Trang 2/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 35

Mặc định Re: Khảo Sát Ý Kiến Gộp Máy Chủ Tháng 4

Theo ý kiến cá nhân mình :
    Tốt nhất nên gộp Hỏa Phụng(HP) & Nhạn Linh(NL) vì 2 sever này khoản mở sever chỉ cách nhau có 2 tuần và cả ae (HP)(NL) đều cũng đang rất mong chờ khảo sát sever tháng 4 này
    Trong khi đó Phi Hổ(PH) là sever đã mở cũng gần 300 ngày...hơn (HP) cả 3 tháng và (NL) là khoản 100 ngày
    Vậy nếu gộp 2 Sever (PH) & (HP) thì liệu NPH phải đền bù cho sever mở sau ntn mới được gọi là thỏa đáng
    Vậy thì tại sao ko gộp trước 2 sever đang háo hức như (HP) & (NL) rồi sẽ chờ 1 ngày nào đó quy tụ để gộp 1 lần nữa với sever (PH) như vậy có phải hợp lý hơn không...Mong NPH cũng nên xem xét lại.

Không BQT nghĩ gì khi gộp hỏa phụng và phi hổ, thời gian mở máy chủ cách nhau đến 3 tháng. Trong khi Nhạn Linh và Hỏa phụng đang chung tình trạng số lượng người chơi ít và 2 máy chủ mở cách nhau 2 tuần. Cứ theo tình hình này thì off game thôi.

Quote Nguyên văn bởi diemchinh Xem bài viết
    chắc chắn là nhà phát hành đã có dự định trước rồi, chỉ khảo sát cho đúng thủ tục thôi thôi ae bớt nóng, rồi nhà phát hành sẽ có cách giải quyết, vì đây cũng là đứa con tinh thần của họ
    Không phải là "Chắc chắn NPH đã có DỰ ĐỊNH trước" mà theo mình phải là "CHẮC CHẮN NHÀ PHÁT HÀNH SẼ LÀM THEO Ý HỌ". Nếu thật sự họ cần lắng nghe ý kiến gamer thì không để cái topic đó bị bọn lừa đảo thả link Virus vào mà không ai quan tâm.

Vâng, KẾT QUẢ ĐÃ CÓ; Chúc mừng các bạn Hỏa Phụng được QUÀ TO!
    http://nkvs.vn/news/tin-tuc/phuc-loi...hoa-phung.html

Hỏa phụng Đã sát nhập với Phi Hổ chúc mừng một số anh hùng hỏa phụng ra đi :v, ai tiếp tục đua top thì pm BongGau ^^! Cung cấp đá rèn + cam thủy tinh sll

Quote Nguyên văn bởi ngocbeo84 Xem bài viết
    Hỏa phụng Đã sát nhập với Phi Hổ chúc mừng một số anh hùng hỏa phụng ra đi :v, ai tiếp tục đua top thì pm BongGau ^^! Cung cấp đá rèn + cam thủy tinh sll
    _StarAngel_ Top 1 các loại top của sever Nhạn Linh cùng một số AE đã bắt đầu hành trình tách đồ, phá acc; Tối nay sẽ báo cáo kết quả những món đã tách thành công

Quote Nguyên văn bởi EBLĐạiCa Xem bài viết
    Gộp sv thì hiện tại ai cũng mong muốn . nhưng phía game xem lại Hỏa phung + phi hổ giúp mình . 207 ngày và 293 ngày nó gần nhau quá không nhỉ , trong khi đó hỏa phung và nhạn linh cách nhau 2 tuần thì các bạn không gộp . 293 ngày ng ta lên dc những gì rồi rèn , khảm , cường hóa , trang bi ngựa , lever , nói chung tất cả những thứ này 207 ngày chúng tôi đều thua thiệt quá nhiều , các bạn tính gộp xong sẽ trừ lv , rèn , họ xuống hay lại đền bù cho Hỏa phụng ít đá , ít exp để cho có . rồi việc đền bù liệu có thỏa đáng . Nhạn linh + Hỏa phụng đang mong muốn gộp lại với nhau thì không làm . còn nếu gộp hỏa phụng + phi hổ thì bên phí game khỏi gộp luôn đi nha
    Nhạn Linh đồng loạt off game đợt này; Hỏa Phụng ở lại chơi vui vẻ với DUO đi ko thì DUO họ buồn lắm...
    Lần sửa cuối bởi _StarAngel_; 29-03-2016 lúc 04:47 PM

Quote Nguyên văn bởi _StarAngel_ Xem bài viết
    _StarAngel_ Top 1 các loại top của sever Nhạn Linh cùng một số AE đã bắt đầu hành trình tách đồ, phá acc; Tối nay sẽ báo cáo kết quả những món đã tách thành công

Nhạn Linh đồng loạt off game đợt này; Hỏa Phụng ở lại chơi vui vẻ với DUO đi ko thì DUO họ buồn lắm...
    tách cũng có bán được đâu mà tách làm chi có tách thì tách toái ra phi shop mình xem nào :v

Quote Nguyên văn bởi ngocbeo84 Xem bài viết
    tách cũng có bán được đâu mà tách làm chi có tách thì tách toái ra phi shop mình xem nào :v
    Toái 5 thì rẻ bèo mà 30% là toái 6 phi shop ko đc bạn ạ; Tách ra muốn up lại thì Cam với Kim ở Nhạn Linh chả dễ kiếm đâu, chi phí tốn hơn nhiều! Mấy cái này mà bạn ko biết thì tớ chịu...

Quote Nguyên văn bởi EBLĐạiCa Xem bài viết
    Gộp sv thì hiện tại ai cũng mong muốn . nhưng phía game xem lại Hỏa phung + phi hổ giúp mình . 207 ngày và 293 ngày nó gần nhau quá không nhỉ , trong khi đó hỏa phung và nhạn linh cách nhau 2 tuần thì các bạn không gộp . 293 ngày ng ta lên dc những gì rồi rèn , khảm , cường hóa , trang bi ngựa , lever , nói chung tất cả những thứ này 207 ngày chúng tôi đều thua thiệt quá nhiều , các bạn tính gộp xong sẽ trừ lv , rèn , họ xuống hay lại đền bù cho Hỏa phụng ít đá , ít exp để cho có . rồi việc đền bù liệu có thỏa đáng . Nhạn linh + Hỏa phụng đang mong muốn gộp lại với nhau thì không làm . còn nếu gộp hỏa phụng + phi hổ thì bên phí game khỏi gộp luôn đi nha
    lam an nhu cai dau buoi.dm chung may som sap game.ngu nhu cho

daẫn cách phá acc.
    1 phiên vũ. Tỏi thằng tọa ki phân giả ngụa phi hết shop.
    2. Phi phong . Đỏi nhập vi kính phi shoo
    3. Đồng đội phi lay bac.
    4. Chân nguyên phân giải rồi ép. Khi nao bằng 0 thi thôi
    5. Vàng khóa mua rùi bán . Lam hoài khi nào bằng o thì thôi.
    6. Huân chuong. 1s xong
    V.v.v hehe

Quote Nguyên văn bởi Hỗn Thế Xem bài viết
    daẫn cách phá acc.
    1 phiên vũ. Tỏi thằng tọa ki phân giả ngụa phi hết shop.
    2. Phi phong . Đỏi nhập vi kính phi shoo
    3. Đồng đội phi lay bac.
    4. Chân nguyên phân giải rồi ép. Khi nao bằng 0 thi thôi
    5. Vàng khóa mua rùi bán . Lam hoài khi nào bằng o thì thôi.
    6. Huân chuong. 1s xong
    V.v.v hehe
    Cần gì vất vả thế? Đổi pass game, pass DUO và đăng ký lại email tào lao là xong...