Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Mặc định huân chương, combo cho võ đang

Hiện tại mình đang chơi võ đang. HC 13 dòng như sau: 4 công kích, 1 nội công, công cơ bản%, stcm, phòng cm, ktc, 2 phản đòn, hiệu suất hồi sinh lực,công tốc. Các bạn thấy liệu có ổn không? cho mình hỏi đặt combo cho võ đang như thế nào để tối ưu được. từ phái khác qua nên đặt combo cho võ đang gà quá.

Mặc định Re: huân chương, combo cho võ đang

Quote Nguyên văn bởi võ thiên hạ Xem bài viết
    Hiện tại mình đang chơi võ đang. HC 13 dòng như sau: 4 công kích, 1 nội công, công cơ bản%, stcm, phòng cm, ktc, 2 phản đòn, hiệu suất hồi sinh lực,công tốc. Các bạn thấy liệu có ổn không? cho mình hỏi đặt combo cho võ đang như thế nào để tối ưu được. từ phái khác qua nên đặt combo cho võ đang gà quá.
    Dòng dam ngon nhất là Lực công bạn không có,ở mức công lực cao dòng đó = 4 5 dòng dam.
    Ngoài ra thỳ HC dòng khá chuẩn ồi.

Trong sever mình có đồng chí kỳ cựu tư vấn HC có dòng công cơ bản % nên không cần dòng lực công nữa. mỗi người một ý chưa biết thế nào mà lần.

Trong sever mình có đồng chí kỳ cựu tư vấn HC có dòng công cơ bản % nên không cần dòng lực công nữa. mỗi người một ý chưa biết thế nào mà lần.
    Công cơ bản % tăng cùng lắm 500 dam.
    Lực công % tăng 3-4k dam là ít.

Tất nhiên nếu bạn cảm thấy dùng HC như vậy giết ng dễ thỳ khỏi cần Lực công nữa

Quote Nguyên văn bởi Bạo Cúc Ma Tôn Xem bài viết
    Công cơ bản % tăng cùng lắm 500 dam.
    Lực công % tăng 3-4k dam là ít.

Tất nhiên nếu bạn cảm thấy dùng HC như vậy giết ng dễ thỳ khỏi cần Lực công nữa
    mình thấy bạn làm 1 bài viết về Đường Môn khá hay và hữu ích cho những người mới chơi game. Hi vọng bạn chia sẻ 1 chút về Võ Đang?

mình thấy bạn làm 1 bài viết về Đường Môn khá hay và hữu ích cho những người mới chơi game. Hi vọng bạn chia sẻ 1 chút về Võ Đang?
    Mình có chơi VĐ bao h đâu mà kêu chia sẻ

Bộ skill VĐ cũng đâu có biến hóa gì nhiều,kém xa mấy phái ngoại công mà.

Banned

Quote Nguyên văn bởi Bạo Cúc Ma Tôn Xem bài viết
    Mình có chơi VĐ bao h đâu mà kêu chia sẻ

Bộ skill VĐ cũng đâu có biến hóa gì nhiều,kém xa mấy phái ngoại công mà.
    Không chơi thì nhảy vô đây làm gì bạn