Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 16 của 16

Mặc định Re: Góp Ý Về Vấn Đề Điều Khoản Sử Dụng Tài Khoản DUO

Hoàn toàn đồng ý với Leynet :

sao mình đăng ký tài khoản kích hoạt xong xuôi hết vẫn không đăng nhập vào đc game mấy huynh @@

Thanx chủ thớt đó h chơi game toàn lướt lướt mấy cái điều khoản đó h mới thấy còn nhiều bất cập

Quote Nguyên văn bởi nhinclg Xem bài viết
    sao mình đăng ký tài khoản kích hoạt xong xuôi hết vẫn không đăng nhập vào đc game mấy huynh @@
    bạn vô https://id.duo.vn/ tạo thêm 1 pass ở Mật Khẩu game , lấy pass đó mà đăng nhập bạn

Đã có 1 số thay đổi trong điều khoản sử dụng tài khoản trên trang chủ game so với điều khoản sử dụng trên trang tài khoản
    Điều khoản trên trang chủ game : http://nkvs.vn/news/huong-dan/dieu-khoan-su-dung.html
    Điều khoản trên trang trang tài khoản DUO: https://id.duo.vn/News/Details/1

Nhưng vẫn có 1 điều bất cập khiến mình cảm thấy thắc mắc

- Điều: 4.2 Thay đổi quy định

Chúng tôi có toàn quyền thay đổi những điều khoản không còn phù hợp trong Quy định mà không cần báo trước. Nếu các bạn không đồng ý với những thay đổi đó, các bạn có thể ngưng sử dụng dịch vụ. Việc các bạn tiếp tục sử dụng dịch vụ đồng nghĩa với bạn đồng ý với những thay đổi đó.

* Vậy nếu 1 gamer nào đó đã đồng ý với những điều khoản trước đó và nạp 1 số tiền rất lớn vào game vào ngày hôm trước nhưng chưa kịp xài và ko đồng ý với những thay đổi của NPH vào ngày hôm sau thì phải tự bỏ luôn số tiền mình đã nạp ah? Điều khoản này nên thay đổi 1 chút là thống báo trên trang chủ hoặc diễn đàn nếu ko sẽ khiến gamer ức chế vì chẳng biết sẽ thay đổi điều khoản ntn.

Đây là 1 vấn đề lợi bất cập hại vì Điều lệ này sẽ khiến NPH mất đi 1 lượng lớn gamer có tiềm năng vì những gamer như thế luôn nghiên cứu kỹ các vấn đề có thể đảm bảo cho tài khoản của mình cũng như số tiền mình đầu tư. Mong NPH xem xét lại.
    Và mình cũng rất vui khi thấy có điều khoản bảo vệ quyền lợi của gamer khi gặp sự cố trong game

- Điều 3. Quy định khi đăng ký tài khoản

Khi đăng ký tài khoản, bạn phải cung cấp đầy đủ, chính xác thông tin về tên tuổi, địa chỉ, điện thoại, số CMND (Chú ý phải ghi rõ số CMND, trường hợp chưa hoặc không có CMND phải ghi số CMND của cha hoặc mẹ đỡ đầu)…
    Lưu ý
    Đây không phải là những thông tin bắt buộc, nhưng khi có những rủi ro, mất mát sau này, chúng tôi chỉ tiếp nhận những trường hợp điền đúng và đầy đủ những thông tin trên. Những trường hợp điền thiếu thông tin hoặc thông tin sai sự thật sẽ không được giải quyết. Những thông tin này sẽ được dùng làm căn cứ để hỗ trợ giải quyết.
    Lần sửa cuối bởi Leynet; 26-07-2013 lúc 01:37 PM

Phải chăng cổng game này do người trung quốc quản lý