Trang 3/3 ĐầuĐầu 1 2 3
Hiện kết quả từ 21 tới 28 của 28

Mặc định Re: Chủ Nhật Hay thứ 2 mới chơi đc ?

minh moi doc dc tren trang chu la co dot test 2 sua lai tat ca cac loi cban vua roi

vậy thì acc test vẫn như cũ hay là sử dụng acc test do game phát đợt 2 vậy ta?

tren trang chu dang tin tuc roi do ban

Lịch trình khai mở Alpha Test 2
    Thời gian Giai đoạn Mô tả
    10h00 ngày 24/07/2013 Đăng ký tạo nhân vật

• Trong thời gian này, quý nhân sĩ có thể khởi tạo nhân vật nhưng không thể gia nhập vào game.

• Với tính năng đặc biệt này, hy vọng quý nhân sĩ có thể giữ cho mình những cái tên ưng ý nhất, đẹp nhất

14h00 ngày 26/07/2013 Bắt đầu Alpha Test 2

• Trong thời gian này, quý nhân sĩ có thể khởi tạo nhân vật và có thể gia nhập vào game.

• Cùng trải nghiệm Ngạo Kiếm Vô Song để tận hưởng những tính năng cao cấp

Lưu ý

Quý nhân sĩ chỉ cần đăng ký tài khoản DUO.VN là có tham gia trải nghiệm game Ngạo Kiếm Vô Song không cần bất cứ tài yêu cầu như "Code kích hoạt" hay "Tài khoản kích hoạt" nào khác .
    Trước khi tham gia vào Ngạo Kiếm Vô Song giai đoạn Alpha Test 2, quý nhân sĩ vui lòng chạy file update.exe để cập nhật phiên bản mới nhất.
    Quý nhân sĩ vui lòng xem hướng dẫn đăng ký tài khoản, tạo nhân vật tại đây.

nguyên văn nhé

game gủng chán vãi, hì hục oánh lên 69 rùi reset, chắc test 2 lại cày từ lv 1 lên 89 rồi reset.
    Đợi đến lúc ra game thật số người còn ngồi lại dua top lần 3 chắc chẳng còn ai

Game j mà test đến 2 lần, cày cuốc xong reset nv thì chơi cái khỉ j. Nghỉ game này, đợi nguyệt ảnh truyền thuyết

Mình đả Góp ý rất nhiều Nhưng chưa đc thông qua . kì vậy MOD xem lại DÙm cái y.

99,9% trên fanpage phản đối alpha test 2 mà mod meo chả ý kiến j là sao nhỉ, test vừa vừa thôi