Trang 3/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 32

Mặc định Re: Ai pro vào share cách + điểm tiềm năng CL cho mọi người cùng tham khảo với !!!

ban noi hop ly day thich moc la phai con lon
    \

Mặc định Re: Ai pro vào share cách + điểm tiềm năng CL cho mọi người cùng tham khảo với !!!

Phái nào cũng 1 công thức như nhau. Nếu muốn PK được thì : Max Sức, còn lại tăng TP. Nếu là nội thì Max Khí, còn lại TP

Quote Nguyên văn bởi ShiYu Xem bài viết
    Phái nào cũng 1 công thức như nhau. Nếu muốn PK được thì : Max Sức, còn lại tăng TP. Nếu là nội thì Max Khí, còn lại TP
    bạn sai rồi. Các phái có skill +% máu đều phải tăng thể chất. Ngay cả côn luân không có skill tăng máu thì một số người chơi côn luân vẫn tăng thể chất, lý do bây giờ chính xác mình lên đến ~2000 tuwng đương với ~95% chính xác, có thêm cũng không nhiều, điểm chí mạng với côn luân cũng không quá quan trọng. ngược lại thêm ~500,600 máu giúp côn luân không sốc chết trong đấu phái.
    Ăn cũng mất tiền
    Chơi cũng mất tiền
    Ngủ cũng mất tiền
    Lao động để kiếm tiền
    Vì vậy đừng có oang oang cái mỏ đòi công bằng trong game nếu:
    không có tiền
    không chịu cày quốc.

Mình chơi Sv Châu Giang Tên JarVan♥Đệ♥Tứ . Theo mình thì rất thích Côn Luân.Mình thì thấy CL có thể Solo win vs các hệ ngoài trừ cái Skill chuẩn men vài s bất tử của TVB.nếu bạn nào nói Cl pk tame tàng hình xong giết dc 1 rồi xác định là die thì hơi sai lầm đó.Mình đã test pk tame tàng hình vào moc 1 hit it nhất 2 thằng và pt luc nào cung win đó la tất cả = lăng tuyệt hết đó đồ ngang nhau.Vì CL cái thứ nhất sock dame tốt thứ 2 kháng tạm ổn + vs skill Tuyết Ẩn Trần giảm mọi trạng thái sau khi tàng hình cho phép ta vào chiến trường tàng hình thấy chổ nào đông và đang bị Cb thả dame hút lai bữa 1 cái it nhất ăn 3 mạng rồi bay ra tỉnh bơ.kế tiếp nhờ vào Skill 75 cho ta hồi 20s của tàng hình vừa bay ra chay vài vòng thì xác định se có mạng tiếp theo và tui lần nao CT củng nằm top 6 đến 12 giết k dứơi 45 người.về tiềm năng mình hiện tai lv 82 max sức max thân đồ thi trang sức set 9 phòng cụ 10 va 11 tè le chỉ kham ngọc 3 minh thì max ngoc + Sl ben phòng cụ hien tại máu tầm 8k5 thể mặc định đó nha còn ngoc ben trang sức thì max sức và thân thế thôi Vk + công kick thổ.đặt biệt CL dame boss khá khỏe rất thường ăn boss lớn như 55 và 85 nói k bít tin k chứ pt mình 3 CL 1Cb 1NM 1 DM an bos 85 lien tuc 3 ngày nay của bang nên thấy ngại quá mà minh toàn dứt điễm đó la boss mộc đó nha.Tóm lại CL là phái cực mạnh trong mọi Hoạt Động boss và pk quan trọng bạn có khéo tay va linh hoạt hay k.chúc các bạn thành công cùng vs CL phái.tk....

rất mạnh, dame rất khỏe bạn đã chơi kiếm thế chưa thúy yên đao là điển hình tiêu biểu cho trường phái invi đấy ban đầu nổi trội, khi về late thì rất thọt bây h hit mạng đc là do kháng, máu, hiệu ứng, tốc chạy, hiệu suất , giảm chí mạng trên mặt bằng chung các sv chưa đâu vào đâu cả thế nếu lên đến set lv 100 hay set hiếm 99 + 12 thì sao tàng hình xong có rút đc 1/2 máu của ng khác k?? rút đc 1/2 2/3 cây máu xong có kết đc k ?? hay ngta nhồi máu nhảy ra và sau đó là mình ăn hành :-014

mình chôm câu nói của tào tháo
    đã sài là không nghi, mà đã nghi là không sài
    biết đâu sau này ,đâu ai biết dc

Quote Nguyên văn bởi ÔmPhảnLaoRaBiển Xem bài viết
    mình chôm câu nói của tào tháo
    đã sài là không nghi, mà đã nghi là không sài
    biết đâu sau này ,đâu ai biết dc
    Không, Tào Tháo nói là " Đã xài thì không nghi, mà đã nghi là không xài", Tào Tháo xài chứ Tào Tháo không sài

Côn luân max thân max sức àk
    ?????????????????????????

Đang tính qua CL song tu chơi thử mà nghe các bác nản qá

mình mới chơi CL lv75 nghe mấy bác nói không biết nên đầu tư như thế nào. có anh nào chỉ rõ dùm cách build đồ và ép ngọc không, thank nhiều !!