Trang 10/15 ĐầuĐầu ... 8 9 10 11 12 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 91 tới 100 của 141

Mặc định Re: [Thảo Luận] Mọi vấn đề về AT2!

Tình hình là diễn đàn đã bảo trì xong. Như lời NPH nói bảo trì nâng cấp diễn đàn để phục vụ a e gamer được tốt nhất. Vậy xin hỏi nhà phát hành 1 câu tất cả a e game thủ đều muốn NPH trả lời " AT2 có rs nhân vật không?" NPH tra lời để a e còn biết. chỉ 1 câu trả lời Yes or No mà không trả lời được cho toàn thể a e gamer yên lòng thì m nghĩ không biết lời hứa phục vụ tốt a e gamer ở điểm gì? Đừng nói im lặng là vàng nhé:193:

Mình đọc khá nhiều bài tranh luận của mọi người về việc CB và OB rất nhiều nhưng mọi người có đặt bản thân mình vào thế đứng NPH chưa? Đây là 1 NPH game mới nếu chú ý kỹ thì bạn sẽ thấy tất cả những j họ làm ở AT 1 chủ yếu chỉ là để 1 số ít người thực sự thích game và chơi chứ ko PR rộng rãi. Lý do cũng rất đơn giản vì trang chủ game chưa hoàn thành, trang ID để nạp card cũng chưa thực sự hoàn chỉnh, trang hổ trợ khách hàng trực tuyến cũng chưa có, và giá thành trong shop cũng chưa hoàn toàn hợp lý. NPH ra AT1 mục đích chủ yếu là check lỗi game và lấy ý kiến đóng góp thực sự của những người tâm huyết với game. AT2 theo mình nghĩ mới thực sự là phiên bản 9 thức để test rộng rãi cho gamer.
    NPH cũng là người kinh doanh họ bước ra thương trường thì cũng phải biết những điều đơn giản nhất. Game này chính là tựa game đầu tiên và cũng là bước đệm cho sự thành công của họ trong ngành công nghiệp game hay ko? Cho nên họ cần phải có những bước đi cẩn thận chăm chút từng tý 1 cho game là sự cần thiết.
    NPH cũng ko vội vàng tuyên bố game CB hay OP lúc nào vì họ biết tổng số người tham gia AT1 và số người biết đến game là bao nhiêu. Điều cần làm đối với họ bây h là hoàn chỉnh game và các trang web liên quan đến game và AT2 cũng là thời điểm để bắt đầu họ PR game rộng rãi hơn.

Theo mình nghĩ đã là Anpha Test thì tất nhiên là sẽ Reset nhân vật rồi, dù sao APT1 chưa chơi tìm hiểu được bao nhiêu, đễ APT 2 xem

đã là Alpha test ! Chữ test chả bà thế mà cư hỏi rs hay ko là sao nhỉ

chẳng ai rảnh mà bỏ 2 tuần ra mà test, game này thấy nguyên xi kiếm thế, bày đặt test để tìm hiểu hết các tính năng :209:

chài ! đúng là không còn gì để bàn , tích cực ko tích cực toàn ....... thua !!!!!

ap1, ap2 chơi chán đi rồi đến lúc game ra thì chỉ còn trâu nước ngồi cày với nhau chứ chả còn gamer chơi để tận hường nữa

Không biết chiến lược nph là gì nhưng tao biết đây là chiến lược chuối nhất từng biết !

VNG cũng áp dụng cách này đấy qua đó mà kêu chuối :226:

Quote Nguyên văn bởi Alpenliebe Xem bài viết
    đã là Alpha test ! Chữ test chả bà thế mà cư hỏi rs hay ko là sao nhỉ
    theo bạn cứ Test là bắt buộc phải RS ah? không có gì là chắc chắn bạn nhé. Bạn vào xem CACK test lần 2 người ta có rs không? VLTK 3d test mở rộng có RS không. Hãy tìm hiểu kĩ trước khi nói điều gì đó:204: