Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 17

Mặc định Kế Hoạch Gộp Máy Chủ Trong Tháng 4

Chào các bạn !

Để tăng thêm phần hấp dẫn,kịch tính cho người chơi ở các máy chủ cũ. Tháng 4 này BQT có định hướng gộp các server sau. Mong các huynh đệ bỏ chút thời gian và tham gia thảo luận đưa ra ý kiến của mình để BQT tiếp tục xem xét và có hướng gộp cho các server khác.

Dự kiến tháng 4 sẽ gộp các máy chủ như sau :

Lưu ý :

- Các huynh đệ chú ý chỉ hợp được các máy chủ cùng cụm, không hợp được liên cụm nha.
    - Vấn đề chênh lệch ngày ra máy chủ là ảnh hưởng nên quý huynh đệ cũng có quyền đưa ra các giải pháp ưu đãi thích hợp cho máy chủ ra sau.
    - Các anh hùng nhân sĩ máy chủ khác chưa có tên đợt này cũng nên theo dõi, thảo luận và đưa ra ý kiến của mình để BQT tiếp tục định hướng hợp lý cho các lần tới.

Cám ơn mọi người và cùng thảo luận thêm tại đây nha.

Mặc định Re: Kế Hoạch Gộp Máy Chủ Trong Tháng 4

BQT Cho mình hỏi: sv truyền thuyết cum biện kinh thì khi nào mới được gộp ạ, vì sv vắng quá chả người chơi, còn lại mấy người tâm huyết thì cũng đang nản dần vì mật độ người chơi quá it. Kính mong BQT sớm khắc phục tình trạng này và cho gộp sv luôn trong dịp này đi ạ. Cảm ơn!

Quote Nguyên văn bởi Nam Cung Nhạc Xem bài viết
    Chào các bạn !

Để tăng thêm phần hấp dẫn,kịch tính cho người chơi ở các máy chủ cũ. Tháng 4 này BQT có định hướng gộp các server sau. Mong các huynh đệ bỏ chút thời gian và tham gia thảo luận đưa ra ý kiến của mình để BQT tiếp tục xem xét và có hướng gộp cho các server khác.

Dự kiến tháng 4 sẽ gộp các máy chủ như sau :

Lưu ý :

- Các huynh đệ chú ý chỉ hợp được các máy chủ cùng cụm, không hợp được liên cụm nha.
    - Vấn đề chênh lệch ngày ra máy chủ là ảnh hưởng nên quý huynh đệ cũng có quyền đưa ra các giải pháp ưu đãi thích hợp cho máy chủ ra sau.
    - Các anh hùng nhân sĩ máy chủ khác chưa có tên đợt này cũng nên theo dõi, thảo luận và đưa ra ý kiến của mình để BQT tiếp tục định hướng hợp lý cho các lần tới.

Cám ơn mọi người và cùng thảo luận thêm tại đây nha.
    Ngọa Hổ hợp với Lạc Sơn không hợp lý. 2 sever mở chênh lệch nhau gần 500 ngày thì anh em ngọa hổ nghỉ hết, Mong BQT xem xét lại. Thực sự rất quen thuộc với cái gọi là hỗ trợ chỉ làm nực cười của DOU. Thêm vào đó nhìn top công lực của 2 sever trên chắc ai và hầu hết ai cũng nghĩ anh em ngọa hổ sẽ treo acc giải tán.

Hợp sv chí tôn với giáng long sao mà đánh sv thi mới ra rèn giày va đai.sv thì chuẫn bi rẻn đồ cấp 13 z sao ma chơi AD xem lai giùm đi nhé. ko thi cho chí tôn với sv truyền thuyết hợp với nhau sv cach xa nhau hk bao lâu chứ hơp với giáng long hon nhau 6 tháng sao ma chơi sv chí tôn nghỉ hết ak AD
    Lần sửa cuối bởi StingChanh; 31-03-2017 lúc 02:19 PM

Server chí tôn ra sau server giáng long gần 5 tháng, hợp vào sao mà chơi dc admin. Coi server nào ra gần nhau cỡ 1 hay 2 tháng thì gộp sẽ hợp lý hơn.

Game càng ngày càng xàm, lỗi tùm lum, thái độ phản hồi ý kiến người chơi hời hợt, không đúng trọng tâm (hoặc cố tình né tránh), chèn ép những người chơi không có tiền nạp thẻ, Mod lạm quyền khóa nhân vật của người chơi không đúng quy định, hack tràn lan, event cũng đa phần hướng đến người chơi có năng lực tài chính nhiều hơn.

Chốt lại sau 2 năm thì nên nghỉ chơi thôi

AD bỏ giáng long gộp sv chí tôn thành sv thái sơn đi AD chứ chí tôn gộp giáng long ăn hành

Thanh vân k cần gộp nhé thanh vân vẫn còn đông vui

ADM cho gộp Chí tôn vs Truyền thuyết đi, chứ mấy sv kia ra trc mấy tháng thì làm sao mà đánh được

NGỌA HỔ VS LẠC SƠN CHÊNH LỆCH QUÁ XA .
    Tôi là người chơi sever thiếu lâm gộp vs tiêu dao xong rồi lại gộp vs ngọa hổ đa số hiện tại những acc từ sever thiếu lâm không còn acc nào chơi cả vì không theo kịp tiến độ.
    Mong BQT xem lại để ae ngọa hổ còn có thể tiếp tục chơi.
    Thân !