Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Mặc định Vấn Đề Chuyển Phái

Đề nghị NPH giảm thời gian chuyển phái phụ tu xuống 1 tuần thành 1 ngày... và lệnh bài phụ tu giảm xuống 50%

Để người chơi có cơ hội trải nghiệm các phái khác, thêm phần thú vị hơn....

Như bên Kiếm Thế đổi phụ tu có 30 phút, lệnh bài phụ tu có 1000 đồng tương đương 10k vnđ... tôi thấy chẳng ảnh hưởng gì đến game cả

Hy vọng 1 vài góp ý nhỏ đc NPH lắng nghe

Mặc định Re: Vấn Đề Chuyển Phái

Chào bạn,

Để có thêm thời gian trải nghiệm và có sự hứng thú với các môn phái thì mình nghĩ thời gian 1 ngày sẽ không đủ đâu ạ. Thời gian phụ tu 1 tuần là thời gian hợp lý để bạn có thể trải nghiệm hết các đặc trưng của môn phái đó.
    Cũng rất cám ơn ý kiến đóng góp của bạn đến NPH để giúp NPH phát triển hơn. BQT sẽ gửi ý kiến đến NPH và nếu có sẽ thay đổi phù hợp hơn trong các phiên bản sau.

BQT sẽ phản hồi sớm nhất ngay khi có thông tin từ NPH.

Cám ơn
    BQT

Mặc định Re: Vấn Đề Chuyển Phái

Quote Nguyên văn bởi Nam Cung Nhạc Xem bài viết
    Chào bạn,

Để có thêm thời gian trải nghiệm và có sự hứng thú với các môn phái thì mình nghĩ thời gian 1 ngày sẽ không đủ đâu ạ. Thời gian phụ tu 1 tuần là thời gian hợp lý để bạn có thể trải nghiệm hết các đặc trưng của môn phái đó.
    Cũng rất cám ơn ý kiến đóng góp của bạn đến NPH để giúp NPH phát triển hơn. BQT sẽ gửi ý kiến đến NPH và nếu có sẽ thay đổi phù hợp hơn trong các phiên bản sau.

BQT sẽ phản hồi sớm nhất ngay khi có thông tin từ NPH.

Cám ơn
    BQT
    Đổi phái tuần mới đổi đc 1 lần mà Bác nói là hợp lý
    Chắc Bac chỉ đc thuê để quản lý diễn đàn, chứ ko có chơi Game.
    Bác nên tập đặt mình vào vị trí của Gamer thì mới hiễu đc cảm giác của Gamer đang nghĩ gì nhé.
    Cái giảm thời gian phụ tu phái nó hoàn toàn ko ảnh hưởng gì đến game hết. Mà lại tăng lợi nhuận cho NPH...
    1 số góp ý để còn hứng thú ở làm với game này....
    Lần sửa cuối bởi PhuTQ; 17-10-2016 lúc 03:12 PM