Trang 6/9 ĐầuĐầu ... 4 5 6 7 8 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 51 tới 60 của 86

Chủ đề: Vấn Đề về Bạc

Mặc định Re: Vấn Đề về Bạc

bạn thử nghĩ xem .nếu mình muốn cày đồ acc clone game chỉ cho log 3 acc.mình muon lam 2 acc farm do cho acc chính thì thế nào bạn nghĩ xem có dc ko.train cái gì cũng toàn bị khóa

Ai biết đổi vàng không khóa thành vàng khóa ở chỗ nào chỉ dùm mình với nhé. tks

Thử Việc

Quote Nguyên văn bởi MrOneStyle Xem bài viết
    Chức Năng đổi Vàng sang Vàng Khóa hiện đang Tạm Đóng nên chưa thể đổi được,mong bạn Thông Cảm,khi nào mở chức năng này sẽ được thông báo sau.Chúc bạn có những giây phút chơi game vui vẻ!

Quote Nguyên văn bởi MrOneStyle Xem bài viết
    có 1 cách đổi theo mình biết là ntn bạn xài hết vàng khóa sau đó canh hành cước thương nhân xuất hiện và mua đồ trong đó ( mua món nào mà số vàng khóa cần vượt số vàng khóa đang có) nó sẽ hiện ra cái bảng hỏi có muốn đổi vàng khóa ra vàng hay ko và chỉ đổi dc 1k vàng thành 5k vàng khóa

Quote Nguyên văn bởi KaidouJin Xem bài viết
    Về việc Farm Vàng Khóa thì bạn có thể tham khảo những cách sau :
    1/Mua đồ ở Hành cước thương nhân và bán lại cho Trung tâm giao dịch
    sặc mua đồ hành cước thương nhân rồi bán lại cho TTGD thì chỉ thu lời dc tầm 200-250 vàng khoátrong 1 ngày thôi @@! cách đơn giản củng là mua của hành cước nhưng ko phải để bán mà là để chế ( hay nói cách khác là bán hoạt lực) 1k hoạt lực = 500 vàng khóa nếu chú ý giá thành vật phẩm dc bán vào TTGD.
    Cách thứ 2 thì hơi chua chát 1 tý đó là đầu cơ tích trữ ( vì ai cũng cắm train đi làm nv và đủ thứ hầm bà lằng) có 1 đống nguyên liệu khóa + linh thạch hoặc Toái Phiến vv....vv. Đừng vội bán những thứ như thế này mà hãy chú ý có 1 vài thời điểm những món tưởng như bỏ đi lại là hàng hot thay vì bán với giá thường lệ thì có khi có nhiều người đặt mua với giá thành dc đội lên 8-10%.
    P/s: và cũng còn vài cách đơn giản hơn để kiếm vàng khóa nhưng lợi nhuận ko dc nhiều thôi
    Lần sửa cuối bởi Leynet; 30-07-2013 lúc 07:17 PM

Công thức chế tạo hoạt lực tên j vậy bạn
    bạn

Quote Nguyên văn bởi nguyen vu Xem bài viết
    bạn
    xin lỗi cái này mình chỉ gợi ý để các bạn biết thôi chứ nói ra hết thì mất đi sự khám phá về game của mọi người.

Cái này thì đánh quái nó không có bạc nhưng có nhiều cách kiếm bạc như túi phúc, bán vật phẩm, làm nhiệm vụ hàng ngày...chúc bạn chơi game vui vẻ

Thử Việc

Quote Nguyên văn bởi nguyen vu Xem bài viết
    bạn
    Mình xin trả lời vấn đề này ^^,ý của Laynet không phải mua Công thức chế tạo Hoạt Lực,mà là mua nguyên liệu từ Hành Cước Thương Nhân và dùng Hoạt Lực chế tạo Thành Phẩm rồi bán cho Trung Tâm Giao Dịch,còn việc chế cái gì thì bạn tự khám phá nha,như thế sẽ thú vị hơn.
    Chúc bạn chơi Game vui vẻ!

kỹ năng sống, phần công nghệ cấp 1, 2 không có công thức chế tạo hoạt lực, không biết lên nữa có không, chứ hiện h là không có rồi đó

Quote Nguyên văn bởi lamtamnhu Xem bài viết
    mình đã tìm hỉu kĩ rồi game này giới hạn farm lắm có farm cũng chẳng dc bao nhiu muốn cày acc phụ chuyển qua cho acc chính cũng ko dc nói chi.game này muốn mạnh chỉ nạp tiền ko dùng sức dc như mấy game khác đâu.game khác thì bỏ thơi gian cày kèo farm đồ cho acc chính thì vẩn mạnh bằng mấy đại gia.còn game này thì ko thể chỉ có nước nạp tiền thôi bạn ah
    nhất trí với bạn, không thể dùng acc alone để cài...
    Lần sửa cuối bởi nguyen vu; 31-07-2013 lúc 04:46 PM

Quote Nguyên văn bởi KaidouJin Xem bài viết
    Mình xin trả lời vấn đề này ^^,ý của Laynet không phải mua Công thức chế tạo Hoạt Lực,mà là mua nguyên liệu từ Hành Cước Thương Nhân và dùng Hoạt Lực chế tạo Thành Phẩm rồi bán cho Trung Tâm Giao Dịch,còn việc chế cái gì thì bạn tự khám phá nha,như thế sẽ thú vị hơn.
    Chúc bạn chơi Game vui vẻ!
    Leynet chứ ko phải Laynet @@! hix 1 trong những chiến binh Valkyrie mà mình thích nhất trong loạt game valkyrie profile