Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Mặc định Bán Acc cụm biện kinh sv ngọa hổ

Do 1 số lý do cá nhân nên không thể tiếp tục chắm sóc em nó, nên mình cần bán lại acc ĐángYêu.(CL 1070, vũ khí bạch kim, top 1 các loại top v.v..) sever Ngọa Hổ-Cụm biện kinh. AE nào quan tâm thi ib fb mình để thỏa thuận nhé ( Tặng kèm 1pt+1 acc NM CL 852) https://www.facebook.com/nkvs.vn/?fref=ts

Mặc định Re: Bán Acc cụm biện kinh sv ngọa hổ

30 ký tự chắc là đã đủ rồi. Vẫn chưa đủ sao?

30 ký tự chắc là đã đủ rồi. Vẫn chưa đủ sao?
    Lần sửa cuối bởi Mars688; 20-11-2016 lúc 03:09 PM

post kiểu gì mà lại tính 8h sáng thế này

Quote Nguyên văn bởi bin đại ca Xem bài viết
    Do 1 số lý do cá nhân nên không thể tiếp tục chắm sóc em nó, nên mình cần bán lại acc ĐángYêu.(CL 1070, vũ khí bạch kim, top 1 các loại top v.v..) sever Ngọa Hổ-Cụm biện kinh. AE nào quan tâm thi ib fb mình để thỏa thuận nhé ( Tặng kèm 1pt+1 acc NM CL 852) https://www.facebook.com/nkvs.vn/?fref=ts
    Chú định nghỉ à? Anh cũng đang chán muốn nghỉ lắm rồi đây vì éo còn ai chơi... Mang tiếng có đối thủ mà như không khi đối thủ chỉ là 1 đàn chuột nhắt hữu danh vô thực!

Quote Nguyên văn bởi _StarAngel_ Xem bài viết
    Chú định nghỉ à? Anh cũng đang chán muốn nghỉ lắm rồi đây vì éo còn ai chơi... Mang tiếng có đối thủ mà như không khi đối thủ chỉ là 1 đàn chuột nhắt hữu danh vô thực!
    -Bên sv e cũng tương tự như thế, trốn tránh chui rúc các kiểu,võ mồm thì vô đối

Quote Nguyên văn bởi bin đại ca Xem bài viết
    -Bên sv e cũng tương tự như thế, trốn tránh chui rúc các kiểu,võ mồm thì vô đối
    Bên anh thì 1 team 6 thằng top 10 nhưng chỉ cần nhìn thấy bóng anh là nó co giò chạy thẳng cẳng, đầu không ngoảnh lại...

Đã thế các bạn í (Đặc biệt là Lãng Khách Ăn Xin) còn lên liên cụm khoe đã max Lăng Ba Vi Bộ rồi. Chơi game Kiếm Hiệp nhưng chỉ cần trâu để chạy, up đồ để ngắm và tự kỷ với clone éo hiểu chúng nó chơi game kiểu gì.

Mà éo hiểu sao nó kêu anh cầu xin, nịnh nọt chú nhỉ? Nó nói hôm qua anh kêu chú trên kênh thế để xin vô team trong khi AE mình thống nhất chi vị trí để túm cổ cho nó khỏi chạy

ban' acc oy ak ddang yeu, KEm _suSu day