Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 12 của 12

Mặc định Re: Lệnh bài Thanh Vân Phong

Quote Nguyên văn bởi duclinh2013 Xem bài viết
    mình tán thành với NPH về khoản này.Bạn nói là dân farm hút máu ngườ bình dân ư.thế cho mình hỏi người bình dân là người nào.theo ý bạn nói thì bạn mong muốn không cần bỏ ra tâm huyêt chơi game để kiếm cơ hội cho mình mà chỉ cần mỗi ngày nghía qua nó môt tí thì cũng bằng với người khác ư.Như thế những người tâm huyết yêu thích game như chúng tôi phí sức à.Đại gia họ bỏ tiền ra mua đồ cho mạnh chính là họ phải trả phí cho chúng tôi.họ muốn mạnh thì phải bỏ ra một khoản tiền không nhỏ đâu,thế mới là cạnh tranh,lôi cuốn.Chứ bây h ai cũng muốn là chỉ cần vào game là pk với người khác như nhau thì còn gì là game nữa.thôi thì chơi với máy .Mà nêu bạn muốn thế thì có thể vào Tàng Long Cốc chơi mà
    Farm ở đây ko phải là farm để chơi game theo yêu thích mà là farm để buôn bán lấy lãi ngoài đời những người đó hoàn toàn ko có yêu thích j với game chỉ cần game có thể cày kiếm dc tiền cho họ là dc. mình đã từng đi làm thuê cho 1 cty cày game lineage nên hiểu rõ có 1 số người như thế.
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

Mặc định Re: Lệnh bài Thanh Vân Phong

Muốn mạnh thì phải đầu tư là đúng rồi....Nhưng đầu tư có rất nhiều loại. Người ta có thu nhập ổn định người ta đầu tư bằng tiền...Mình thì có thời gian thì nên tìm hiểu kĩ game và đầu tư thời gian và trí óc vào trong đó...