Trang 2/9 ĐầuĐầu 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 86

Chủ đề: Vấn Đề về Bạc

Banned

Mặc định Re: Vấn Đề về Bạc

game mà train ra toàn đồ khóa thì đúng là mất tính cạnh trạnh thật

Quote Nguyên văn bởi lamtamnhu Xem bài viết
    nếu game ko có dân cày thì chỉ có đại gia chơi 1 mình ah.game phải có 3 thể loại là đúng rồi.
    Nói thật thời đầu còn cần dân cày game vì NPH nào cũng luôn cố ý để sự cân bằng trong game là tốt nhất để thu hút người chơi càng đông càng tốt quảng bá hình ảnh của NPH thế thôi. Về sau thì dân cày game sẽ bị vứt sọt rác vì event mà NPH tung ra.
    ví dụ đơn giản nhất đó là KT lúc đầu còn ít event khúc sau event ra liên tù tỳ thì đại gia còn cần dân cày làm j nữa? tiền game hả? HT hả? đồ vip hả? vâng và mọi thứ đều từ event ra hết >>> dân cày hết đất sống phải nghỉ game còn lại đại gia chơi với nhau thế thôi và gộp sv thì sv mới vẫn đông vui các đại gia cũng chả buồn phiền j

Banned

tình hình là bây giờ chưa bít thế nào mà.kiểu này chắc là dân cày cũng chả có

Quote Nguyên văn bởi longruoi Xem bài viết
    tình hình là bây giờ chưa bít thế nào mà.kiểu này chắc là dân cày cũng chả có
    ko có dân cày cũng tốt thì lúc đó game sẽ còn dân thường và đại gia chơi sự chênh lệch khoảng cách sẽ ko lớn lắm ở thời điểm đầu ít event và ít tình trạng lag sv.
    nhưng đây cũng chỉ là 1 bản AT nên cũng thực sự chưa lên dc lv cao để có thể nói chắc rằng dân cày ko có đất sống.

Bill Gate đả nói : cuộc sống vốn không công bằng - Hảy tập quen với điều đó ;
    có tiền là có tất cả.. VND thần chưỡng.
    rồi dần dần cũng chỉ có các đại za vào chơi với nhau.

Bên AT 1 , hok cần cày đêm , cũng tóp 1 phái Hoa sơn
    Qua bên này , 1 ngày , hok đc đứng tóp 10 Hoa sơn

auto mấy tiếng đồng hồ mà đồ xám chưa được 10 món
    túi phúc chưa đc 10 cái
    sao mà khó khăn vậy ... cho rớt đồ xám nhiều thêm tí ... chứ

Thực sự khoảng cách sẽ không lớn sao, hiện tại mình test được 2 ngày và đã có rất nhiều người điểm cường hóa đồ trên 250 thậm chí top đã là 450, trong khi minh tham gia tất cả sự kiện cũng chỉ có đủ thủy tinh cường hóa lên đến 200 điểm. Vậy tương lai khoảng cách đó sẽ lớn thế nào nữa.

Quote Nguyên văn bởi Sinta Xem bài viết
    Thực sự khoảng cách sẽ không lớn sao, hiện tại mình test được 2 ngày và đã có rất nhiều người điểm cường hóa đồ trên 250 thậm chí top đã là 450, trong khi minh tham gia tất cả sự kiện cũng chỉ có đủ thủy tinh cường hóa lên đến 200 điểm. Vậy tương lai khoảng cách đó sẽ lớn thế nào nữa.
    Đơn giản là vì bạn chưa có nghiên cứu thật kỹ cách farm vàng khóa ( trung bình 1 ngày mình cũng kiếm trên 2k vàng khóa), và các vấn đề khác như boss đủ loại. Trong thời điểm AT2 này cũng chả có ai nạp nhiều làm j đâu cao lắm là vài trăm k để check thôi.
    bản thân mình cũng nạp 100k để check cash shop nhưng đến h mới tiêu có 1k2( chì vì mua cái Anh hùng lệnh 1 tuần để xem xem nó có + dồn time vip với AHL tặng ko ai dzè còn có code AT tặng luôn cái AHL 1 tháng ) vẫn lên dc full set + 6 và 1 món + 8 rồi nè ( tổng điểm cường hóa là 378). Còn h thì mua linh thạch về ép với chuẩn bị đập cái tay 66 lên + 8 thôi.
    Cái quan trọng của 1 bản AT ko phải là để bạn cày cuốc mà để cho bạn nghiên cứu về game các chức năng game và cách kiếm tiền và đồ thế thôi cứ cắm đầu cày cuốc thì xem như bạn cũng chả biết khỉ j về game

chả biết khỉ gì???, bạn có cái anh hùng lệnh thì sao , được thủy tinh để cường hóa hoài à. Mình không xài code nên mới 200, vâng 1 ngày bạn được 2k, rồi sao, mình cũng được vậy. Vậy bạn thử về sau có lại tui nạp tiền không nhé