Trang 4/4 ĐầuĐầu ... 2 3 4
Hiện kết quả từ 31 tới 35 của 35

Mặc định Re: Khảo Sát Ý Kiến Gộp Máy Chủ Tháng 4

xin BQT xem sét lại dùm sever hoa vàng quá rồi mấy anh ơi chỉ còn vài người onl thôi h cao diem boss ma chi vai nguoi onl con binh thuong thi chi 5 den 7 nguoi onl la cung xin may anh xem set lai gop sever hoa son may anh oi

Quote Nguyên văn bởi Đại Ca Ca Xem bài viết
    Chào Quý nhân sĩ,

BQT rất cám ơn bạn đã gởi mọi ý kiến đóng góp để giúp NPH khắc phục các khuyết điểm và nâng cao chất lượng dịch vụ được tốt hơn.

NPH cũng đã lắng nghe mọi tâm tư, nguyện vọng của quý hảo hữu, điều này đã giúp cho chúng tôi động lực cải tiến cách vận hành nhằm mang đến cho quý hảo hữu có những giây phút trải nghiệm độc đáo, ý nghĩa.

Về việc gộp server Nhạn Linh thì BQT sẽ xem xét mọi nguyện vọng của các bạn và có hướng gộp vào cuối tháng 4 này nhé.

Một lần nữa xin cám ơn các bạn đã ủng hộ nhiệt tình và gắn bó với dịch vụ của NPH.

Trân Trọng,

BQT
    Đang HÓNG xem là BQT sẽ định làm gì với Nhạn Linh

The Theo nguyen vong se gom Nhan Linh voi Lam Giang

Quote Nguyên văn bởi Hỗn Thế Xem bài viết
    The Theo nguyen vong se gom Nhan Linh voi Lam Giang
    Gộp NHạn Linh với Hỏa Phụng ra trước 3,5 tháng thì chắc Nhạn Linh nát; Gộp với Đào Hoa Đảo ra sau 3 tháng thì Đào Hoa Đảo sẽ NÁT; Gộp với Lâm Giang ra trước 1 năm thì chắc game nát...

Mình đồng ý nên gộp máy chủ giờ máy chủ mình đang chơi vắng quá rồi vô acc cũng chả biết làm gì