Trang 5/9 ĐầuĐầu ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 41 tới 50 của 86

Chủ đề: Vấn Đề về Bạc

Mặc định Re: Vấn Đề về Bạc

Bqt game làm ơn bỏ cái vụ nói chuyện tầng số thế giới phải dùng ốc truyền thanh đi :
    Game thì hơn 2ooo acc count mà tầng số thế giới vắng tanh : Lý do bqt game dùng ốc truyền thanh dẫn đến người chơi ko trao đổi hay nói chuyện với nhau bằng tầng số thế giới được, ức chế lắm. Bạn bè tui hơn chục người đòi bỏ ko chơi nữa vì vấn đề này. Nội cái rao truyền công ko cũng đã hết lượt rao kênh thế giới. (bqt làm ơn fix lại vụ này giúp) chứ mỗi lần rao phải mua ốc truyền thanh thì tốn kém còn hơn 1 cuốc điện thoại ngoài đời.

Cũng như mọi người đã biết hầu hết tất cả gammer đều góp ý vụ font chữ tầng số chat quá nhỏ . Mà bản alpha test 2 chẳng cải thiện gì . Không biết nph game có chú ý đến những góp ý của các game thủ hay ko, hay chỉ là mục đích kinh doanh.

Vấn đề thần hành thạch đến hảo hữu : Bản đồ đã lớn mà shop lại ko bán làm cho người chơi rất khó khăn thậm chí rất nản

mình nghĩ những lỗi rất cơ bản mà nph ko khắc phục được xem ra khó để các game thủ gánh bó lâu dài với game

Chào
    Lần sửa cuối bởi CSMTQT; 30-07-2013 lúc 10:08 AM

Quote Nguyên văn bởi Hoàng Dược Sư Xem bài viết
    Bqt game làm ơn bỏ cái vụ nói chuyện tầng số thế giới phải dùng ốc truyền thanh đi :
    Game thì hơn 2ooo acc count mà tầng số thế giới vắng tanh : Lý do bqt game dùng ốc truyền thanh dẫn đến người chơi ko trao đổi hay nói chuyện với nhau bằng tầng số thế giới được, ức chế lắm. Bạn bè tui hơn chục người đòi bỏ ko chơi nữa vì vấn đề này. Nội cái rao truyền công ko cũng đã hết lượt rao kênh thế giới. (bqt làm ơn fix lại vụ này giúp) chứ mỗi lần rao phải mua ốc truyền thanh thì tốn kém còn hơn 1 cuốc điện thoại ngoài đời.

Cũng như mọi người đã biết hầu hết tất cả gammer đều góp ý vụ font chữ tầng số chat quá nhỏ . Mà bản alpha test 2 chẳng cải thiện gì . Không biết nph game có chú ý đến những góp ý của các game thủ hay ko, hay chỉ là mục đích kinh doanh.

Vấn đề thần hành thạch đến hảo hữu : Bản đồ đã lớn mà shop lại ko bán làm cho người chơi rất khó khăn thậm chí rất nản

mình nghĩ những lỗi rất cơ bản mà nph ko khắc phục được xem ra khó để các game thủ gánh bó lâu dài với game
    Về cái vụ phát ngôn thế giới có hạn chế đó là để giới hạn mức độ spam (h bạn cứ thử nghỉ bạn muốn rao bán 1 cái j đó mà 1 tên nào đó cứ spam kênh thế giới hoài có bực ko?). Và mình cũng chẳng biết mọi người vì lý do j mà hết cả số lần nc kênh thế giới trong khi mình vẫn còn tới 50+ lần mặc dù chat chit rao tìm pt trên kênh thế giới cũng khá nhiều. Nhưng mình đồng ý là giá thành của Ốc Truyền Thanh là hơi cao mong NPH có thể giảm giá và bán = vàng khóa.
    Muốn giải quyết vấn đề font chữ cũng khó khăn vì bố cục của màn hình hiển thị game nếu chịu khó quan sát thì mọi người sẽ thấy vấn đề đó.
    thần hành thạch tuy ko bán trong shop nhưng có thể chế bạn nhé. tốn 400 hl và 2 ngọc thạch là dc 20 viên.

ai chỉ mình cách truyền công với test bữa h mà chưa biết cách tc nữa

Thử Việc

Quote Nguyên văn bởi MrHeo Xem bài viết
    ai chỉ mình cách truyền công với test bữa h mà chưa biết cách tc nữa
    bạn tham khảo bài này nha,đây là bài hướng dẫn Truyền công khá cụ thể

Quote Nguyên văn bởi Leynet Xem bài viết
    Đơn giản là vì bạn chưa có nghiên cứu thật kỹ cách farm vàng khóa ( trung bình 1 ngày mình cũng kiếm trên 2k vàng khóa), và các vấn đề khác như boss đủ loại. Trong thời điểm AT2 này cũng chả có ai nạp nhiều làm j đâu cao lắm là vài trăm k để check thôi.
    bản thân mình cũng nạp 100k để check cash shop nhưng đến h mới tiêu có 1k2( chì vì mua cái Anh hùng lệnh 1 tuần để xem xem nó có + dồn time vip với AHL tặng ko ai dzè còn có code AT tặng luôn cái AHL 1 tháng ) vẫn lên dc full set + 6 và 1 món + 8 rồi nè ( tổng điểm cường hóa là 378). Còn h thì mua linh thạch về ép với chuẩn bị đập cái tay 66 lên + 8 thôi.
    Cái quan trọng của 1 bản AT ko phải là để bạn cày cuốc mà để cho bạn nghiên cứu về game các chức năng game và cách kiếm tiền và đồ thế thôi cứ cắm đầu cày cuốc thì xem như bạn cũng chả biết khỉ j về game
    Bik cách farm vàng khoá thì chỉ cho mọi ngừoi đi, k đủ tiền mua thuỷ tinh

Thử Việc

Quote Nguyên văn bởi nguyen vu Xem bài viết
    Bik cách farm vàng khoá thì chỉ cho mọi ngừoi đi, k đủ tiền mua thuỷ tinh
    Về việc Farm Vàng Khóa thì bạn có thể tham khảo những cách sau :
    1/Mua đồ ở Hành cước thương nhân và bán lại cho Trung tâm giao dịch
    2/Chịu khó tham gia săn Boss và tham gia các phụ bản để nhận đc trang bị Hiếm và Nguyên liệu rồi bán cho Trung Tâm Giao Dịch(chỉ bán những thứ ko cần dùng)
    3/Mỗi ngày nhớ mở full Túi phúc vàng,tham gia nhiệm vụ Lịch Luyện cũng sẽ có cơ hội đc Vàng khóa mặc dù không nhiều
    Đó là những cách bạn có thể tham khảo.Chúc bạn chơi Game vui vẻ

Quote Nguyên văn bởi KaidouJin Xem bài viết
    Về việc Farm Vàng Khóa thì bạn có thể tham khảo những cách sau :
    1/Mua đồ ở Hành cước thương nhân và bán lại cho Trung tâm giao dịch
    2/Chịu khó tham gia săn Boss và tham gia các phụ bản để nhận đc trang bị Hiếm và Nguyên liệu rồi bán cho Trung Tâm Giao Dịch(chỉ bán những thứ ko cần dùng)
    3/Mỗi ngày nhớ mở full Túi phúc vàng,tham gia nhiệm vụ Lịch Luyện cũng sẽ có cơ hội đc Vàng khóa mặc dù không nhiều
    Đó là những cách bạn có thể tham khảo.Chúc bạn chơi Game vui vẻ
    Nguyên liệu, đồ hiếm trong các phụ bản, rớt cực thấp, từ luc test tới h đi chẳng đc món nào

Thử Việc

Quote Nguyên văn bởi nguyen vu Xem bài viết
    Nguyên liệu, đồ hiếm trong các phụ bản, rớt cực thấp, từ luc test tới h đi chẳng đc món nào
    Trong phụ bản,quan trọng nhất là lúc giết boss và đánh giá phụ bản để nhận Random vật phẩm,còn săn đồ Hiếm thì chủ yếu là săn Boss,tỉ lệ không quá thấp.

mình đã tìm hỉu kĩ rồi game này giới hạn farm lắm có farm cũng chẳng dc bao nhiu muốn cày acc phụ chuyển qua cho acc chính cũng ko dc nói chi.game này muốn mạnh chỉ nạp tiền ko dùng sức dc như mấy game khác đâu.game khác thì bỏ thơi gian cày kèo farm đồ cho acc chính thì vẩn mạnh bằng mấy đại gia.còn game này thì ko thể chỉ có nước nạp tiền thôi bạn ah

Thử Việc

Quote Nguyên văn bởi lamtamnhu Xem bài viết
    mình đã tìm hỉu kĩ rồi game này giới hạn farm lắm có farm cũng chẳng dc bao nhiu muốn cày acc phụ chuyển qua cho acc chính cũng ko dc nói chi.game này muốn mạnh chỉ nạp tiền ko dùng sức dc như mấy game khác đâu.game khác thì bỏ thơi gian cày kèo farm đồ cho acc chính thì vẩn mạnh bằng mấy đại gia.còn game này thì ko thể chỉ có nước nạp tiền thôi bạn ah
    Bạn nói thế thì không đúng,từ ngày mở Alpha Test2 đến giờ,mình không hề nạp vào 1 tí nào vẫn có thể đập được 1 set đồ đủ để tham gia Hoạt động,Phụ bản và PK cùng Gia Tộc.Mình nghĩ bạn nên tham khảo thêm về các Hoạt Động và Phụ bản ở 2 trang sau sẽ rất hữu ích cho bạn.chúc bạn có những giây phút chơi game thật vui vẻ