Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 23

Mặc định Re: Mời các bạn chia sẻ cảm nhận, góp ý về game Ngạo Kiếm Vô Song

Mới AT mà bít gần hết tính năng cũng như event thì vào CB cũng như OB còn gì khám phá nữa k ? Mấy bạn có thể thấy nó mới mẻ khi chơi 2 3 lần đầu nhưng cứ thử lập đi lập lại vài chục lần xem , cảm giác làm biếng sớm muộn gì cũng đến Tốt nhất kết thúc AT sớm vô CB thẳng lun đi cho ae có cảm giác mới mẻ cày cuốc . 2 lần AT mình chả thèm test thấy nó na ná KT phải nói giống đến 90% . Ý kiến riêng của mình vẫn mong AT 2 mau kết thúc .Thân !

và cũng nên chĩnh lại cái thời gian boss thủ lĩnh ra chứ ngẫu nhiên ra thì biết sao mà đi săn đc.theo mình cho 1 giờ nhất định đi là hợp lí nhất giống như khiêu chiến vl cao thủ ấy

Quote Nguyên văn bởi xViệtThiếuGiax Xem bài viết
    và cũng nên chĩnh lại cái thời gian boss thủ lĩnh ra chứ ngẫu nhiên ra thì biết sao mà đi săn đc.theo mình cho 1 giờ nhất định đi là hợp lí nhất giống như khiêu chiến vl cao thủ ấy
    Boss thủ lĩnh sẽ ra theo giờ ngẫu nhiên trong các khoảng thời gian, như vậy sẽ tạo được cơ hội cho nhiều người nhé bạn ^^ Còn boss Võ Lâm Cao Thủ thì vẫn ra giờ cố định.

Banned

game chỉ cho log 3 acc nên ko so farm clone lắm.game nên bỏ cái kiểu train cái gì ra cũng khóa .người có nhìu thời gian thì traun đồ bỏ qua acc chính xài.còn người ko có thời gian thì nap card.nhưng cái kiểu train cái gì ra cũng khóa sao mà buôn bán dc chứ phải narp card để mua thôi.khoảng cách giàu nghèo như thế sẽ rất cao

Banned

mình định chơi 3 acc 2 acc làm clone cày đồ cho acc chính mà kiểu này đồ toàn khóa thì bó tay.game đã giới hạn log 3 acc mà con nhặt cái gì cũng khóa thì sao mà chuyen qua acc chính dc chẳng lẽ mình phải nap card để mua lấy đồ của mình ah

Mong nhà phát hành đừng cứ ra mấy cái loại thú cưỡi giống như các game khác nhất là các web game nhìn thấy sao sao đó . mình cứ thích cưỡi ngựa đi trong game mới đậm chất võ hiệp.

NKVS thật sự là kiếm bạc không khóa quá khó...nc kenh thế còn phải có knb để mua ốc nữa chứ..tại sao không trừ bạc như những game khác..game thì hay rồi nhưng nhìu lúc thấy nản. không bít sau nay gd như thế nao đây.kiếm tiền như thế nào đây.haizz

Font chữ nhỏ quá nản đọc nv nên toàn click làm mất hay.

Sau đây là ý kiến của riêng mình sau 4 ngày test...
    1- chat kênh TG mà fải dùng KNB mua ốc truyền thanh thì thật là 1 sự ép buộc game thủ nạp thẻ như vậy thì sao lại k thay vì mất Bạc khóa or giới hạn mỗi ngày 10 - 20 lần chat kênh TG...
    2- các hoạt động thiên về đêm quá nhìu làm tốn time vào game quá nhìu... k có time nghỉ ngơi gì hết... như tôi chơi thì từ ngày mở AT2 toàn onl 24/24 và cắm máy về đêm... mún đi úng cà phê buổi tối củng thấy tiếc các HĐ...
    3- tỉ lệ rớt Tín Vật Tinh Anh quá thấp... treo máy cả 1 ngày trời mới đc 1 cái...
    4- hệ thống Font chữ kênh chat quá nhỏ nhìn đọc đau mắt...
    5- yêu cầu BQT cho 1 cái sơ đồ tọa độ của Thủ Lĩnh giùm đi... đã fải canh hàng giờ chạy tìm kiếm rồi mà còn chẳng bík fải chạy về đâu để kiếm nó nữa...
    6- bạc khóa đã khó kiếm rồi... vậy bạc thường sẽ như thế nào mong BQT có 1 lời giãi đáp và khắc phục tỉ lệ càng tốt...
    Trên đây chỉ là ý kiến cá nhân...

thêm chút ý kiến là nên giới hạn số lần đổi vàng ko khóa thành vàng khóa và số lần ăn truyện ký phù , tránh việc nhanh loãng game