Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Mặc định Xin hướng dẫn mở bảng Thiên Mệnh

Xin chào ae ! Mình mới gia nhập game NKVS. Lúc mới chơi mình ko để ý lắm đến bảng Thiên Mệnh, lập thêm 1 acc Nga My nữa thì mới thấy làm nv trong bảng TM đc tang rất nhiều vật phẩm. Hiện nay nv chính của mình 7x rồi và ko thấy xuất hiện bảng TM. Bạn nào biết cách mở bảng TM hướng dẫn mình với nhé . Tks các bạn

Mặc định Re: Xin hướng dẫn mở bảng Thiên Mệnh

Quote Nguyên văn bởi Vinharowana Xem bài viết
    Xin chào ae ! Mình mới gia nhập game NKVS. Lúc mới chơi mình ko để ý lắm đến bảng Thiên Mệnh, lập thêm 1 acc Nga My nữa thì mới thấy làm nv trong bảng TM đc tang rất nhiều vật phẩm. Hiện nay nv chính của mình 7x rồi và ko thấy xuất hiện bảng TM. Bạn nào biết cách mở bảng TM hướng dẫn mình với nhé . Tks các bạn
    Chào bạn,

Cám ơn bạn đã quan tâm.

Sau khi đăng nhập vào game, bạn nhấp chọn biểu tượng hệ thống thiên mệnh bên phải phía trên giao diện màn hình.
    Tùy vào điều kiện của nhân vật và thời gian mở máy chủ, hệ thống sẽ tự phân chia nhân vật đến 1 nhiệm vụ nhất định: Càn, Trí, Khảm, Cấn, Khôn, Chấn, Ly, Đoài.
    Hoàn thành mỗi nhiệm vụ con trong từng giai đoạn, nhân sĩ sẽ nhận được nhiều vàng khóa, bạc khóa, điểm truyện ký, điểm cống hiến môn phái.

Ngoài ra bạn có thể tham khảo chi tiết hơn tại link hướng dẫn trên trang chủ sau: http://nkvs.vn/ngao-kiem-ky-thu/huon...hien-menh.html

Cám ơn,
    BQT

Mặc định Re: Xin hướng dẫn mở bảng Thiên Mệnh

Adcho e hoi thien menh tu cap 95 den 99 nhiem vu gom nhung gi vay ad thanks ad nha