Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Mặc định Góp ý phân bố lại chiến khu bos 145, GTC liên cụm,... sau khi gộp vô số server

Hiện tại bos 145 của Lạc Sơn - Lâm Giang - Song Hải là quá đông. Mỗi server là 2 server hoặc là vừa mới gộp hoặc gộp trong vòng 1-3 tháng, nghĩa là 6 server thường. Trong khi chiến khu 145 của sv Thanh Vân thì 1 mình tung hoành.

Các bạn gộp sv thì cũng phải phân bổ lại chiến khu liên cụm cho hợp lý và kịp thời, đừng để người chơi game lại bảo đội ngũ NPH làm việc thiếu suy nghĩ trước sau và ko sâu sát cùng gamers nhé!

Mặc định Re: Góp ý phân bố lại chiến khu bos 145, GTC liên cụm,... sau khi gộp vô số server

Quote Nguyên văn bởi ThiênLong Xem bài viết
    Hiện tại bos 145 của Lạc Sơn - Lâm Giang - Song Hải là quá đông. Mỗi server là 2 server hoặc là vừa mới gộp hoặc gộp trong vòng 1-3 tháng, nghĩa là 6 server thường. Trong khi chiến khu 145 của sv Thanh Vân thì 1 mình tung hoành.

Các bạn gộp sv thì cũng phải phân bổ lại chiến khu liên cụm cho hợp lý và kịp thời, đừng để người chơi game lại bảo đội ngũ NPH làm việc thiếu suy nghĩ trước sau và ko sâu sát cùng gamers nhé!

Chào bạn !!
    Cám ơn nhưng kiến nghị góp ý của bạn.BQT sẽ ghi nhận và có hướng khắc phục dần,sắp xếp hợp lý hơn

Cám ơn bạn.

Mặc định Re: Góp ý phân bố lại chiến khu bos 145, GTC liên cụm,... sau khi gộp vô số server

Nói thật cảm giác chán nản khi đang top 4 SV, sau khi gộp về top 60 không bằng thằng clone của top SV đây. Cái này hoi sao người chơi càng vắng. Kiều lam ăn nhu nay nên đóng cửa game đi. Minh quá là ngu khi bỏ tiền để giải trí cai game này.