Trang 9/15 ĐầuĐầu ... 7 8 9 10 11 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 81 tới 90 của 141

Mặc định Re: [Thảo Luận] Mọi vấn đề về AT2!

thành ra chơi 4 lần mới được chơi chính thức :221:

[QUOTE=Sát Thủ;1503108]Mình nghĩ AT2 làm gi nữa. Mà nếu có trót post :210:AT2 rồi thì lần AT2 này như NPH đã thông báo không giới hạn người chơi thì sau khi AT2 xong không RS nhân vật nữa mà chuyển tất cả acc tham ra AT2 này vào 1 sever của OB. Chứ cứ test đi xong lại test lại rồi lại rs thì chẳng ai muốn chơi nữa đâu. Hè sắp hết rồi. Mà nhất là không ai muốn đổ mồi hôi công sức tâm huyết vào rồi lại phải chơi lại từ đầu.[/QUOTEnói như bạn z cũng k dc, vì khi tham gia alpha test nó có cho 1 gói quà alpha test nên khi OP thì ng sau chơi sẽ thiệt thòi vì k có gói quà đó.

Quote Nguyên văn bởi ĐanTrường Xem bài viết
    game này ko có hệ thông gd ah chán quá vậy thì làm sao chuyển đồ chuyển tiền qua lại dc chứ
    có ai nói với bạn là ko có hệ thống giao dịch đâu @@ n

Nói gì thì nói nghĩ 1 tháng nữa mới được chính thức chơi games chán thật , thôi đợi bao giờ CB thì quay lại vậy tình hình thế này chán quá

đã AT2 còn phải đợi đến 26 lận @@ chờ đợi là hạnh phúc @@ đã AT2 sao ko mai làm luôn đi còn 26 làm gì trời...
    Ăn cũng mất tiền
    Chơi cũng mất tiền
    Ngủ cũng mất tiền
    Lao động để kiếm tiền
    Vì vậy đừng có oang oang cái mỏ đòi công bằng trong game nếu:
    không có tiền
    không chịu cày quốc.

Cool Re: [Thảo Luận] Mọi vấn đề về AT2!

Phù mệt thật vừa uống ly nước vừa xem các cmt ... gần tới 9 trang ... ý kiến của từng cá nhân rất nhiều !!!!! Tiêu cực có , tích cực có !!! Thái độ nóng giận , buồn , .........

Theo cá nhân t nói thật đáng lẽ game này cuối tháng 7 or đầu tháng 8 , vì 1 số yếu tố khách quan và chủ quan tác động lẫn nhau !!!! cạnh tranh giữa các game đồng loạt được tung ra ồ ạt trong tháng 7 ... Thế các bạn có muốn chơi 1 trò mà vẫn có lỗi ko ?? Đồng ý là game này là của TQ về VN chỉ có phần dịch thuật , nhưng đi kèm vơi nó có rất nhiều vấn đề !!!

Có bạn bảo :" mình cày hỳ hục vất vả lắm mới lên 5x ... hình như của bé ngân thì phải ^^ " ..> nói thật nha lên 5x lẹ lắm .... ko có phải hì hục như vậy đâu !!!

Đúng là AT 1 rồi AT 2 rồi nếu ( nếu thôi nhé ) lại CB rồi lại OB thì đâm ra hầu hết đại bộ phận gamer sẽ rất nản ! Cái này là do bên Các phòng ban của NHP phối hợp và giải quyết tiến triển công việc ntn thôi ^^!!! Chỉ có nội bộ mới biết , chúng ta chỉ biết chờ và đợi !!!

Xin hỏi các bạn, các bạn có biết cảm giác khi chúng ta vưa tốt nghiệp DH và bắt đầu chặn đường đi xin việc làm là ntn ko ???? Các bạn hiểu được điều đó ko ?????? Đây là 1 Cty game mới , Web mới hoàn thiện vậy là cũng khá tốt rồi , mặc dù chưa được hoàn chỉnh lắm , vẫn còn lỗi ^^!!

NHiều bạn cứ bảo nào : " qua game khac chơi cho lẹ , game gì đâu mà .... , bạn tôi rủ qua VLTK 3D or CACK " ,hì hì !!! Mình đọc gần hết 9 trang .... thấy bạn nào cũng nôn nóng hết nhỉ ^^

- Đã là 1 game thủ ( gọi vậy cho dễ nhá ) thì chúng ta nên cảm thông và nhẫn nại ^^!!! Chừng nào quá mức mới bức nút hehehe

- Chơi thì giải trí là 9 , mình cũng như các bạn , cũng rât muốn ra ngay OB chứ test hoài cũng mệt !!!!!! nhưng tại sao NPH lại làm thế ???? đáng để suy nghĩ ^^ mong các bạn hãy nghĩ đến hướng tích cực của vấn đề !!!!

- Còn đại loại như :" Nhà phát hành có giấy phép kinh doanh chua này nọ..... " thiêt nghĩ giờ mình cũng chả còn bận tâm vấn đề này nữa rồi ^^'' ai đã từng chơi webgame ngạo kiếm của SunSoft & GOSU chắc hiểu chứ ^^!!!! Chúng ta cứ thoải mái đi chỉ cần cách phục vụ của họ đối với chúng ta như thế nào thôi ! Đây mới là khâu quan trọng nè ! Riêng bản thân mình chỉ cần được đáp ứng các vấn đề này là oke , mạng tốt + server ko lag + chế độ CSKH tốt + tổ chức cac dịp offline + event hợp lý ! là được . !!!

- Các mod đã làm việc hết khả năng của mình ! Mong các bạn hiểu và cảm thông ! Hiện tại diễn đàn chỉ mới vào hoạt động , nội bộ còn nhiều thiếu xót .... a e thông cảm , ai mà chả gặp hoàn cảnh này !!!!

- Việc RS hay không thì chúng ta cứ thưởng thức hoà mình vào nó , giống như việc bạn từ server qua server khác chơi thôi , đối với bản thân mình thì ko quan trọng lắm, chơi vui vẻ có ae là oke còn việc rs hay ko thì ko để ý lắm... nói chung vẫn cần 1 câu trả lời chính đáng từ Smod or NPH ^^ để a e yên tâm !!! MOng a e bình tĩnh ! [ Riêng về việc này cũng thắc mắc sao ko cho close beta ( rs hay ko gì cung dc ko quan tâm lắm ) rồi tiến hẵn OB , nếu ko thì hy vọng từ AT 2 ~~> thẳng tiến OB ^^ mà cái này cách cũng tuỳ vào chiến lược kinh doanh của phía NHP ...]

- Nếu bạn là 1 game thủ chân chính ( như các fan opa hay fan bóng đá gì ấy ^^) thì nên biểu hiện 1 cách lịch thiệp và chuẩn mực nhé, ^^'' lời nói chẳng mất tiền mua ....lựa lời mà nói cho chừa mặt nhau ... hờ hờ

-- Quan trọng là khi chúng ta ko được đáp ứng thoả mãn nhu cầu và mục đích thì ae cứ chém mạnh lên nhá kakakakakakka
    Lần sửa cuối bởi Alpenliebe; 23-07-2013 lúc 02:58 AM

[QUOTE=catngheo;1503155]Mod ơi cho hỏi tại sao không để dữ liệu AT1 để test luôn. Vì vậy có người test các chức năng mới, chứ đâu nhất thiết bắt mọi người chơi lại từ đầu?[/QU
    test j test lắm thế. Chiến luôn chú test tiếp AT1 xong lại rs thi có khác j chơi lại xong bị rs.

[QUOTE=GáiChảnh;1503192]
    Quote Nguyên văn bởi Sát Thủ Xem bài viết
    Mình nghĩ AT2 làm gi nữa. Mà nếu có trót post :210:AT2 rồi thì lần AT2 này như NPH đã thông báo không giới hạn người chơi thì sau khi AT2 xong không RS nhân vật nữa mà chuyển tất cả acc tham ra AT2 này vào 1 sever của OB. Chứ cứ test đi xong lại test lại rồi lại rs thì chẳng ai muốn chơi nữa đâu. Hè sắp hết rồi. Mà nhất là không ai muốn đổ mồi hôi công sức tâm huyết vào rồi lại phải chơi lại từ đầu.[/QUOTEnói như bạn z cũng k dc, vì khi tham gia alpha test nó có cho 1 gói quà alpha test nên khi OP thì ng sau chơi sẽ thiệt thòi vì k có gói quà đó.
    Người chơi sau chơi sever mới. Còn tất cả a e đã chơi AT2 đều được hưởng lợi như nhau mà. AT2 có giới hạn nhân vật đâu. Còn ông nào k chơi mà sau này muốn vô sever đó thì phải chấp nhận thiệt thòi thôi. Các cụ bảo trâu chậm uống nước đục mà:195:
    Lần sửa cuối bởi Sát Thủ; 23-07-2013 lúc 07:07 AM

Xem hết 9 trang chỉ thấy Mod trả lời đại khái như: " Vấn đề này mình không biết...", " Vấn đề này mình không chắc, có lẽ là...." ( cái này cũng thông cảm thôi Mod cũng chỉ là gamer tham gia AT1 như mọi người chứ không phải người của NPH), còn AD, SMOD ngoài đăng mấy cái tin thông báo thì chẳng thấy lên tiếng ở bất kỳ topic nào cứ như kiểu mặc chúng mày thích nói gì thì nói.
    Tóm lại thì tất cả cũng chỉ có 1 câu hỏi " AT2 có reset hay không? ". Ai đó có đủ thẩm quyền vào trả lời cho AE biết đi chứ.

P/S: Nếu AT2 mà không reset thì mong NPH cũng bỏ luôn cài vụ "10h00 ngày 24/07/2013 Đăng ký tạo nhân vật" đi vì nếu reset thì cần gì "giữ cho mình những cái tên ưng ý nhất, đẹp nhất" :193:

Quote Nguyên văn bởi TiêuDao Xem bài viết
    Xem hết 9 trang chỉ thấy Mod trả lời đại khái như: " Vấn đề này mình không biết...", " Vấn đề này mình không chắc, có lẽ là...." ( cái này cũng thông cảm thôi Mod cũng chỉ là gamer tham gia AT1 như mọi người chứ không phải người của NPH), còn AD, SMOD ngoài đăng mấy cái tin thông báo thì chẳng thấy lên tiếng ở bất kỳ topic nào cứ như kiểu mặc chúng mày thích nói gì thì nói.
    Tóm lại thì tất cả cũng chỉ có 1 câu hỏi " AT2 có reset hay không? ". Ai đó có đủ thẩm quyền vào trả lời cho AE biết đi chứ.

P/S: Nếu AT2 mà không reset thì mong NPH cũng bỏ luôn cài vụ "10h00 ngày 24/07/2013 Đăng ký tạo nhân vật" đi vì nếu reset thì cần gì "giữ cho mình những cái tên ưng ý nhất, đẹp nhất" :193:
    Mod có là cái gì đâu mà đòi biết.

Có một vài bạn hiểu, thì mềnh đã vui rồi
    Ngạo Kiếm Vô Song - Tuyệt Đỉnh Võ Hiệp
    Trang chủ: http://nkvs.vn/
    Diễn Đàn: http://diendan.duo.vn/forums/742-ngao-kiem-vo-song
    Fanpage: https://www.facebook.com/nkvs.vn
    Hỗ trợ: http://hotro.duo.vn/gui-yeu-cau

Hỗ trợ gamer về Ngạo Kiếm Vô Song