Trang 2/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 32

Mặc định Re: Ai pro vào share cách + điểm tiềm năng CL cho mọi người cùng tham khảo với !!!

may Huynh toan tu suong thui chu tui 76 do +6 Pk ko an dc may phai kia tru CL va he ky the moi dau chu

Mặc định Re: Ai pro vào share cách + điểm tiềm năng CL cho mọi người cùng tham khảo với !!!

^
    vì bạn pk quá cùi bắp , CL pk k ăn phái nào thì mình nên bạn nên chuyển phái đi , trình yếu quá =]]

Quote Nguyên văn bởi futuristiclove Xem bài viết
    ^
    vì bạn pk quá cùi bắp , CL pk k ăn phái nào thì mình nên bạn nên chuyển phái đi , trình yếu quá =]]
    vậy bạn khá hơn ư ng chơi phái khác khi thấy côn luân tàn hình thì chả bh đừng im cho skill đâu

mình cũng ko khá gì mấy đâu , nó chả bh đứng im chắc mình k biết lựa thời cơ chắc LOL?, ủa bộ mình cứ canh nó khinh công là chạy vào đánh chắc?? , có suy nghĩ k , mình nói mình khá hơn? , bạn ấy nói pk k lại phái nào? , chả phải kém??? , đọc kỹ hộ cái nha gái? hở tí là vén váy lên rồi đó
    Lần sửa cuối bởi futuristiclove; 07-08-2013 lúc 02:23 PM

nói một chuyện nhưng làm dc la cả một vấn dề ko phải ai cũng la gà nhất 7x .Thiên hạ lám người tài, Trắc CL ăn nhau về hậu vận chứ giờ chưa co tuổi

côn lôn phụ thuộc vào skill invi nhìu quá >< cái skill 75 của nó có giảm cd invi nhưng éo liên tục dc ...

Ta chơi côn lôn đi TLC chưa từng dưới hạng 3 . Nói chung tàng hình là có đứa xĩu , nhưng tựu trung ngoài 2 phái kị hệ ra CL còn phải ngán TV , tank với TV y như là lấy chổi quét nhà đập tan cụt đá tảng . Chờ tàng hình rồi canh nó còn 2/3 lóng máu là phang tét đầu .
    Thanh Niên Cứng
    Côn Lôn ngày xưa này đã là hoa sơn Châu Giang
    Đồng bọn của Nhà Quê , Vietnamese .
    Gia tộc :Trùng Phùng
    Bang : Khí Phách

Smile Re: Ai pro vào share cách + điểm tiềm năng CL cho mọi người cùng tham khảo với !!!

Quote Nguyên văn bởi Phan Trung Thiên Xem bài viết
    Ta chơi côn lôn đi TLC chưa từng dưới hạng 3 . Nói chung tàng hình là có đứa xĩu , nhưng tựu trung ngoài 2 phái kị hệ ra CL còn phải ngán TV , tank với TV y như là lấy chổi quét nhà đập tan cụt đá tảng . Chờ tàng hình rồi canh nó còn 2/3 lóng máu là phang tét đầu .
    Mình Thì Đánh Vs thàng TV bạn mình invi xong quoc 1 cai còn 20% mau nhung no danh lại minh gàn chết cố gắn gồng máu thì mình win chắc Tui choi CL dc. 7 ngày rồi nhưng ko ngán ai cả cứ vao giết 1 thang rồi nhảy ra chạy xong đợi invi roi vào bem típ tui toàn nhám máy thang CB + NM + võ đang đánh Nhưng CL chơi Pk cũng ngon 1 cái chiến thuật invi đó mà bjk cách pk thi phái nào ko phái ngán

thích thì max dame xong ốp máu rồi 5:5 không thì max dame xông ốp thân pháp rồi 5:5 nhưng mình thích ốp máu hơn :v cl tàng hình né với bạo kicsk ảo cm nó rồi còn j

thật ra chiêu tàng hình chỉ phế khi gặp hoa sơn thôi chứ phái khác dù khác hệ CL vẩn ngon