Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Mặc định Không update đc game!!!!!!!

Như tiêu đề mình có nói. Mình tải game và reset máy vài lần rồi cũng k thể update đc game????
    Bác Duo giúp e với

Mặc định Re: Không update đc game!!!!!!!

chia buồn với thím, cùng hoàn cảnh đây

Chào các bạn !!
    Các bạn chơi ở tiệm net thì nhờ chủ quán gọi cho người quản lý phần mềm Gcafe hoặc CSM chổ quán đang dùng để họ tải soure đã up về nha.

chan qua tu hom qua den jo ko choi dc

dang choi ngon tu nhien 2 hom nay ra quan ko up dc vl

kieu nay thoi bo ko choi nkvs nua xuot ngay loi kieu nay chan lam roi
    Lần sửa cuối bởi buon chan; 28-05-2016 lúc 10:20 AM

Quản lý tiệm net còn gà mờ mấy cái này lắm DDD

game la gi?la de giai tri. ngoi 4 h de up di up roi cai dat , ko dung trinh duyet virust du thu. Bùi xương chạch Linh khí không tốt game mất dần người chơi. Nhận Quà tiêu phí ngay, 26/05/2016 máy chủ lăng vân, chúng tôi không phải là những người. không có tinh thần xây dựng game của Quý Công ty. Máy chủ mở trước Ngày 5/5/2016 có thể nhận thưởng. vậy trong Hệ thống còn thông báo sự kiện quà tiêu phí, để game thủ tiêu phí hết trong ngày hôm đó. Mong muốn được code, nếu như Hệ thống thông báo trong game. Nói rõ chỉ áp dụng cho,những máy chủ hay sv mở trước Ngày 5/5/2016 Rõ ràng cho người chơi biết. Hoặc trang chủ thông báo sự kiện Rõ ràng, đừng để một dòng chữ với thông báo nhỏ tí, (Chúng tôi đã thông báo trên trang chủ rồi) Một đồng hiện vật, bé con con. Ước mong Người chơi Game sống còn. Rất cảm ơn nếu Quý công ty xem bài viết của tôi