Trang 3/9 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 86

Chủ đề: Vấn Đề về Bạc

Mặc định Re: Vấn Đề về Bạc

Quote Nguyên văn bởi Sinta Xem bài viết
    chả biết khỉ gì???, bạn có cái anh hùng lệnh thì sao , được thủy tinh để cường hóa hoài à. Mình không xài code nên mới 200, vâng 1 ngày bạn được 2k, rồi sao, mình cũng được vậy. Vậy bạn thử về sau có lại tui nạp tiền không nhé
    Bạn đừng bao h so sánh giữa người có tiền và người ko có tiền nhé? Bạn nên biết trong lúc bạn cắm đầu cắm cổ cày game cho mạnh thì những người có tiền họ làm j? Họ cũng phải cắm đầu cắm cổ làm việc ngoài đời để kiếm tiền nên với họ game là giải trí và họ bỏ tiền để mua sự giải trí đó.
    Bản chất thực sự của game onl 9 là kinh doanh trên hình thức giải trí chứ ko phải là giải trí trên hình thức free. Họ bán hàng thì họ cần khách hàng và những khách hàng có tiền thì dc ưu đãi hơn ( có quá nhiều tiền thì dc gọi là vip).
    p/s: hãy 9 chắn hơn và suy nghĩ thêm đi. Nếu bạn muốn dc như người ta thì hãy bớt time chơi game lại học hành cho thật tốt hoặc đi làm để kiếm tiền thế thôi.

chả biết khỉ gì???, bạn có cái anh hùng lệnh thì sao , được thủy tinh để cường hóa hoài à. Mình không xài code nên mới 200, vâng 1 ngày bạn được 2k, rồi sao, mình cũng được vậy. Vậy bạn thử về sau có lại tui nạp tiền không nhé
    thế bây h ý bạn là thế nào, muốn ko nạp card mà bằng người nạp card á, chuyện khoảng cách thế này là đương nhiên khi đây là game free và có cash shop, chẳng qua là ở game này bạn ko nạp card thì vẫn sống tốt nếu chịu khó thôi, còn đã ko nạp card mà muốn đú theo cho = người nạp card thì bạn về nhà chơi game off nhé, thế nó mới công bằng

nói như bạn thì ai nói chẳng được, vấn đề ở đây là chênh lêch quá lớn và không có cách nào giảm khoảng cách. Nãy mình pk thử. 3 chọi 1 mà đánh hoài 1 thằng có độ cường hóa cấp 4 không chết là bạn biết thế nào rồi

vấn đề ở đây mình mong muốn là có 1 nv hay phó bản nào không giới hạn số lần đi, được vật phẩm khóa cũng được, để không có tiền có thể lấy đó để mạnh lên chứ

nói như bạn thì ai nói chẳng được, vấn đề ở đây là chênh lêch quá lớn và không có cách nào giảm khoảng cách. Nãy mình pk thử. 3 chọi 1 mà đánh hoài 1 thằng có độ cường hóa cấp 4 không chết là bạn biết thế nào rồi

vấn đề ở đây mình mong muốn là có 1 nv hay phó bản nào không giới hạn số lần đi, được vật phẩm khóa cũng được, để không có tiền có thể lấy đó để mạnh lên chứ
    Vậy vấn đề ở đây là bạn pk 3 chọi 1 và 3 phái của bạn là 3 j và người mà bạn pk là phái j?
    Mình chơi NM và cũng từng gặp 1 trường hợp 1 chọi 4 trong đó có 3 cái bang và 1 tiêu dao. với 3 cái bang thì hên là 3 acc đó đứng chụm 1 chổ và mình đánh crit liên tiếp 2 hit >> dọn dc 3 CB còn Tiêu Dao thì đồ đạc thua mình 1 chút nhưng phải đánh đến khi TD hết máu mới chết.
    Hiện tại bây h lv vẫn còn thấp đồ đạc chưa dc + point nhiều nên việc ra dame dứt điểm hoàn toàn rất hiếm trừ kỵ hệ thì hên xui crit dame. Thêm vào đó là máu bơm nhồi dc nên nếu biết cách bơm hoặc bơm điên cuồng thì muốn giết người cũng hơi bị khó ah.

game này không nạp mà vẫn sống tốt????. Chỉ cần 2 3 tháng thôi chênh lệch đáng kể 1 tí thì chắc bạn sẽ không nói thể nữa

mình công nhận game này hay và bản thân mình cũng thích game này, nhưng chênh lệch nhiều vậy thì mình cũng đành chịu

bạn thử nói xem có game nào có HĐ ko giới hạn số lần đi PB , Q tuần hoàn để kiếm VP như bạn nói ko, nếu có như thế thì NPH họ cạp đất mà ăn à , ngay cả game thu phí cũng phải giới hạn , đây cũng là hình thức giảm lạm phát trong game đấy bạn ạ, mà nói tóm lạ, đây vốn dĩ là tính năng game rồi, mặc định nó như thế, nó cũng như xã hội thôi ,họ có tiền thì tất nhiên họ có quyền mạnh hơn bạn, xã hội vốn dĩ bất công thế mà

Bạn lầm rồi nhé, trước giờ mình chơi game nào cũng cày được clone, vâng nạp tiền thì mạnh hơn tất nhiên rồi, nhưng nhờ clone mà chênh lệch không đáng kể
    Bạn nói có phụ bản nào không giới hạn, mình chỉ ra luôn nhé, cụ thể là kiếm thế đi phó bạn không giới hạn và đi kiếm huyền tinh liên tục, dù ít nhưng vẫn có. Vấn đề ở đây là mình muốn 1 phụ bản được ít cũng được, và khóa cũng được, để có cái giảm chênh lệch chứ

Bạn lầm rồi nhé, trước giờ mình chơi game nào cũng cày được clone, vâng nạp tiền thì mạnh hơn tất nhiên rồi, nhưng nhờ clone mà chênh lệch không đáng kể
    Bạn nói có phụ bản nào không giới hạn, mình chỉ ra luôn nhé, cụ thể là kiếm thế đi phó bạn không giới hạn và đi kiếm huyền tinh liên tục, dù ít nhưng vẫn có. Vấn đề ở đây là mình muốn 1 phụ bản được ít cũng được, và khóa cũng được, để có cái giảm chênh lệch chứ
    xin lỗi KT mình cũng đã chơi 2 năm và các phụ bản của KT đều có giới hạn trong 1 ngày. SR AD vì nói chuyện ngoài lề:
    - bí cảnh train 1 ngày 2h
    - Quân Doanh 1 ngày 4 lần
    - Tần Lăng 1 ngày 2h
    - Lâu Lan 1 ngày 2h
    - TDC : 1 ngày 1 lần ( tích lũy tối đa 14 lần)
    - Thương hội 1 tuần 1 lần( thời đầu nêu biết chơi thì làm dc 2 nv thương hội/tuần)
    - Tàng bảo đồ: gồm 2 loại đi 6 lần/loại/tuần
    - BHD : 1 lần 1 ngày
    còn 1 số hoạt động nữa nhưng tất cả đều có giới hạn.
    Cũng có 1 số game ko có giới hạn về số lần phụ bản mình cũng đã từng chơi qua nhưng vì nhiều lý do nên các game đó mình chỉ chơi 1 time rất ngắn >> ko có ấn tượng

cái mình nói là quân doanh đó, đi 4 lần xong vẫn đi được tiếp chỉ là không làm nv thôi

cái mình nói là quân doanh đó, đi 4 lần xong vẫn đi được tiếp chỉ là không làm nv thôi
    Nói chuyện ngoài lề tý: nếu chơi KT nói về kiếm HT thì đi quân doanh rất mất công mà HT thì chả dc bao nhiêu cách tốt nhất là vào 1 bang mạnh đi săn Hỏa Kỳ Lân ( thời cuối mình chơi boss HKL là boss cuối) 1 lần săn nếu biết cách cướp đame boss thì 1 lần cũng dc tầm 8-10 viên ht 9 chưa kể nhặt rương sau khi boss chết. Train TL ngày 2h ( solo chỉ cần vk +14 và biết cách train) thì 1 ngày kiếm dc chí ít 1 ht 9.
    Còn nhìu cách nữa nhưng là ngoài lề nên ko nói thêm và game KT cũng là game mình nghiên cứu khá kỹ nên tổng cộng 2 năm chơi KT mình nạp tầm 30 triệu nhưng lên dc ff9 320k tài phú.