Trang 2/5 ĐầuĐầu 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 42

Chủ đề: về chức năng Vip

Mặc định Re: về chức năng Vip

Quote Nguyên văn bởi New Day Xem bài viết
    VIP game rẻ quá bạn à!!! 30k thì ai chả làm VIP được, đề nghị NPH tăng giá VIP lên khoảng 60k
    cái loài ăn no rửng mỡ. "rẻ quá" hả. thế chú chi tiền mua vip cho toàn sv nhóe. làm như ai có tiền như ai àh
    Tên : NữHoàngCave or ShameLess
    Khi CB cần hh SLL, ai quan tâm pm 01648.772.572 hé

Quote Nguyên văn bởi ShameLessAyp Xem bài viết
    cái loài ăn no rửng mỡ. "rẻ quá" hả. thế chú chi tiền mua vip cho toàn sv nhóe. làm như ai có tiền như ai àh
    Trẻ con nhiều khi thích chứng tỏ ấy mà, mình chán ko thèm nói nữa rồi (_._")

Trời ơi!!! VIP rẻ để ai cũng VIP hết à??? Đi đâu cũng thấy chữ VIP hết à??? Có thấy game nào mà VIP rẻ đến vậy đâu???
    Tên nhân vật: Lục Lâm Phi
    Sever: ???
    Bang: ???
    Tộc: ???
    Cùng NKVS sống lại những kí ức về KT và VLTK I,II

Trời ơi!!! VIP rẻ để ai cũng VIP hết à??? Đi đâu cũng thấy chữ VIP hết à??? Có thấy game nào mà VIP rẻ đến vậy đâu???
    sai rùi của VIP của game thần khúc VNG có 300k là vip 6 tháng mua xog lên thằng vip 4 luôn.
    cái quan trọng của vip chủ yếu là hổ trợ người chơi thôi nhưng lên vip xog phải tốn thêm 1k vàng để đổi sang 5k vàng khóa mỗi tuần =>> vị chi là khoảng 240k/tháng rùi ( nếu ko đổi thì mất quyền lợi vip >> có vip cũng như ko). ngoài ra còn phải mua thêm vài món lặt vặt trong shop và sử dụng vàng vào nhiều mục đích khác nhau lắm.
    Nói chung là đừng nghĩ mua dc vip thì khỏe nên tính toán tổng số tiền để tận dụng triệt để quyền lợi của vip thì mới biết rằng: bông hồng có gai

Game này có mấy loại Víp zậy các bạn

qua bên VNG xem thử có game nào mà vip chém lên như thế không. Vip 1 tháng của nó đa số các game đều k quá 100k. Àh hay là bán riêng cho chú New Day đắt hơn mọi người thôi. Nói thật nhóe. Chú 26 tuổi mà nói 1 éo biết nói 2. Nghĩ cho mình mà k nghĩ cho người khác àh.
    Tên : NữHoàngCave or ShameLess
    Khi CB cần hh SLL, ai quan tâm pm 01648.772.572 hé

qua bên VNG xem thử có game nào mà vip chém lên như thế không. Vip 1 tháng của nó đa số các game đều k quá 100k. Àh hay là bán riêng cho chú New Day đắt hơn mọi người thôi. Nói thật nhóe. Chú 26 tuổi mà nói 1 éo biết nói 2. Nghĩ cho mình mà k nghĩ cho người khác àh.
    2 bạn này thích chiến vs nhau nhỉ

VIP chỉ là công cụ hỗ trợ. Còn muốn làm VIP xịn, thì đóng phí ngoài lề.
    Tưởng có chữ VIP đó thì là ngon lắm sao, mà sợ để người ta có chữ Vip như mình ??
    Có chữ Vip là 1 chuyện, bản thân có đủ tiền mà làm kẻ mạnh hay ko lại là chuyện khác. Ảo tưởng cái chữ Vip quá rồi đấy !

Đừng nói người khác như thể là mình hiểu biết rất nhiều....
    Bên VNG có cách kinh doanh riêng của VNG .
    Việc bán thẻ vip cũng chỉ là 1 phần nhỏ để thu phí của người chơi mà thôi. Newday cũng có ý riêng của Newday vì ko muốn những người chơi mà các bạn thường hay gọi là gà or noop mang danh hiệu vip chạy lung tung gây mất cảm tình với vip. Nhưng vì đợt AT1 vừa rồi chưa có nạp card và xài vàng thường nên có nhiều người vẫn chưa hiểu cái danh hiệu vip chả là j nếu ko tận dụng hết quyền lợi vip thế thôi.
    Hy vọng sau bản AT2 mọi người sẽ hiểu với tỷ lệ quy đổi 1 đỉnh= 3 vàng và giá cả của 1 số vật phẩm trong shop trong đợt AT1 mà mình thấy thì đã khá hợp lý rồi( đợt AT1 mình chỉ mới check hết quyền lợi vip, giá thẻ vip, giá các bình hoạt lực và 1 số thứ quan trọng cần thiết phải mua thôi).
    chiều tối này sẽ check hết mớ còn lại trên shop nữa để xem giá thành ổn chưa ( ổn ở đây là mình tính mức trung bình 1 người nạp 500k/tháng đó )

VIP game rẻ quá bạn à!!! 30k thì ai chả làm VIP được, đề nghị NPH tăng giá VIP lên khoảng 60k
    Chê rẻ quá không muốn ai VIP cùng thi tội gì phải 60k bạn 2tr đi đấy cho nó đắt Rẻ ko thích lại kêu la đúng là chịu thua Nhiều game thủ không thích người ta như mình hay sao ấy .

Bạn nói nhiều câu hay nhỉ có về nhà có điều kiện . nói thật chứ muốn để NPH mạnh lên thì $ của game thủ phải nạp vào duy trì game . Bạn cứ yên tâm là tới lúc chơi phát sinh nhiều cái nhà bạn có ĐK bán vài tỷ vào game thì NPH rất vui đó . Chứ VIP là cái gì đâu
    Lần sửa cuối bởi Cậu 2 Lào Cai; 26-07-2013 lúc 10:31 AM