Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Mặc định Sự lụi tàn của môn phái tiêu dao

Trước hết thì m nói sv võ thánh chỉ mới có 60 ngày đã không còn 1 ai chơi phái tiêu dao..Vấn đề này cũng được nhìu ae chơi game phản ánh tại sao DUO vẫn không có chỉnh sửa j nhỉ..Nếu không chỉnh sửa j thì nên đổi lại thập môn phái đi,đừng làm cho nhiều ra rồi để không đó..Sau đây mình cũng nói ra sự bất cập của skill 100 của tiêu dao phải nói là thật sự rất là phế hay đúng hơn là chấp các phái khác skill 100 ..1 skill dẫn đến độ hiếm tăng cao của của game thủ chơi tiêu dao
    M nói sơ qua Skill 100 Sinh tử phù: nói thật thì skill này để ở cấp đầu thì hợp lý hơn.Máu it đánh vài cái bỏ chạy hồi máu đánh tiếp thì việc sử dụng sẽ đạt hiệu quả tối đa.Thử hỏi về sau cấp 100 trở lên thì tệ j cũng phải khiên 10 máu cũng 12 13k có HC đầy đủ thì các phái kể cả kị hệ không ngại gì không solo với 1 tiêu dao dame chỉ to khi theo số đông thì chỉ có khả năng gắn sinh tử phù lên tới lúc hết ko tốn giọt máu ..M nghĩ nếu gắn bùa lên đối thủ sẽ hút máu đối phương sang mình hay tăng sát thưởng khi có bùa hay làm đối phương giảm dame chẳng hạn..như vậy đối phương phải e dè mà bỏ chạy khi đó hiệu quả skill sinh tử phù đạt nhất..M góp ý vì m thấy đây là phái hay chơi tính toán suy nghĩ chứ không phải đồ nhiều lao vào bật F là chết hết..Mong DUO có chỉnh sửa gần nhất trước khi m nghỉ game này đổi sang game khác hay hơn nhé

Mặc định Re: Sự lụi tàn của môn phái tiêu dao

Skill 110 TD hỗ trợ skill 100,gây 1 lần sát thương khá to.
    Nhưng...skill 120 hỗ trợ dam nổ khiên
    Skill 100 TD thích nhất khi dính bùa + kéo chuẩn,combo dam không hề bé

Quote Nguyên văn bởi Bạo Cúc Ma Tôn Xem bài viết
    Skill 110 TD hỗ trợ skill 100,gây 1 lần sát thương khá to.
    Nhưng...skill 120 hỗ trợ dam nổ khiên
    Skill 100 TD thích nhất khi dính bùa + kéo chuẩn,combo dam không hề bé
    LV100 đã ko còn móng nào rồi..Đợi 110 ai chơi đây
    Mình thấy skill 100 tăng sat thương phải chịu vào ai dính bùa hoặc giảm sát thương gây ra của ng dính bùa như vậy ms khiến ngta sợ mà ko dám đối đầu vs mình mà bỏ chạy..Mình thấy trong game j có skill tương tự và có dòng đó rất hiệu quả trong solo 1vs1 làm đối phương đánh cũng ko đc mà lui cũng ko xong.rất hay

Quote Nguyên văn bởi Anh hùng rơm Xem bài viết
    LV100 đã ko còn móng nào rồi..Đợi 110 ai chơi đây
    Mình thấy skill 100 tăng sat thương phải chịu vào ai dính bùa hoặc giảm sát thương gây ra của ng dính bùa như vậy ms khiến ngta sợ mà ko dám đối đầu vs mình mà bỏ chạy..Mình thấy trong game j có skill tương tự và có dòng đó rất hiệu quả trong solo 1vs1 làm đối phương đánh cũng ko đc mà lui cũng ko xong.rất hay
    Game này từ xưa đến nay có thấy thay đổi skill gì đâu,thế nên...

Game này từ xưa đến nay có thấy thay đổi skill gì đâu,thế nên...
    Tiêu Dao sau khi mở boss 145 lại thành môn phái Hot nhé các bạn!

Quote Nguyên văn bởi _StarAngel_ Xem bài viết
    Tiêu Dao sau khi mở boss 145 lại thành môn phái Hot nhé các bạn!
    Đợi đến 145 thỳ hơi chua.
    Mà CL cũng phải thuộc hàng cao chứ không chơi TD hơi thọt

Đợi đến 145 thỳ hơi chua.
    Mà CL cũng phải thuộc hàng cao chứ không chơi TD hơi thọt
    Mỗi môn phái có những ưu thế và thời điểm vượt trội của mình. Ví dụ như 9x thì Đường Môn, Hoa Sơn bá đạo; Lên 10x thì Thiên Vương, Võ Đang; Lên tới 12x thì có Nhạn Linh, Côn Luân nổi trội; 13x thì Tiêu Dao. Nếu muốn chơi nhàng nhàng thì có thể Đường Môn, Nga My thì lúc nào cũng ổn cả miễn trình PK và túi tiền của mình tới đâu...

Túm lại, NKVS cho chuyển phái với lại đợt quay này Duo cũng tặng ối Phụ Tu Lệnh. Nghịch tẹt đi AE để trải nghiệm!