Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 19 của 19

Mặc định Re: Trọn bộ kỹ năng của môn phái Tiêu Dao

Quote Nguyên văn bởi BonnyLZ Xem bài viết
    Mong sao skill 95 của TD đúng như mình mong muốn . Chứ thấy trong game thấy nó ghi dưới 25% máu mới có tác dụng . . . . mà dưới 25% máu có còn cơ hội để đánh nữa ko
    25% là máu địch chứ không phải máu của mình, khi máu địch xuống 25% thì sẽ bị dzính thêm độc và đây là skill phụ trợ ko phài skill dánh nhé, nó chỉ jup tạo ra thêm 3 làn của skill Cửu chuyển TD thôi.

Quote Nguyên văn bởi ĐàoTùng Xem bài viết
    Mjnh đọc thấy kjll 8x có dòng thuộc tính là " Giới hạn sinh lực + 120% " có phải là khj buff tăng máu cho mjnh lên cao ko, bạn nào tl giúp mjnh nhé! tsk nhìu!
    Skill 80 tăng max la 120% sl nhưng với điều kiện là bạn có được bao nhiêu cục Kim phong, nếu 5 cục thì sẽ là max còn 4 trở xuống thì sẽ hạ máu theo số Kim phong dùng được và nó chỉ tồn tại được 4s thôi sau đó sẽ trở về ban đầu như giống như bài hát : Chuyện như chưa bắt đầu ấy ....
    Lần sửa cuối bởi Đoạt Bảo Tặc lll; 04-11-2013 lúc 09:07 PM

Tiêu dao sắp tuyệt chủng đến nơi rồi

nghe TD mà buồn,mong sao nhanh dc đổi phái

Quote Nguyên văn bởi Mr Jui Xem bài viết
    nghe TD mà buồn,mong sao nhanh dc đổi phái
    Tôi tiêu dao 89 ♥TiêuLong server Định Hải. đi CT rất sướng nhé! thấy TD chẳng có vẫn đề gì. Các bạn cứ nói TD phế là sao nhỉ

Quote Nguyên văn bởi tuylip Xem bài viết
    Tôi tiêu dao 89 ♥TiêuLong server Định Hải. đi CT rất sướng nhé! thấy TD chẳng có vẫn đề gì. Các bạn cứ nói TD phế là sao nhỉ
    Lên 100 đã rồi hãy nói chuyện nhé

Quote Nguyên văn bởi Bạo Cúc Ma Tôn Xem bài viết
    Lên 100 đã rồi hãy nói chuyện nhé
    lên 122 rồi mà vẫn pro nè , ít có đối thủ nếu ngang công lực !

phái tiêu dao danh chien truong phê lắm 1 phát vô đám đông la chet 3 d4n61 4 mạng

Quote Nguyên văn bởi Dàngthảo Xem bài viết
    phái tiêu dao danh chien truong phê lắm 1 phát vô đám đông la chet 3 d4n61 4 mạng

rất hợp với ý mình, có nhiều gamer bảo rằng: nếu Tiêu Dao muốn chạy không có phải nào cản được. Thật đúng như vậy luôn

Các bạn ơi ! cho tôi hỏi cách sắp xếp skill trong : Tự động tấn công phái TD với
    Tôi sắp xếp thế này đúng ko, còn 2 buff : Sinh tử phù và Duy ngã độc tôn thì = tay. Được ko các bạn