Trang 2/9 ĐầuĐầu 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 86

Mặc định Re: Giới thiệu vả gợi ý về cách chọn phái

mình tưởng là đang đọc điếu văn nữa :32:

lâu rồi mình không viết bài từ khi chơi VLTK 1 nên không quen chèn icon cho vui nhộn, mong bạn thông cảm mình xin nhận lời chỉ giáo

Thực sự là "QUÁ NHỌC CHO ĐỘI BẠN ĐỌC"

Bác nói hay nhưng nói về Tiêu Dao vẫn thiếu sót và không hợp lý lắm. Theo nhận định của mình thì đây là 1 phái Combo giết người mạnh, Vấn đề là ở cách Combo và combo phải kết hợp chuẩn ( Những phái máu giấy thì chỉ 1 đường Combo là nằm xuống ). Mình thấy phái này có 1 ưu điểm rất hay mà chủ Topic không nói đó chính là khả năng Sock dame cực kỳ cao, nhiều địch thủ chưa kịp bơm máu thì đã nằm xuống lúc nào không biết ( Gần gần giống với Minh Giáo Chùy bên Kiếm Thế )
    Lần sửa cuối bởi Độc Cô Tử; 19-07-2013 lúc 09:23 PM

Quote Nguyên văn bởi Độc Cô Tử Xem bài viết
    Thực sự là "QUÁ NHỌC CHO ĐỘI BẠN ĐỌC"

Bác nói hay nhưng nói về Tiêu Dao vẫn thiếu sót và không hợp lý lắm. Theo nhận định của mình thì đây là 1 phái Combo giết người mạnh, Vấn đề là ở cách Combo và combo phải kết hợp chuẩn ( Những phái máu giấy thì chỉ 1 đường Combo là nằm xuống ). Mình thấy phái này có 1 ưu điểm rất hay mà chủ Topic không nói đó chính là khả năng Sock dame cực kỳ cao, nhiều địch thủ chưa kịp bơm máu thì đã nằm xuống lúc nào không biết ( Gần gần giống với Minh Giáo Chùy bên Kiếm Thế )
    Không đâu bạn, mình chơi Tiêu Dao mà, nên mình không nhận xét thiếu đâu, mình viết bài này dựa vào ý kiến của mem Bất Trị mà, Tiêu Dao Sock Dame tốt nhưng đánh thường miss, không chuẩn xác lắm, cách tăng diểm TD mà mình gợi ý về TD cái đó chỉ là ý kiến riêng vì vẫn chưa rõ cách tăng tốt nhất

Đọc xog suy nghĩ .... trầm tư...... và quyết định....... chơi Nga My ( vì thích NM từ vl1 vl2 KT ...)

Copy chỗ nào mà không ghi rõ nguồn gốc thế :195:

Quote Nguyên văn bởi MrCòi Xem bài viết
    Copy chỗ nào mà không ghi rõ nguồn gốc thế :195:
    Bài này hoàn toàn do kinh nghiệm sau khi mình tham gia NKVS phiên bản TQ và alpha test + với ý kiến của mem gia tộc Bất Trị 100% mồ hôi và công sức, là công sức của toàn bộ mem Bất Trị

Quote Nguyên văn bởi New Day Xem bài viết
    Không đâu bạn, mình chơi Tiêu Dao mà, nên mình không nhận xét thiếu đâu, mình viết bài này dựa vào ý kiến của mem Bất Trị mà, Tiêu Dao Sock Dame tốt nhưng đánh thường miss, không chuẩn xác lắm, cách tăng diểm TD mà mình gợi ý về TD cái đó chỉ là ý kiến riêng vì vẫn chưa rõ cách tăng tốt nhất
    Đúng rồi, công nhận là tỉ lệ miss của Tiêu Dao cao, nhất là khi gặp mấy anh Hoa Sơn. Vì vậy ưu tiên cho Thân Pháp là phải nâng hàng đầu ^_^. Tiêu Dao 1 khi đã không Miss thì là Creed liên tục dẫn đến chết đột tử . Cách PK thì mình nghĩ là đừng có hổ báo như anh thiên vương thấy đâu húc đó mà hãy PK theo kiểu Hit And Run. 1 Khi lao vào không Miss là xiên đối phương tự khắc hoảng 1 là chạy nhờ tu máu 2 là chết vì Sock không chịu nổi ). Nói chung Tiêu Dao PK khá là hay và đòi hỏi phải linh động, Đây là ý kiến của mình

cho mình hỏi Võ Đang có chia ra làm 2 nhánh giống vltk k? mình nhìn vào bảng skill thấy k phân nhánh không lẽ tăng hết vào tất cả skill??? nhờ bạn hướng dẫn dùm

Quote Nguyên văn bởi relax0421 Xem bài viết
    cho mình hỏi Võ Đang có chia ra làm 2 nhánh giống vltk k? mình nhìn vào bảng skill thấy k phân nhánh không lẽ tăng hết vào tất cả skill??? nhờ bạn hướng dẫn dùm
    NKVS không phân nhánh nhiếc gì hết bạn nhé. Cứ có kinh nghiệm là + Skill thôi bạn à, lên cũng đừng lo vụ + skill sai bạn nhé