Trang 3/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 39

Mặc định Re: Đường Môn - Có gì HOT?

Bác ko hiểu ý cuả tôi rồi. Buil 1đội là để phục vụ bí cảnh hoặc truy nã (đỡ phải kêu gào, xin pt). Còn đi chiến trường thì tất nhiên là chỉ dám cầm char chính rồi. Chứ kéo cả đội thì máy nào chịu thấu hả Bác!?

Quote Nguyên văn bởi Vuong Cham Thuy Xem bài viết
    Lúc trước đã làm theo cách bác chỉ, nhưng nó đánh rất loạng choạng, lúc có lúc không. Em đã thí nghiệm cho 1 con Nga mi và 1 con Hoa sơn theo dấu con Đường môn, nhưng cả 2 con Nmi & Hsơn đều loạng choạng như thằng say, hơn nữa khi đập boss ở khoảng cách gần chỉ cần con Đmôn mê ảnh tung ra xa một chút là 2 con kia cũng hùng hục chạy theo rồi đứng...ngó mây bay. Có lẽ cái Auto của NKVS cần hoàn thiện lại một chút nữa, có thêm thông số "Khoảng cách theo sau" thì càng tuyệt hơn!
    Haha, thực ra có 1 mẹo nhỏ dựa trên điểm trừ ngu ngốc đó của auto để khắc phục tình trạng của bạn. Lý do Nga mi của bạn hay bị khựng và ko buff hoặc đánh đc là do vấn đề ... lên xuống ngựa. Khi theo đấu 1 ai đó, bạn ở 1 khoảng cách nhất định thì sẽ tự động lên ngựa để giữ khoảng cách tối thiểu với char mà bạn theo đấu. Vậy cách khắc phục là gì ??? Đó là khi tham gia phụ bản hoặc cần Nga mi đi theo auto buff máu, hãy ... tháo con ngựa ra. Thực tế là Nga mi chạy bộ còn .. nhanh hơn 1 số phái chạy ngựa Thế nên bạn ko lo vấn đề bị mất dấu, và char nga mi của bạn luôn sẵn sàng xuất chiêu mà ko bị vấn đề lên xuống ngựa ngăn cản
    Bạn có thể yên tâm đối với tư vấn này của mình, vì mình đã áp dụng cho AT2 suốt, chả có vấn đề gì bức xúc nữa nhé

Em sẽ áp dụng cách của Bác trong...Open Beta (nếu có)....Thanks Bác nhiều!

Dm nhìn bá đạo thât!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

cho mình hỏi DM mình 7x mình dồn hết điểm tiền năng vào TP với SM đc ko khỏi cần tăng vào máu có được ko ạh

Quote Nguyên văn bởi Vuong Cham Thuy Xem bài viết
    Uhm! Còn chút vấn đề nữa đang băn khoăn, nhân tiện thỉnh giáo luôn các huynh đệ họ "Đường" luôn: Mình chơi ĐMôn nhưng cũng buil thêm 1 Nga mi để kéo theo cho nó có hỗ trợ về máu + kháng (dự tính buil Đmôn Max Sức mạnh + Thân pháp nên máu & kháng sẽ yếu khi đi các bí cảnh và Thanh vân...vv). Nhưng hệ thống auto của NKVS không có chệ độ "Theo sau tự đánh", trong ATest chỉ có thể cho Ngami theo Đmôn bằng chế độ "theo dõi" nhưng nó lẽo đẽo theo có lúc lúc đánh lúc không, vậy nên chỉ "ké" được kháng từ Nga mi.
    Có cách nào giải quyết vấn đề "theo sau tự đánh" không các Bác nhỉ?
    gà thế để chế độ pk luyện công buff các kiểu đều đều luôn, bạn nào máy khỏe kéo xe 6 thằng như kiếm thế luôn

bọn vieauto không biết nó có auto NKVS chưa nhỉ đang rình chờ hàng

bọn nó chưa có đâu

DM dame khỏe mà dc cái yếu sinh lý nhất game

ĐM nên khảm linh thạch nào vậy mn?

Chơi ĐM có hay hok zậy. ai cho ý kiến với???