Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 14 của 14

Mặc định Re: Nên phải có thêm auto

Quote Nguyên văn bởi MrGod Xem bài viết
    Chắc bạn hiểu nhầm mình tí, cái uống rượu mà bình rượu của nhiệm vụ cho ấy. Mỗi lần uống là 1p ấy bạn. Phải click bằng tay mà fải k? hay ở đó rồi bấm auto cũng dc?
    trời ơi cái bình rượu đó có giới hạn mà @@!
    lúc nào có thì bạn cũng nên uống liền để mà up lv cho lẹ vì lv càng cao thì train quái càng cao còn nhìu exp hơn là ngồi tích rựu để uống ( uống rựu thì mức độ tăng exp theo 20 lv ví dụ từ 30-49 thì dc 12k5 lv 50-69 thì 17k5)

Quote Nguyên văn bởi MrGod Xem bài viết
    Mình thấy hôm nay mới ngày thứ 2 của Alpha Test 2 thôi mà train đã gặp người khác pk phá rồi. Chế độ tự động đánh quái của game chưa đáp ứng đủ được, vì khi bị pk sẽ không train được nữa, nên thiết nghĩ nên có chế độ tự về chỗ train hay đại khái train lâu dài không dễ bị phá như thế nữa.
    Mình thấy bên vl2 Nhà Phát Hành có đưa hẳn 1 auto khá đầy đủ chức năng cho game, mình nghĩ 2 game có nhiều điểm khá tương đồng, NPH nên tham khảo để thiết lập 1 auto như vậy đễ người chơi dễ dàng hơn khi tham gia.
    Mong Mod đề xuất ý kiến của mình lên NPH
    Thanks Mod nhiều!
    ông nhấp vô chế độ phản đòn đó , là nó tự đánh trả mà

Cứ mặc đồ xịn vào, AUTO đến mai cũng chẳng chết. Không tin thì kiếm cái đám ThoThan, MocThan, HoaThan, KimThan,ThuyThan mà đánh khi tụi nó cắm Auto xem. Tụi nó bật PK Trận Doanh khi auto đấy. Tui lao vào tính đánh bỏ ghét Nhưng không, tôi lao vào thì cả đám Auto ra đập. Auto hiện tại vậy là ngon, chỉ có range là ngắn quá thôi

kéo băng lên pk :U mình chưa gặp chứ gặp thì kéo băng lên đập vừa đc phá vừa ko lên pk ^^!
    cái này nhớ cảnh ngày xưa chơi KT đi ds 1 tên rất ghét, pt nó để auto tự phảng kháng và chạy lên điểm train. bên mình kéo băng lên giết nguyên 1 đêm từ 11h-9h sáng đến nỗi khi tụi nó vừa cầm acc thì chửi nhoi cả lên có 1 đứa quen với mình thì khóc vì nó bị giết nhiều quá đến nỗi - 47% exp luôn may mà lúc đó còn giới hạn lv 89 nên nó còn cày lại đua top lúc bung giới hạn lv dc