quan hệ với khách hàng có lẽ bạn đã được training rồi, việc bạn nói chuyện với khách hàng theo cách hiện nay đang VI PHẠM nguyên tắc của người làm quản trị nội dung web đấy. Hy vọng bạn không bị chấm dứt công việc này sớm trước thời hạn...

Thân _StarAngel_