Trang 3/3 ĐầuĐầu 1 2 3
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 30

Chủ đề: Cảm ơn nph nkvs

Thử Việc

Mặc định Re: Cảm ơn nph nkvs

mũi tôi đã cay khi đọc bài viết này 1 thời võ lâm kiếm thế

dong y voi baì viet cua chu thot - da so nhung ai choi Vo Lam qua deu kho co the thay game nao hay va sau sac hon - co 1 so cho rang do la vi luc do game online kiem hiep moi du nhap VN , nen gay sot - toi cho rang do la y kien kg dung - va toi tin Ngao Kiem Vo song roi se lam dc cai dieu ma truoc day vo lam da lam - Than Chao Tat Ca Bang Hu bon Phuong -

Trial Mod Thay mặt NPH xin cảm ơn các bạn, các bạn là những game thủ chân chính. có sự góp mặt của các bạn là niềm vinh hạnh lớn nhất của NHP chúng tôi. Chúng tôi sẽ cố gắng làm việc không biết mệt mỏi để phục vụ các bạn. Chúc các bạn chơi game vui vẻ!

hay thật. Lần đầu tiên mình rợn da gà khi đi tống kim. Thật là bá đạo. Đây là game hay nhất kể từ 3 năm trở lại đây

AD cho hỏi game này khi nào mới close beta vậy.Đang háo hức chơi lại game này

1 bài viết rất hay , sau 1 thời gian Kiếm thế hay Võ lâm 1 đã chìm xuống , NKVS đã ra mắt phục vụ gamer thích thễ loại 2D kiếm hiệp

Gắn bó với VLTK ko hẳn là lâu từ thời Công Thành Chiến cho đến Sơn Hà Xã Tắc do quá bất cập nên nghỉ chuyển qua TGHM,9D, VL2, KT rồi cũng bỏ hẳn game online 2 năm rồi đi làm vẫn nghĩ sẽ ko bao giờ chơi mấy cái game tốn thời gian - hao tài này nhưng không tự nhiên lỡ dại cài thử NKVS rùi chơi thử AT2 rồi lại quen với cảm giác rạo rực, thức đêm treo máy, cách 2 -3 giờ lại canh nhân vật , niềm vui khi học được skill mới, đập đồ thành công vẫn vẹn nguyên.
    Vâng cám ơn NKVS, chỉ mong đội ngũ NPH làm việc tốt và lắng nghe gamer - vì gamer là hủ gạo của các bạn.
    NPH chơi sòng phẳn thì gamer sẽ không quay mặt lại các bạn đâu

Không cầm được nước mắt ! Quá khứ hiện về trong ta ...
    Ngày xưa yêu nhau
    Bên gốc mai Phượng Tường
    Kề vai ngắm trăng Thanh Thành Sơn

http://diendan.duo.vn/image.php?type=sigpic&userid=1504412&dateline=1376  039064

Đầu tháng 7 đến giờ mình thật sự bội "thực" bởi hàng loạt game ra mắt với câu " Lấy lại Ký Ức VLTK"
    Nhưng nói thật mình test hầu như các game Này ... Nhưng thật tình cờ mình may mắn nhận đc code Alpatest 1 từ trang Playpark và Vô tình một Ký ức hiện về cai thời bỏ ăn bỏ ngủ , cái thời AE keo sơn võ lầm ... Và cũng Tình cờ hôm nay vô tình Mình lại gặp lại một số AE Võ Lâm ngày xưa mà mình cũng ko hề nghĩ gặp lại họ ở NKVS này ...
    Và những cái "Tình cờ " Ấy cũng là mình đến Với NKVS đến với NPH Trà Phong qua cổng Game Duo
    Rất Cảm ơn các bạn đã tạo cho mình nhưng cái " Tình Cờ " này CHỉ Mong NPH quan tâm đến Game Thủ nhiều và một vấn đề này sao cho " Khoảng Cách của Nông Dân Và Đại Gia Đừng Chênh lệch nhau quá " Một Lần Nữa Xin Cảm Ơn

NPH làm việc tích cực , thông minh nữa chắc chắn game này sẽ là mốt của năm nay . kaka.