Trang 7/9 ĐầuĐầu ... 5 6 7 8 9 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 61 tới 70 của 81

Mặc định Re: PK Hoa sơn, điều mà bạn cần phải có nếu muốn dành chiến thắng.

Pk Hoa Sơn thật sự phải căng mắt mà nhìn, một điều dễ cảm nhận nhất là mỏi tay với chiến trường Ngũ Trượng Nguyên vì : chết, xách con người chạy ra rồi chết rồi xách con ngựa chạy ra rồi chết...đến khi nào chiến trường kết thúc thì thôi. Đánh solo thấy ok nhất vì đứng auto + click máu, 1 đám đông bay vô thì nên bay ra.

Bài viết hay. Mình là mem mới. Thích hoa sơn vì có skill độc cô 9 kiếm ^^ Lệnh Hồ Xung. Mai ra sv mới phải thử mới đc

Quote Nguyên văn bởi Nghia CK Xem bài viết
    Một bài viết rất tâm huyết, chỉ tiếc là Hoa Sơn ko có cửa vs Đường Môn, ta ĐM khiên 10 loạn chiến vs 3,4 ng trong đó có Hoa Sơn khiên 14, 15 vẫn đưa từng ng lên dĩa, còn solo thì xác đinh là Hoa Sơn khiên 14,15 ko có đường ăn
    P/s: bạn nào muốn thử sức thì vào game pm ( ĐườngTam sv Châu Giang) nhé

Bonus tấm hình:

chào ông bạn già, lâu lắm rồi mới lại vào 4rum nkvs kể từ lúc bỏ game, cũng được nửa năm rồi hoa sơn khi lên level cao rồi không biết có còn mạnh như thời tui chơi không?

Quote Nguyên văn bởi Lill_Shinz Xem bài viết
    Bạn nói đúng 1 điều là bọn bắn xa hay chơi kiểu chỉ chuột để auto tự bắn như đào hoa hay đường môn chả hạn khi mục tiêu di chuyển ở góc xa hay bị miss , Nhưng bọn nga my mới võ đang thì ko như thế thì phải , mình để ý nó vung kiếm lên 1 cái là mình dính damge rồi
    giờ rep có lẽ quá muộn rồi, nhưng mà võ đang kỵ hệ nên khỏi đề cập nhé bạn hình như mình làm 1 combo skill thì nó cũng nửa máu rồi, nếu nó bị tê liệt không nhảy được thì làm thêm vài đường kiếm nữa hên xui nó ngỏm luôn. nói chung kỵ hệ nên mình cũng không "sợ" nó lắm kiến thức của mình về con hoa sơn chỉ tới lv 89 thôi, sau đó thì chịu. giờ ra sao thì mình không biết.
    còn về nga mi, hồi đó võ đang đánh còn không chết thì hoa sơn đâu có cửa mà đánh nga mi.
    Lần sửa cuối bởi Fake Love; 26-02-2014 lúc 01:37 PM
    http://diendan.duo.vn/image.php?type=sigpic&userid=1500493&dateline=1378  793703

thật sự mà nói HS ko phải là pk quá khó , nếu nói đến trình PK và tạo cho đối thủ tâm phục khẩu phục thì nên nói đến con nhà nòi Tiêu Dao ... được phong là ông Thánh của PK. Bài viết của bạn cũng có một phần nói về trình pk , nhưng quả thật thì mình thấy thực tế đa số hầu hết pk Hoa Sơn ai cũng pk được , không đến nỗi quá tồi. Ai cũng tầm 60% trở lên

Pk hs không phải là khó nhưng để kết thúc được đối thủ thì khá khó

co mot chuc gop y ve bai viet cua ban nhe ko rieng vi hoa son cac phai ngoai cong neu tang max than con lai suc thi chinh sac cao bu lai dame yeu ko ket thuc dc ve van de nay cac ban cu tang max suc con lai than nhe vi chinh xac cac ban co the kham ngoc va phu ma nhu vay se de ket thuc hon khi pk.toi cung khuyen cac ban nen pk bang tay vi auto chi co gioi han khi cac ban chinh auto pk voi cac phai danh xa thi rat bat tien nhe vi muc tieu qua xa hoa son se ko danh ma ngoi 1 cho nhu vay cac ban se bien thanh coc go de nguoi ta kill day nhe toi choi hoa son acc 310 cong luc den thoi diem nay toi dam tuyen bo cac phai khac tui chap hon tui 10 cong luc con ky he nhu thieu lam hay thien vuong bang cong luc tui dieu an het

Thanks pro vì đã chia sẻ

bn nói pro đồ là ngon,vậy ai chẳng muốn vậy,nhưng số ít có đc diễm phúc đó thôi

Cai ff max Luc ngọai cong La ngon

Nói chung chới HS phải kiên nhẫn ah. Lúc Pk thì cài đặt skill sao cho dễ phối hợp